ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนแจ้งวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวธิติกาญจน์ สุวรรณสถิตย์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนพนนท์ เดโชวัต
|
2 |
0 |
โรงเรียนพะตงวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาววิภวา สร้อยสุวรรณ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววรัญชลี บุญแก้ว
|
3 |
0 |
โรงเรียนศรีนครมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายตรีภพ คงสุข (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนงคราญ แสงสว่าง
|
4 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวณัฐณิชา ตามวรรณ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางพิณญา นวลแก้ว
|
5 |
0 |
โรงเรียนเกาะแต้วพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาววรรณรดา สุวรรณรัตน์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวมารียา หมัดอะหิน
|
6 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 1(เอ็งเสียงสามัคคี) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวอริสรา สโมสร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวลัดดาพร บุญศิริ
|
7 |
0 |
โรงเรียนดารุลมาอาเรฟมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นางสาวนูรฮูดา ล่าดี้ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสากีนะ หมาดบากา
|
8 |
0 |
โรงเรียนมุสลิมสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นายอนุวัต เพชรยก (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฮูดา ปะดุกา
|
9 |
0 |
โรงเรียนมุสลิมศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นางสาวนูรฮูดา เจ๊ะปูเต๊ะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอาภากร ลิ่มปาน
|
10 |
0 |
โรงเรียนตะเครียะวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวหทัยทิพย์ บุญนนท์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววนิดา อาษาสิทธิ์
|
11 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวณัฐธิตา ดำเเม็ง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางวาสนา อินทวงศ์
|
12 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวบุญญาลักษณ์ ชูเชิด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวมลทิพ ทองบริบูรณ์
|
13 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวซันสบิลา มรรคาเขต (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนาราภัทร หยีราเหม
|
14 |
0 |
โรงเรียนควนโดนวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวอาริญกาล มรรคาเขต (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางอามีน๊ะ มาลินี
|
15 |
0 |
โรงเรียนท่าแพผดุงวิทย์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวศิรินิตย์ กาดบู (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวซารีนา หมีนแดง
|
16 |
0 |
โรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวอภิสรา เหมจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายภักดี กั๋งเซ่ง
|
17 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวกัณฑารีย์ นวลจริง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฐิติพร ธรรมรักษา
|
18 |
0 |
โรงเรียนรัตภูมิวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวกัญญาณัฐ เสมอนุ่น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวธนพร ฟุ้งญาณวัฒน์
|
19 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวประกายมุก ราชดาเพชร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางอัจจิมา เครือวัลย์
|
20 |
0 |
โรงเรียนจะโหนงพิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวรุ่งทิวา เพ็ญเนตร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางทวีพร หนูสวัสดิ์
|
21 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวธัญกัญจน์ ธนวัตธีรไนย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรุ้งรัตน์ เทิดชนะกุล
|