ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนดาวนายร้อย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายนัทธพงศ์ แดงวรวิทย์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสุวิมล แซ่ลิ่ว
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนวิทยาสรรค์ศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงนัจญมีย์ โอมณี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางรอชีด๊ะ หวันมาแสะ
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายนนทวัฒน์ หนูแป้น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวศิรดา เหรียญบุญไทย
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายบุญญฤทธิ์ บุรุษราษฎร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสิริพรรณ มูลบุญ
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนอบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายธนวัฒน์ เนตรมงคล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพัทธวดี ช่วยประสม
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 1(เอ็งเสียงสามัคคี) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายรุ่งเกียรติ สุวรรณมณี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกานต์สิรี ภู่กัน
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนอรุณศาสน์วิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นายเฟาซาน เพียรสกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางโรสนา มณีกามัน
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนพัฒนาการศึกษามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กชายอิบรอฮีม โต๊ะมอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวซาฟีนะฮ์ อูมูดี
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนดารุลอูลูม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กชายกิตสันต์ ดารากัย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนางสาวนูรีดา ฮาแวมาเนาะ
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายจิรภัทร แสงสีดำ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสาลินี แปะเที่ยว
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายสุกฤษฎิ์ เอียดประพันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางพรพรรณ วิไลมงคลดี
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายอภินันท์ ทองนพคุณ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจริยะ หมันใจดี
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายศรัณย์ สาแม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายดนุรุจ สามัญ
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม "นิคมวัฒนา" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงนฤภร สินธ์สาย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสนธยา สัญญา
|
|
15 |
0 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงปภาวี บุญราศรี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอัฉจรา พัฒนประภาพ
|
|
16 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงกันยกร รุจิวรรณศรี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางวันวิสาข์ โรจน์สุวรรณ
|
|
17 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายณัฐนนท์ ศิลส่ง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจันทร์เพ็ญ เหมือนยอด
|
|
18 |
0 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงธัญญลักษณ์ บุญนุ้ย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวหนึ่งฤทัย รักนุ้ย
|
|
19 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายชินพัฒน์ ชูแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวซาบีตา หะยีหมีน
|
|
20 |
0 |
โรงเรียนเขาแดงกุศลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายธนะรัตน์ เจียมจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธีรสิทธิ์ เคียนทอง
|
|
21 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายรัตนโกสินทร์ สาดแสง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววาสนา ทิพย์รัตน์
|
|