ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนเจริญศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงนาตาชา หีมเหม (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงรัตติกาล รูปทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางฟารีดา หมัดอะดั้ม 2. นางสายใจ แก้วส่าเหระ
|
2 |
0 |
โรงเรียนศรีนครมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายอดิศร ช่วยรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงดรัณภัทร จิตตพุทธิ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกิติยา นิลโชวาท 2. นางสาวมณฑิรา ฟองฟู
|
3 |
0 |
โรงเรียนเกาะแต้วพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายจิรเมธ จันทร์ทองโชติ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงไอยา สุขช่วย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอับดุลรอซะ บือราเฮง ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
0 |
โรงเรียนมุสลิมศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กหญิงพลอยณภัส ฤทธิเดช (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงฟิตรีญะ หลังปูเต๊ะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชัยยัณห์ สันง๊ะ 2. นางสาวมูฟัยดา บูนำ
|
5 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา แก้วชูเชิด (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงจิรัชญา วะโนนกอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกิตติยา จันทะพร ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายวรภัทร วรภัทร (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงชลดา ดำคำ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธนวรรธน์ เจริญดี 2. นางสาววาสนา หมัดเส็น
|
7 |
0 |
โรงเรียนกำแพงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวนัซมี โสยดี (ขาดรูปภาพ) 2. นายชวัลวัฒน์ เธียรสิทธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวยุวลี เฉลิม 2. นางสาวเยาวดี หลงสลำ
|
8 |
0 |
โรงเรียนชะแล้นิมิตวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงจุฑามาศ ดำขุน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงนริสา เหมมันต์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางประภาศรี พรหมจินดา 2. นางสาวสุนันทา ผอมเอียด
|
9 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายณัฎฐ์ธนัน ครุอำโพธิ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวอัญชสา อินเรือง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวณัฐยา ทิพรัตน์ 2. นายเอกชัย ธงล่อง
|
10 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวชญานิศ เพ็ชรเสน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงปวันรัตน์ คงแสง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนิตธิญา ศรีราช 2. นางอรพรรณ ชูโชติ
|
11 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายกิตติคมน์ สงฆ์รักษ์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ คงพูล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธีระพล คุปกุลกานท์ 2. นางปิตุพร ธรรมโร
|
12 |
0 |
โรงเรียนจะนะวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงรัตติกาล หนุดทอง (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายนิติภูมิ ไทยกลั่น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปณิดาภา ฮะอุรา ครูไม่ครบจำนวน
|
13 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายจักรี ศรีทวี (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงอริสรา อนันทบริพงศ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางหนึ่งฤทัย สวัสดิพละ ครูไม่ครบจำนวน
|
14 |
0 |
โรงเรียนเขาแดงกุศลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายทศพร บุญโท (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงศิรภัสสร แก้วประสม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวประภาพร แสงแก้ว 2. นางสาวศิริลักษณ์ เชื้อศรีชัย
|
15 |
0 |
โรงเรียนพัฒนาศาสตร์มูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายฟาเดว ยงกำลัง (ขาดรูปภาพ) 2. นายธนวัฒน์ หลงโส๊ะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววัลลภา หมัดเบ็ญยุโส๊ะ ครูไม่ครบจำนวน
|