ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนแจ้งวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวนาเดีย จินเดหวา (ขาดรูปภาพ) 2. นายกฤษฎา อินทรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวพรรษาวดี มิ่งแก้ว (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาววาริศา เจริญมหาดไทย (ขาดรูปภาพ) 5. นายอนุรักษ์ คำแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวชลพิษา พิบูลย์ 2. นางสาวเสาวลักษณ์ เอี่ยมพิทยารัตน์
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนศรีนครมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวแมรี่ เอ็ง (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวสาธินี แซ่หย่าง (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาววรัญญา พงศ์สุขนิรันดร์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวธนพร กล่อมเกลี้ยง (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวธีริศรา หวานแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางชฎารัตน์ ทองประสม ครูไม่ครบจำนวน
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนตะเครียะวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายปรัชญา ถาวรนุรักษ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายศุภวิชญ ธารีลาภรักษา (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวกัลยรัตน์ แกล้วทนงค์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวชนิกานต์ ขุนจันทร์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวธนัญญา คงบางปอ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพิมพ์จิรา ทองสีนวล 2. นางสาวสุรัสวดี ขุนอินทรสมบัติ
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายณัฐกิตติ์ วงแหวน (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวกชกร ดิษฐ์สระ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวสิริสิน ชนะสงค์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวศศิวิมล ผุดพัฒน์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวชลธิดา เพชรนุ่ม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชิติสรรค์ ศรีษะสมุทร 2. นายวัชระ รัตนบุรี
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวนลินธร กอสูงเนิน (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาววรพิชชา สังขพันธ์ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวสุชานรี สกูลหลาย (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาววชิราพรรณ อุปมนต์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวกันย์สุดา สุขเกษม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธนกฤต นิลรัตน์ 2. นางสาวธัญชนก ชนะกิจ
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวนางสาวมุนา ปังแลมาเส็น (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวโสรยา กาสา (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวปณิตา พวงรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวกัญญ์วรา สงฆ์สุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวกชกร เรืองญา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวหะนีฟะฮ์ หยาหลี 2. นางสาวแวอายดะห์ มะแอ
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายนายคชารินท์ กาเส็มส๊ะ (ขาดรูปภาพ) 2. นายกษิดิศ ชูเจริญ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาววรรณภา มีโกบ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวนารีต้า ตุกังหัน (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวลลนา โต๊ะเจ๊ะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนายภานุวัฒน์ ฉิมอินทร์ 2. นางสาวอริสา ปิดนุ้ย
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนทุ่งหว้าวรวิทย์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวปารวี ล้ำเหลือ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณัฐธิดา แซ่ลิ่ม (ขาดรูปภาพ) 3. นายอัสลาน จันทร์ศิริ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวภัทรนันท์ สิงเคน (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวนนทชา ทองรักษ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจุรีพร ดุกหลิ่ม 2. นางสาววัชรี สุวรรรณเวลา
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวกิ่งกาญณ์ มังคะสะเร (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวมาลิณี ไชยถาวร (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวปิยะวรรณ สุวรรณจินดา (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวกัญญาพัชร ศรีทวีป (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวกัณฑิรา รักษ์วงศ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวธัชพรรณ หนูชูไชย 2. นางสาวลลิตา เสนารัตน์
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวศุภิสรา ยุตตานนท์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาววรพิชชา นวบุญ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวธีริศรา โลหะรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวธธรรศสมล ไชยวรรณ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวพิมพ์วลัญช์ จินดาพันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ พูลฉันทกรณ์ 2. นายวันเฉลิม วุฒิวิศิษฏ์สกุล
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนรัตภูมิวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวอลิสา เย็นทั่ว (ขาดรูปภาพ) 2. นายธนวัตน์ เพ็ชรรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 3. นายธีรภัทร สุวรรณมณี (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวศิริวรรณ น้าวประจุล (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวศิริประภา น้าวประจุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวศศิประภา ไชยวงศ์ 2. นางสาวอาภรณ์ เกษตรสุนทร
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนเขาแดงกุศลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายชาญณรงค์ ปานแก้ว (ขาดรูปภาพ) 2. นายวันชัย แสงทอง (ขาดรูปภาพ) 3. นายอาทินัน เนินชนม์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวรุ่งอรุณ วรรณภาคย์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาววรัญญา ขวัญเพชร (ขาดรูปภาพ)
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงชนิภรณ์ พรหมจันทร์ 2. นางสาวฐิตาภรณ์ ช่วงเพ็ชจินดา
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนปาดังติณสูลานนท์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายวุฒิชัย แซ่ลี่ (ขาดรูปภาพ) 2. นายอานัส หวันยีเต๊ะ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวปาริฉัตร รัตนเพ็ง (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวนิติญา วงษ์ใส (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอารียา ขุนเศษเกื้อ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางมัสลียานี เหย็บหมัด 2. นางสาวยารียะห์ สิริไวทยนนท์
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวนฤมล ฤทธิรงค์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณัฐณิชา ยอดไชย (ขาดรูปภาพ) 3. นายอัฐพล บัวทอง (ขาดรูปภาพ) 4. นายจิรวัฒน์ คงปล้อง (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวสุชัญญา สุวรรณโณ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจารุวรรณ แสงเกตุ 2. นางพรนภา อมรมณี
|
|