ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
15 |
1. เด็กชายอารียัน ดูเบย์ |
1. นายคมกริช อินนะไชย |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
77 |
เงิน |
5 |
1. นายศกล กาญจโนปถัมภ์ |
1. นายคมกริช อินนะไชย |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กหญิงนรรจพร เพชรบังเกิด 2. เด็กชายศิระ รักษาพล 3. เด็กชายเอกรัตน์ นัคเรศ |
1. นางสาวพิมพ์ชนก พิมพ์พิจิตร 2. นางสาวณิชากร เทพเกื้อ |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 |
87.98 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายฉัตรชนก เกิดบุญมา 2. เด็กชายภพธร แรกขึ้น 3. นายเปรมณัสม์ หล่อสุพรรณพร |
1. นายณัฐพงษ์ พิมพา 2. นายคมกฤช รุ่งสมัย |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 |
94.2 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายกิตตินันท์ ชาติมนตรี 2. นางสาวทัศวรรณ อนุรักษ์กิจประชา 3. นางสาวไวชญานีย์ สุขพลาดิสัย |
1. นายสุเมธ ผ่านวงศ์ 2. นายมงคล รังษีสุวกุล |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
72 |
เงิน |
6 |
1. เด็กชายกฤตภาส ดำรงอนันต์กุล 2. เด็กชายพีระโรจน์ กาญจนลักษณ์ |
1. นางสาวพิมพ์ชนก พิมพ์พิจิตร 2. นางสาวณิชากร เทพเกื้อ |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
6 |
1. นายณธเดช สวัสดิ์แก้ว 2. นายปภาวิน แจ่มใส |
1. นางสาวพิมพ์ชนก พิมพ์พิจิตร 2. นางสาวณิชากร เทพเกื้อ |
8 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
36 |
เข้าร่วม |
23 |
1. นายนีโน่ - |
1. นางสาวภรภัทร แก้วขอนแก่น |
9 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
73.6 |
เงิน |
16 |
1. นายวีรภัทร ศาสตร์ปรีชา 2. นายสินธนา จอมแสง |
1. นางสาวกานดา วาสเกษม 2. นางสาวขนิษฐา จันทร์แดง |
10 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
66.3 |
ทองแดง |
26 |
1. นางสาวอรปรีญา แดนสามสวน |
1. นางสาวเกศรินทร์ บัญชาเมฆ |
11 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
93.5 |
ทอง |
9 |
1. เด็กชายอภิวุฒิ เมฆกระจาย |
1. นางสาวนิติยา พันธุ์ดี |
12 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวปัณฑิตา เทวรุ่งสัจจา |
1. นางสาวมลิวัลย์ บุญราช |