ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนมอ.วิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายวรินธร ฤทธิ์บรรเจิด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวภัทรพร อักษรสวัสดิ์
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายวรพงศ์ ประดิษฐ์รุ่งวัฒนา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอรวรรณ ตันสุย
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนธิดานุเคราะห์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงสุภัสสรา ทิพย์มณี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกนกวรรณ รัตน์แก้ว
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนอรุณศาสน์วิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นางสาวฮุสนา สอเหลบ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางหวันฟาตึม๊ะ ปดูกา
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนตัรกี้ยะตุลอุมมะห์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กชายธนภัทร ฮะยีบีลัง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฟารีด๊ะ ลีงาล่าห์
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนมุสลิมศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กหญิงขณิษฐรินทร์ ปาติง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนุรตีน่า เกปัน
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงอริสา ทองจืด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววิภาวดี ธนามิตต์
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนระโนด |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายหัสวีร์ สังข์สวัสดิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายวสวัตติ์ ภุมรินทร์
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงภูริชญา อินทะนะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจันจิรา หลงสลำ
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงปวิชญา แซ่เตื้อง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนาวี มะสมัน
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายกูลวัฒ ธีรกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฮาบีบ๊ะ ปากบารา
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายดานิช ไชยทวีวงศ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนิศาชล เอียดดี
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายกฤษฎ์ วิชัยพฤกษ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธนัชกฤศ จันทร์ผุด
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายปภาวิน ขานประสม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอมรรัตน์ รัตนบุญโชติ
|
|
15 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายณัฐวัฒน์ เก็บเบ็นหมาด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางปรารถนา ซามี
|
|
16 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายจิตติพัฒน์ ตุ้ยนะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวโสภิตา อินทองสี
|
|
17 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายสรวิชย์ แซ่ว่อง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสุพัตรา ปัตติศานต์
|
|
18 |
0 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 43 |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงเบญญาภา วิริยานุภาพพงศ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจันจิรา ศรีปาน
|
|