ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนมอ.วิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายกฤตภาส หนูนุ่น (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงชมพูนุท รามสิน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวณฌา แดหวามาลัย 2. นายเฉลิมพันธ์ จันทร์ฉาย
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนศรีนครมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายพัชรพล คอร์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงอติมา แน่นสนิด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวเนตรนภา เลขานุกิจ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนสมานคุณวิทยาทาน |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายปภาวิน ทองมี (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงธณัฐชพร ชัยกันทะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกมลวรรณ สุวรรณสะอาด 2. นางสาวธิดารัตน์ จินดาวงค์
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายปัณณวิชญ์ ชัยมั่น (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงดาวพระศุกร์ บูรณะเสน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกมลชนก ธรรมาธิกุล 2. นางสาวอรวรรณ ศรีพรมทอง
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนอบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายดัสกรณ์ พันธ์คีรี (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวธิรัชนันท์ ว่องประเสริฐ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกิตติยา แก้วสุข 2. นายปกรณ์ เพชรศรี
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนเทศบาลตำบลปริก |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายภานุวัฒน์ เก้าลิ่ม (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงสิริวิมล สำคัญยิ่ง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพิมลพรรณ แพ่งโยธา 2. นางสาวเสาวภา ชินวุฒิวงศ์
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายสิรวิชญ์ จารุพัตร (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงสิรินทรา จันยัง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางชิรานี รบเรือง 2. นางสาวดรรชนี จิตคำรพ
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายธันวาวรรษ ไชยวิรัติ์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงธรพร รามณรงค์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางศริยา นาฑี 2. นายเสฏฐวุฒิ จันทะมณี
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายอภิวิชญ์ มูนีกุล (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงฐิติชญาน์ หน่อทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายพิชชากร กลิ่นเขียว 2. นายสิทธิชัย จันทร์เพ็ญ
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนควนกาหลงวิทยาคม "นิคมวัฒนา" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายวรุดม ทวีวัฒนา (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงปุญช์กนก สุขสวัสดิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววันเพ็ญ วิพุฑฒิกุลวาทย์ 2. นางเตือนจิต สุวรรณะ
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงประวีณา นุ่นมี (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายอภิสิทธิ์ บุปผะโก (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายจักรกฤษณ์ มากจังหวัด 2. นางสาวสุภาวิมล ว่องไว
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงภัทรวดี สติกรกุล (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายสุกฤษฏิ์ สวัสดิ์ทวี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวชลธิยา ไชยณา 2. นางสาวสุชาดา คงทรัพย์
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายศุภกร ศรีสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงชุติสรา พรหมจรรย์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวดวงเพ็ญ เมียนแก้ว 2. นางสาวสุวพิชญ์ จินเดหวา
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนควนเนียงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายวิชชากร ทองอยู่ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวสุดารัตน์ กลิ่นทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางภาวิกา ทองประสม 2. นางวรรณี นะชาตรี
|
|
15 |
0 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายภัสกร เสือกลับ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงอัญชลี คงขวัญ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปฐภูมิ ขุนทอง 2. นางสาวอาภาพร ประทุมทอง
|
|
16 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงหัทยา สุขแก้ว (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายรณกร หอมไชยแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนพพร แก้วพิบูลย์ 2. นางสุมาลี หลำหลี
|
|
17 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายกันต์ธร จันทร์ทอง (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงอรจิรา สุวรรณรัตน์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนิภาพร กาหมาแลหมัน 2. นางมะลิวัน เพ็ชร์ทอง
|
|
18 |
0 |
โรงเรียนกอบกุลวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงณัฐนิชา แดงอาจ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายไวเซ็ง ตัน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธนากร ไชยเขียว 2. นางอรุณี คงเสน
|
|