ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
11 |
1. เด็กหญิงพิมพ์นภัส นพวาร |
1. นางธันว์ชนก ชัยทนุนานนท์ |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
16 |
1. นางสาวสิริรดา ทะสังขา |
1. นางสาวธิรมันต์ เจือจันทร์ |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายกนกภัทร อัญชันบุตร 2. เด็กหญิงปณิธาน บรรจง 3. เด็กหญิงปรียภัสสร ชุมคง |
1. นายกฤช พรตด้วง 2. นายสุริยันต์ ด้วงบุตรดี |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 |
89.98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงพิชญ์วลีภรณ์ วิวัฒนาการ 2. เด็กหญิงภัทรพร โสดานาค 3. เด็กหญิงอรุโณทัย ท้าวหน่อ |
1. นางสาวภรณ์ทิพย์ ทองวิเศษ 2. นางสาวจิรภิญญา ฉายแสง |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 |
73.4 |
เงิน |
8 |
1. นางสาวธาราพร ต้นวิริยะ 2. นางสาวภูษณิศา ขุนสิทธิ์ 3. นายอชรายุ อธิธนา |
1. นางสาวบุณฑริกา ไวยธัญกิจ 2. นางสาวศุภนิดา สีลาบา |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
42 |
เข้าร่วม |
13 |
1. นายกันตพัฒน์ ทรัพย์แก้ว 2. นายพิชญุตม์ กองสุวรรณ |
1. นายศุภชัย ศรีเจริญ |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 |
28 |
เข้าร่วม |
14 |
1. นายณัฐชวิน บุญเกษ 2. นายโกมินทร์ ยั่งยืนถาวรกุล |
1. นางสาวภรณ์ทิพย์ ทองวิเศษ |
8 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
56 |
เข้าร่วม |
11 |
1. เด็กหญิงกุลญา กุมภาษี |
1. นางอัญฑิกา ล้วนทับทิม |
9 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
6 |
1. นางสาวพิยะฐา แพ่งรักษ์ |
1. นางสาวจิรภิญญา ฉายแสง |
10 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายมนุเชษฐ์ มณีอ่อน 2. เด็กชายศุภเวช วิวัฒนาการ |
1. นางสาวภัทรียา ไชยลาภ 2. นายชนาธิป พงศ์เสน่ห์วิทยา |
11 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
76.5 |
เงิน |
10 |
1. นายอภิรักษ์ ปัสสาวะเน |
1. นายชนาธิป พงศ์เสน่ห์วิทยา |
12 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
93.5 |
ทอง |
9 |
1. นางสาวกัลยาณี มะปรางค์ |
1. นางสาวสุภาภรณ์ เหล่าซื่อ |
13 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
23 |
1. นายเหมพงศ์ วาสนานิกรกุลชัย |
1. นายศุภชัย ศรีเจริญ |
14 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงธวัลรัตน์ ศรีวุฒิเจริญ |
1. นางสาวผกาทิพย์ รันสูงเนิน |