ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 2 บ้านสะเดา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงอรจิรา แซ่หลี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพัชรี พัชรกอบชัย
|
2 |
0 |
โรงเรียนดาวนายร้อย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงปาลิกา ศรีโชติ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายศรัทธา แสนเงิน
|
3 |
0 |
โรงเรียนพะตงวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวเสาวรส ทองเจริญ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางดวงเดือน บำเพิงกาญน์
|
4 |
0 |
โรงเรียนสายยิดวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงซารีน่า บินหมัด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวชลิตา สาเร็ม
|
5 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงปารณีย์ ชูมีจิตร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายพิชญะ ลียะผลมงคล
|
6 |
0 |
โรงเรียนเทศบาลตำบลปริก |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงศวิตา จันทาโยธิน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธีรพล บุญพยุง
|
7 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงนัฐธินี งามเสมอ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายสากล สืบวงศ์
|
8 |
0 |
โรงเรียนตะเครียะวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาววรัญญา วิรุณพันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายยอดยิ่ง สุขขี
|
9 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงญาณิษชา คัญทะชา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอรุณ สมบัติทอง
|
10 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงเขมนิจ บากูสัน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายสโมสร ทองสิพพัญญู
|
11 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงดาลิยา กรมเมือง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายเอกพล รองเดช
|
12 |
0 |
โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม "นิคมวัฒนา" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงนันทภรณ์ แสงอุทัย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวน้ำฝน ดำแป้น
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงอรนิภาพร ดำรงฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายวีระ รักงาม
|
14 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงอนันตญา หวุ่นจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธวัชชัย บุญยงค์
|
15 |
0 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงณิชา ทวนทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวชรินรัตน์ เกตุชู
|
16 |
0 |
โรงเรียนจะนะวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงยัสนา หนิหวัง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายภูริพัฒน์ วรภิญญ์
|
17 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงณมน ทองรมย์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายไกรวิทย์ สุขวิน
|
18 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงพิชชา เรืองศิลป์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปิยวัฒน์ ช่วยวงศ์
|