ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนอิสลามวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายอัหนาฟ เบ็ญบาราเห็ม (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายนัสรน สมานหะ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายกูรอมฎอน ขะเดถาวร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวซุปยะห์ เวาะหลง 2. นางสาวสูไฮลา มะเด็ง
|
2 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 1(เอ็งเสียงสามัคคี) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงกษณิช นาคสิน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายธีรภัทร ศิริเพ็ญ (ขาดรูปภาพ) 3. นายธนะวุธ ภูไกรสมัคร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนรุตม์ ตรีวรพันธุ์ 2. นายสุริยันต์ ดำแป้น
|
3 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายสุวิศิษฏ์ เวชประสิทธิ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายศุภกร อินทร์แก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. นายพัทธจักร เศวตมณี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางศิริพร โภคาอนนต์ 2. นายเอกภาพ มุทะจันทร์
|
4 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายบัญญพนต์ แก้วเนื้ออ่อน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายอาลิม เร็มหลี (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายกวิน อินทร์ณรงค์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนูรไอนี ตาเอ็น 2. นายมุมีนีน ดำท่าคลอง
|
5 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายดานิช ปาทาน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายซูไบดี้ หัสนีย์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายธัชธรรม ทองบาง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายวนัส หมาดโซ๊ะ 2. นายอิสรา สำเร
|
6 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายสรวิศ บัวทอง (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายชวกร กลิ่นจันทร์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายจารุกิตติ์ จันทร์พันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางรุ่งกานต์ สังข์ถาวร 2. นายสุนทร ยี่สุ้น
|
7 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายบดินทร์ เพ็ชรกาล (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายปัญญพัฒน์ อนุชาญ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายศักดิ์วรินทร์ บุญวิเศษ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวตาณวี สุวรรณมาลา 2. นางมะลิวัลย์ ทองเสนอ
|
8 |
0 |
โรงเรียนควนเนียงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายธีรวัฒณ์ เตชะวรรณโต (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายณัฐวัศ ศศิธร (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายนภกานต์ หนูรักษ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชินพงศ์ จุลบุตร 2. นายธนากร แกล้วทนงค์
|
9 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวเบญญาภา จันทคาส (ขาดรูปภาพ) 2. นายคุนนธรรม ประยูรแก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงสิริประภา ถิ่นนุ้ย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนุชญา ทองพูล 2. ว่าที่ร้อยตรีวรวุฒิ เหมเด็น
|
10 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายธนบดี บัวผัน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายสิงหารัตน์ มาซอ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายโสภณ สังข์แก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพาตีต๊ะ เลาะสุหลง 2. นางสาวมาเรียม ดอเลาะ
|
11 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายภคิน วรกุลชัยวัฒน์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายรัชชานนท์ หนูเเก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายวรรณชัย พ่อเเก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวธิดารัตน์ จันทร์แก้ว 2. นายนิทัศน์ พรหมศรียา
|