ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 2 บ้านสะเดา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงอรจิรา แซ่หลี (ขาดรูปภาพ) 2. นายธนภัทร ทองธรรมชาติ (ขาดรูปภาพ) 3. นายทินพัฒน์ แซ่จุ้ง (ขาดรูปภาพ) 4. นายอนุชา เสี่ยงขุ่น (ขาดรูปภาพ) 5. นายกันตภณ แซ่ฉาย (ขาดรูปภาพ) 6. นายจักรกฤษ อุปถัมภ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชิตติพัทธ์ บุญภักดี 2. นางสาวพัชรี พัชรกอบชัย ครูไม่ครบจำนวน
|
2 |
0 |
โรงเรียนมัธยมจิตจัณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงธันวารี แลชาติ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายเบญจรงค์ ปรีชาวีรกุล (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายรชต สว่างเพชร (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายปรินทร ศรีชัยชนะ (ขาดรูปภาพ) นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายศักดิ์ติพงษ์ จินตานุสาร ครูไม่ครบจำนวน
|
3 |
0 |
โรงเรียนพะตงวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงปานชนก กองคิด (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงรัชสิตา จันทร์อ่อน (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงเสาวรส ทองเจริญ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายกันตพัฒน์ ภูสะพาน (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายวชิรเดช แต่สกุล (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงภัทรวดี ทองน้อย (ขาดรูปภาพ)
|
1. ว่าที่ร้อยตรีอมเรศ เสนประดิษฐ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
0 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายณัฐวัฒน์ นุ้ยลิบ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายศิวัฒณ์ ชูทะวงศ์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายธายุกร สืบประดิษฐ์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายปิยวัฒน์ สังขโชติ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายธนากร กันพะเปา (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กชายสุรภัสสร์ ทองสม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอภิภู พิศสุวรรณ 2. นายอานนท์ สุขนุ่ม ครูไม่ครบจำนวน
|
5 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 1(เอ็งเสียงสามัคคี) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายฐิติภัทร ตั้งใจจริง (ขาดรูปภาพ) 2. นายภูวดล โคมหอม (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายศตายุ กาฬา (ขาดรูปภาพ) 4. นายทิตติยะ ราชสมบัติ (ขาดรูปภาพ) 5. นายพงศ์บริพัตร ไพโรจน์ (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กชายภูริ มีแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนิรันดร์ พูลแก้ว ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายณัฐชนน ชัยทองรักษ์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายจาฏุพัจน์ ริยาพันธ์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายธาริต เขียวจันทร์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายปิติภัทร เพชรประดับ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงนัฐธินี งามเสมอ (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงปรางทิพย์ นาคจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพงษ์นิภา สืบวงศ์ 2. นายสากล สืบวงศ์ 3. นางสาวอรณิชา อรรจนกุล
|
7 |
0 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวปวริศา รักช้าง (ขาดรูปภาพ) 2. นายณัฐชัจจ์ แป้นทอง (ขาดรูปภาพ) 3. นายบวรวิทย์ หนูช่วย (ขาดรูปภาพ) 4. นายโพธิวัฒน์ ขุ้ยด้วง (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายธนพัฒน์ ชำนาญเวช (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กชายพงน์ภัทร ช่วยแท่น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอวิรุทธ์ เพชราเวช 2. นายโกศล ฮวดเส็ง ครูไม่ครบจำนวน
|
8 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงญาณิษชา คัญทะชา (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายเหมรัศมิ์ วงศ์สวัสดิ์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายสิงหนาท กลิ่นนวล (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายชินรัตน์ ศรีรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายพงศ์ธนันทน์ วงศ์โต (ขาดรูปภาพ) นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายนริศวร์ แก้วมณี 2. นายพิชัยยุทธ นวลเจริญ 3. นายอรุณ สมบัติทอง
|
9 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายธนธรณ์ เพ็รชน้อย (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายกฤษฎา ดำแก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายธันยธรณ์ พรหมปัญญา (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงยศยา โปดำ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอามันดาร์ สังข์ยุทธ (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงวิศรุตา แก้วยัง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอับดลรอศักดิ์ อาลี 2. นายเอกพล รองเดช ครูไม่ครบจำนวน
|
10 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายบาซิล หวังกุหลำ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายตอวูซ เปรมใจ (ขาดรูปภาพ) 3. นายอันวาซ หะยีเยะ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวแพรวา มั่นคง (ขาดรูปภาพ) 5. นายญาณเทพ ณ ถลาง (ขาดรูปภาพ) นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายทฤษฎี หลงงัน 2. นายวุฒินันท์ สามัญ 3. นายเสฏฐวุฒิ นำยูรี
|
11 |
0 |
โรงเรียนกำแพงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายภูวสิษฏ์ ราชมนตรี (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายลุกมาน หลังแดง (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายรุสลัน หวันตาหลา (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายวิชิต ดินเตบ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายอรรถนนท์ บินรินทร์ (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กชายธาราศักดิ์ หมัดอะดัม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปฏิภาณ กูมุดา 2. นางปิยณัฐ ใจเหล็ก 3. นางสาวสุนทรี อักษรสว่าง
|
12 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงอรนิภาพร ดํารงฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายชยพล ลิ่ววัฒนะโชตินันท์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายมหานที พุฒทอง (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายณชัย โสตถิยาภัย (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายโรมัน คงเรือง (ขาดรูปภาพ) นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายจิรวัฒน์ เดชเส้ง 2. นายวิชยานนท์ วรภาพรหมพัน์ 3. นายวีระ รักงาม
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายพนพันธุ์ โสตถิพันธุ์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายพิจักษณ์ ปานพิมเสน (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายณกฤตม์ แป้นทอง (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายณัฏฐ์พล ศรีระสันต์ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงจิรัชญา สุขบลย์ (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กชายกฤตภาส หะยะมิน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธวัชชัย บุญยงค์ 2. นายวสันต์ ภูติรถยา ครูไม่ครบจำนวน
|
14 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายรักคุณ อ่อนชู (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงสุชาวดี มณีโชติ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายนัทธวัฒน์ วดีศิริศักดิ์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงนภสร เนินงาม (ขาดรูปภาพ) 5. นายภูริวัฒน์ ศรีสุข (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงกัลญดา รักมุณี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปริญญา พัฒน์สีทอง 2. นายพิเศษ ภาติกะโชดก 3. นายสมหมาย อิสภาโส
|
15 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายศุภกร ปิ่นทองพันธ์ุ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายพงศ์นภัทร แก้วทอง (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายนาวี เหมมันต์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กชายศดายุทธ แก้วนุ้ย (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายพงศกร อูเซ็ง (ขาดรูปภาพ) 6. นายธนภัทร ขาวหมื่น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายสำราญ หมื่นสระชุม 2. นายอนุวัต เหมโก 3. นายอิสรางศ์ กองอินทร์
|
16 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายสุกฤษฏิ์ ชูอินแก้ว (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายจักรกฤช แก้วกับบัว (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงพรสุพัต จันทร์พร้อย (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงยลธิดา เทพเพชรรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวสิรินุช นาคะสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงสุวภัทร ดำรงฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายดลธร เตชะสุขิตกุล 2. นายเมธิน ดังแก้วสี 3. นายไกรวิทย์ สุขวิน
|
17 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายอาดามัส ก็เด็ม (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายวัชรากร แดงวิไล (ขาดรูปภาพ) 3. นายณฐกร ทองเอียด (ขาดรูปภาพ) 4. นายปรมินทร์ ดิษโร (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กชายวงศธร แสงเกตุ (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กชายชโย จารุลักขณา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปิยวัฒน์ ช่วยวงศ์ 2. นายอรรถกร ปถมกุล 3. นางสาวอุสุมา หนูเกื้อ
|