ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนมัธยมจิตจัณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวกุลชญา ศรุตาฐานกร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกุลธิดา กลิ่นดี
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนพะตงวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายพีรพัฒน์ สุขเอียด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรพีพรรณ เกาะจู
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนศรีนครมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวชนัญชิดา บัวน้อย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางชฎารัตน์ ทองประสม
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวกฤติมา ยานเยื้อน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวมลฤดี เพ็ชร์สุวรรณ
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวสุไรด้า หมานสา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสมทรง คงจินดามุณี
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนตะเครียะวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายชนินทร ทองคำ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสุรัสวดี ขุนอินทรสมบัติ
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวรัศมี นวลเซ่ง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางพัชนีย์ มาฮาซัน
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวกันตยา จิตรณรงค์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสาวิณี สิทธิชัย
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนกำแพงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวฮุลวานี นิลสกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวมาริสา นุงอาหลี
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนสาครพิทยาคาร |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวกุลณัฐ ขุนพิทักษ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายยูโสบ เหมสลาหมาด
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวธนัญญพัฒน์ ศิริพันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอมรรัตน์ พรหมจรรย์
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาววรวลัญช์ จันทร์คง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอภิญญา พิณเสน
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวสุลลิตา คงกัลป์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางพัชราภรณ์ นิ่มดวง
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายพงษ์พัฒน์ คงประดิษฐ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรอฮานะ ไชยยอด
|
|
15 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาววชิราภรณ์ ผลจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอันนัสเซอร์ หมัดหนิ
|
|
16 |
0 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 43 |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายชาคร นกเเก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกมลวรรณ นรเนตร
|
|