ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนมัธยมจิตจัณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงณดาพัณ สิทธิพันธ์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงธีราพร เพ็ชร์เทพ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงบัณฑิตา รังศิลป์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงพชร พิชญกานต์ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงรัตน์นรี อิแอ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายจิรายุทธ์ สุขสวัสดิ์ 2. นายธนัท แปะแนะ
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนแจ้งวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงกนกรดา หนูเนียม (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงนันทวรรณ คงรอด (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงฐิติกานต์ เอียดแตระ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงกานต์พิชชา เลี่ยนเห่า (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายเมธานันท์ นิลมาส (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธนาบดี เพชรจันทร์ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนศรีนครมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายกานต์ แก้วจักรหวัด (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงพิชญดา บุญชู (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงศิรภัสสร เส้งคุ้ย (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงจิราพัชร คงชู (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงพิชญาภา แก้วสุริยา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวเนตรนภา เลขานุกิจ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวศุภลัคน์ นวลไธสง (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายชลกร แสนแห่ง (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงวาสนา แก้วประดิษฐ์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงชญานันท์ บุญเจริญ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวบุณยอร วงษ์บำรุงเทวี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธีธัช เอียดดี 2. นางสาวพุทธิดา ไพบูลย์โพธิจินดา
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนอบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงณัฏฐินี แก้วมณี (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงสู่ขวัญ แก้วประดับเพชร (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงสุชาดา ชูดละออง (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงกุลณัฐมิดา ห่อทอง (ขาดรูปภาพ) 5. นายธนกร ยูงทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกรณพัฒน์ ทองนพคุณ 2. นางสาวรัชวรรณ รัตนรุ่ง
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงปัณฑารีย์ อุไร (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงอัยดา เงินจันทร์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงดารารัตน์ พิมพ์ทอง (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงนภัทษร โพธิโสดา (ขาดรูปภาพ) 5. นายณัฎฐวัฒน์ บัวผัน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกุลปาลี ขุนทอง 2. นางภาวิมล ศรีทองสุข
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงพรกนก เพ็ชรขวัญ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงชญานิศ สังข์แก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงนดารัตน์ กูสยุม (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงณัจยา เเซ่เลี้ยว (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงศุภกานต์ สิทธิสาร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกุลางกูร สุทธิลักษณ์ 2. นางศิริกัญญา จันทรโชติ
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวจิรานันท์ ชีวะพันธ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณัฐวิภา ทองมณีย์ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวปิยะมาศ เจริญฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวอัญชิสา สังขพันธ์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอริษา มณี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสาวิตรี บูละ 2. นางสาวอัจฉรา อ่อนเจริญ
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงจิรนันท์ บุญช่วย (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงพิชชาพร อิงคะกุล (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ศรีคำแท้ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงขวัญฉัตร นับถือบุญ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงณัฐชา พรรณราย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพนิดา สานิง 2. นางสาวรังสิมา จำริ
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนทุ่งหว้าวรวิทย์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงอารีย์นะฮ์ เศษแอ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงนัฐธิชา โสธามาด (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงพลอยไพลิน สายเนตร (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงศศิวิมล บุญจรัส (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงพัชรพร เศรษฐสุข (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกรรณิกา สนธิ์ขาว 2. นางสาวอัสมา หมานสัน
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนท่าศิลาบำรุงราษฎร์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงธัญสิริ หลงกลาง (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงอรณิชา ชายเกตุ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงจิรัชญา มักอ่าน (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงสิรินทรา คงขันธ์ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงกฤติกานต์ สุวรรณสะอาด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสกุณา สกุลสัน 2. นางอรุณี เต๊ะหมาน
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงชลิตา รักสองหมื่น (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงบัญฑิตา จันเกตุ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวภัทราพร จันทพงศ์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงภูษณิศา พรมชะนะ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงรวิอาภา พัฒนภูมิ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนูรีย๊ะ บ่าวเบ็ญหมัด 2. นางสาวราชาวดี จันทร์ทอง
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวนัชชา ชิตมณี (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงนิภาธร บุญเพชร (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงทิชากร ศรีพรัมวรรณ์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวญาดา รินสินจ้อย (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงเพ็ญจิรา รักจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจันทนา บัณฑิตย์นพรัตน์ 2. นางพุ่มพร ส่งสุข
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนบางกล่ำวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงรัตนาพร เรืองอ่อน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงโชติกา เพชรแก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงกรรณิการ์ อารมณ์ฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงมณทิพย์ แก้วสีดำ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงพิมพ์มาดา นวลละออง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวมัยสุหรี ดอเลาะ 2. นายอริญชย์โรจ เวชประสิทธิ์
|
|
15 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายจักรภพ บัวเพชร (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงกรองขวัญ เทพสวน (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงภวรัญชน์ แซ่ซิ้น (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงสิริกานต์ เอียดแอ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงเมธาวี อินจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววาสนา ปาแว 2. นางสาวสุณี หลีเจริญ
|
|
16 |
0 |
โรงเรียนทับช้างวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงน้ำฝน หนูน้อย (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงจารุวรรณ ชูลีวัลย์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงวนิดา สงพิน (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงวิชญาพร สองบุญรักษ์ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงอรณิชา พรมสูง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนิรชา ศรีจริต 2. นางวิลาวรรณ ศรีสังข์
|
|
17 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงวรรณภา มูลรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงจันทร์ทราพร แซ่หลี (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงชมพูนุช แซ่จู (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงยตาพัชจ์ ณุชา (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงปณิตา อินทฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกาญจนา รัตนมุสิทธิ์ 2. นางจิราภรณ์ ศิรินวล
|
|