ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
82.33 |
ทอง |
16 |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ ภิรมย์ชม 2. เด็กหญิงกันติชา ขำศิริ 3. เด็กหญิงวรรณวร นิรันดร 4. เด็กหญิงวิมลสิริ สมากร 5. เด็กหญิงสุรัตนาวี โพธิ์ฟันเรือ |
1. นางสาวสายผล พุทธรักษา 2. นางสาววันธินี บัวหอม |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
90.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวปภาดา เพียรภูเขา 2. นางสาวปาณิสรา หนูสง 3. นางสาวรัตนาสิริ ทำงาม 4. นางสาวอรธิชา สังข์ทอง 5. นางสาวแก้วมรกต พรหมพิมาลย์ |
1. นางสาววันธินี บัวหอม 2. นายสมชาย ยิ่งเจริญ |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
87.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกันต์ตะวัน หฤทัยพิริยะ 2. เด็กชายธัญญพัฒน์ สิริวรหิรัญ 3. เด็กชายนพรัตน์ เทศพันธ์ 4. เด็กชายภัทรพล เผ่าเรืองพร 5. เด็กชายสืบสกุล มหาวันชัย |
1. นางสาวสุจิตราภา บุญแก้ว 2. นายวันชัย แซ่ปัก |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
84.33 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวณัฐนิชา โฆษะบดี 2. นางสาวประไพพร แดนชล 3. นางสาวปรายฝน มังซอ 4. นายปัณณธร รอดขจร 5. นางสาวอิสราภรณ์ วิเรนทร |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีตังตา 2. นางประภาพรรณ ชูชาติ |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
84.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายทินภัทร วรรณวงศ์ 2. นายธีรเมธ แสงแก้ว 3. นางสาวรัชฎาภรณ์ ระศร 4. นายศุภวิชญ์ ทิมทอง 5. นายโชคชัย คำษาวงค์ |
1. นายทนาศิลป์ ทิพย์แสง 2. นายศุพกฤษณ์ สืบวงษ์ |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
85.6 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงปิยมาศ กระต่ายแก้ว |
1. นางสาวรัตนานุช จวบแจ้ง |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
82.67 |
ทอง |
7 |
1. นางสาวเบญญาภา บันทัด |
1. นางเย็นฤดี ต้นทอง |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
93.17 |
ทอง |
15 |
1. เด็กชายธนะวิชช์ โตยิ่งศิริวัฒน์ 2. เด็กหญิงวรรณวิภา คนไว |
1. นายอริธัชย์ สิทธิกิตติยานนท์ 2. นายภูพิงค์ สร้อยอินต๊ะ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงณโม ถาสุก 2. นางสาวบราลี ศรีวัง 3. เด็กหญิงปภาดา ไท้ยง้วน 4. เด็กหญิงพรรณอุษา แซ่หลี 5. เด็กหญิงมีนา - 6. นางสาวววรัชยา วงษ์ตั้ง |
1. นางสาวกษมา มาลาแวจันทร์ 2. นายศิวกร โรจน์ขจรนภาลัย |