ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนดาวนายร้อย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงสุขหทัย นวลหุน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายศรัทธา แสนเงิน
|
2 |
0 |
โรงเรียนส่องแสงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงนับพร มาประโคน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายวุฒิภัทร อนุดิษฐ์
|
3 |
0 |
โรงเรียนธิดานุเคราะห์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงสุวพิชญ์ เกตุแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปาลิกา ปฐมาธนากูล
|
4 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 1(เอ็งเสียงสามัคคี) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงฐิติรัตน์ แสงสว่าง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนิรันดร์ พูลแก้ว
|
5 |
0 |
โรงเรียนเทศบาลตำบลปริก |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงปวีณ์นุช สุนทรปรีชา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธีรพล บุญพยุง
|
6 |
0 |
โรงเรียนธรรมโฆสิต |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงชระมน เทพกูล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชัยพฤกษ์ จันทองพูน
|
7 |
0 |
โรงเรียนสามบ่อวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวกรวรรณ ศรีสงค์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวณิชนันทน์ ดวงจักร์
|
8 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงลภัสรดา สาครินทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอรุณ สมบัติทอง
|
9 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวญาชิตา รัฐกิจดำรง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายสโมสร ทองสิพพัญญู
|
10 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงดาลิยา กรมเมือง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายเอกพล รองเดช
|
11 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงแพรวา มั่นคง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายวุฒินันท์ สามัญ
|
12 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงอรนิภาพร ดำรงฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายจิรวัฒน์ เดชเส้ง
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายอาอีซะ หมัดสะหริ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธวัชชัย บุญยงค์
|
14 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงปฎิณัฐ พิณทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายพิเศษ ภาติกะโชดก
|
15 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงสุวภัทร ดำรงฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายไกรวิทย์ สุขวิน
|
16 |
0 |
โรงเรียนปาดังติณสูลานนท์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงปิ่นมณี รัตนเพ็ง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอรุณชัย พาหุกุล
|
17 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวรมิดา สุวรรณชาตรี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปิยวัฒน์ ช่วยวงศ์
|