ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนดาวนายร้อย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายกันตพัฒน์ วัฒนา (ขาดรูปภาพ) 2. นายสิปปภาส ฤทธิรุตม์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวธีรานันท์ ทองบ่อ 2. นางสาวภคปภา กำเหนิดผล
|
2 |
0 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายธนพฤทธ์ แซ่ลิ่ม (ขาดรูปภาพ) 2. นายกฤติพงษ์ สวัสดิ์สิทธิเดช (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจันทนา ภิรมย์ 2. นางสาวอินทิรา วาหะ
|
3 |
0 |
โรงเรียนมุสลิมศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นายชากิดร์ มณีหยัน (ขาดรูปภาพ) 2. นายอักบัรด์ เกอากะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกิตติยา หาสกุล 2. นางสาวนัจนันท์ สุนทรรัตน์
|
4 |
0 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายวรวิช ชุมย้อย (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวเปมิกา ชูทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสุจิณ พงศ์ไพบูลย์ 2. นางสาวสุติมา พรหมเมศร์
|
5 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวนันท์นภัส ทองเกิด (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวปาริชาติ สิทธิโชค (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชาคริต แสงจันทร์ 2. นายศาสตราวิทย์ จันทร์เขียว
|
6 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายปัญญพัฒน์ อังสุภานิช (ขาดรูปภาพ) 2. นายณัฐพงษ์ นุ่นมี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจันจิรา ตำภู 2. นายอนัน จันทรัตน์
|
7 |
0 |
โรงเรียนควนโดนวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายรวิพล สนิทมัตโร (ขาดรูปภาพ) 2. นายสุรเชษฐ เศษระนำ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนิสรีน มะอิ 2. นางนุรมะ นารีเปน
|
8 |
0 |
โรงเรียนท่าศิลาบำรุงราษฎร์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายพีรวิทย์ บ่าโง้ย (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวธิดารัตน์ อุมารี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกอรีย๊ะ สมัยอยู่ 2. นางอัมพวาณี แดงนุ้ย
|
9 |
0 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายบุญเลี้ยง ลั่นคีรี (ขาดรูปภาพ) 2. นายชัยชนะ ชูแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชยพล ซุ้นซิ่ม 2. นางสาวปรีดา สารีกามา
|
10 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายธนัชกฤศ คล้ายแก้ว (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวธนพร เศรษฐเสรีกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายเดโช ชูแก้ว 2. นางเบญจวรรณ ปังเอี้ยน
|
11 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายดนยวรรธน์ ศรีทอง (ขาดรูปภาพ) 2. นายคมน์คณิน ปานผอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววันวิสาข์ จันทร์แจ่ม 2. นายเด็จ ศรีทอง
|
12 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายเมธิชัย พิมพ์ศักดิ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายนันทน์ ตัง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกาญจนา ตะบองเพ็ชร 2. นางสมร บริสุทธิ์
|
13 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายอธิศ ไชยศรี (ขาดรูปภาพ) 2. นายอดิเทพ หาโล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนรินทร์ คุณเจริญ 2. นางสาวยาลิต้า เตะหมัดมะ
|
14 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายฐิติศักดิ์ สร้างคำ (ขาดรูปภาพ) 2. นายชยกร สมรักษา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายประจักร์ สุขสะปาน 2. นางสาวเขมปัณฑา ไตรชนัญกร
|
15 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวนวพร โกมล (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวกัญญาภัทร สุทธิสะโร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายบุญมา กัติยัง 2. นางสาวรุสนาณี อูเซ็ง
|
16 |
0 |
โรงเรียนพัฒนาศาสตร์มูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายวิศวา โต๊ะหมัด (ขาดรูปภาพ) 2. นายมนัสศักดิ์ บิลหัด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอริสรา เบ็ญหมัด 2. นางสาวอารีน่า หมันเจริญ
|