ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนมัธยมจิตจัณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวพัฑฒิดาพรรณ ลิ่มนิจสรกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายศักดิ์ติพงษ์ จินตานุสาร
|
2 |
0 |
โรงเรียนธิดานุเคราะห์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวภัทร์วรัญญา จิรังวรพจน์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปาลิกา ปฐมาธนากูล
|
3 |
0 |
โรงเรียนเกาะแต้วพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวนาตาเซีย มาสยูริ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายพนาวุธ อรมุต
|
4 |
0 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวปาริชาติ แก้วรัตนะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายโกศล ฮวดเส็ง
|
5 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวกานดิศา มานีมาน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอรุณ สมบัติทอง
|
6 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวชเนตตี สมันตรัฐ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายเอกพล รองเดช
|
7 |
0 |
โรงเรียนควนโดนวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวศิรา ปะดุกา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนิสิต ภัทราภินันท์
|
8 |
0 |
โรงเรียนกำแพงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวราตีมา สันหลี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสุนทรี อักษรสว่าง
|
9 |
0 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวนวภรณ์ หนูชูไชย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายณัฐนนท์ บัวทอง
|
10 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวชนกนาถ นิลพันธุ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายจิรวัฒน์ เดชเส้ง
|
11 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวพัฒน์นรี รองสวัสดิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธวัชชัย บุญยงค์
|
12 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาววิศรณ์รัศมิ์ แก้วละออง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายพิเศษ ภาติกะโชดก
|
13 |
0 |
โรงเรียนแสงธรรมวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวธัญญาลักษณ์ หมัดบู (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอาหะมะ บาดง
|
14 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวฐิติกานต์ มะหลีเฝน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนฤทธิ์ แก้วของแก้ว
|
15 |
0 |
โรงเรียนทับช้างวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวปณัฎฎา รัตนเสถียร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอัจจิมา วิศพันธุ์
|
16 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวสมฤดี แซ่หว่า (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปิยวัฒน์ ช่วยวงศ์
|