ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนพะตงวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายธนภัทร ขาวเรือง (ขาดรูปภาพ) 2. นายนาคฤทธิ์ พรหมปลัด (ขาดรูปภาพ) 3. นายศุภชัย โชติรุ่งโรจน์ (ขาดรูปภาพ) 4. นายจตุภีร์ แซ่บุ๋น (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาววราภรณ์ แก้วมรกฎ (ขาดรูปภาพ) นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. ว่าที่ร้อยตรีอมเรศ เสนประดิษฐ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
2 |
0 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายภาณุวิชญ์ บูรณะสิงห์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายโพธิ์สิริ ฉันทโพธิ์สิริ (ขาดรูปภาพ) 3. นายทรงยศ ทองอินทราช (ขาดรูปภาพ) 4. นายศิวกร มะสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 5. นายชิษณุพงศ์ เลากาวงศ์ (ขาดรูปภาพ) 6. นายวรศรัทธา พาพันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายวัชระพล สังข์ศิริ 2. นายอนุชา รักสถาน ครูไม่ครบจำนวน
|
3 |
0 |
โรงเรียนเกาะแต้วพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวนาตาเซีย มาสยูริ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวบุริมนาถ เกตุแก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. นายหาดเทพ สังข์ทอง (ขาดรูปภาพ) 4. นายกฤติเดช มุสิกะชัย (ขาดรูปภาพ) 5. นายไอเดียร์ ยีลาดอ (ขาดรูปภาพ) 6. นายธรรมรักษ์ แก้วบุญ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายกิตติศักดิ์ แก้วมาก 2. นายโชคชัย รัตนเกษร ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายวัชรพล บัวแดง (ขาดรูปภาพ) 2. นายจิตรภาณุ ดำตีบ (ขาดรูปภาพ) 3. นายฆฤน หนูทอง (ขาดรูปภาพ) 4. นายสุชานนท์ นิ่มชู (ขาดรูปภาพ) 5. นายวีระเดช ลำโซะ (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวชนัญชิตา หนูทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางพงษ์นิภา สืบวงศ์ 2. นายสากล สืบวงศ์ 3. นางสาวอรณิชา อรรจนกุล
|
5 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายฐิติพงศ์ ช่องชะงัก (ขาดรูปภาพ) 2. นายเมธาสิทธิ์ สินหอยราก (ขาดรูปภาพ) 3. นายอาซา เทวรัก (ขาดรูปภาพ) 4. นายณภัทร ล่องเซ่ง (ขาดรูปภาพ) 5. นายอนิวัตติ์ หมื่นเดช (ขาดรูปภาพ) นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายนริศวร์ แก้วมณี 2. นายพิชัยยุทธ นวลเจริญ 3. นายอรุณ สมบัติทอง
|
6 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวเตชินี เตชะวรรโต (ขาดรูปภาพ) 2. นายณัฐวุฒิ คำมี (ขาดรูปภาพ) 3. นายธนชัย พุ่มโพธิ์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวภัควลัญชญ์ บัณฑิต (ขาดรูปภาพ) 5. นายพชรพล โชตติช่วง (ขาดรูปภาพ) นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายกิตติพงค์ เลิศคารม 2. นายสายฟ้า ศรีแก้ว 3. นายสิทธิเดช ศรีนวล
|
7 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายณัฐกิตติ์ เอี้ยวเล็ก (ขาดรูปภาพ) 2. นายภูธเรศ ทิ้งนุ้ย (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวเสาวรส แก้วขอมดี (ขาดรูปภาพ) 4. นายวิทวัส รุ่งเรือง (ขาดรูปภาพ) 5. นายศุภวิชญ์ มะดำ (ขาดรูปภาพ) 6. นายวชิรหัตถ์ ดำนุ้ย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจินดาวรรณ บุญเตี่ยว 2. นางวิเชษฐ์ ยอดรักษ์ 3. นายสโมสร ทองสิพพัญญู
|
8 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายธนกร ดิษฐ์ศร (ขาดรูปภาพ) 2. นายศิวกร ละใบกาเด็น (ขาดรูปภาพ) 3. นายพชรพล คงพรหม (ขาดรูปภาพ) 4. นายอริญชัย ซอเจริญกุล (ขาดรูปภาพ) 5. นายพชรพล พวงรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 6. นายอานัส อานับ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอับดลรอศักดิ์ อาลี 2. นายเอกพล รองเดช ครูไม่ครบจำนวน
|
9 |
0 |
โรงเรียนกำแพงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวราตีมา สันหลี (ขาดรูปภาพ) 2. นายเพชรภูมิ เพชรรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 3. นายซีดาน นาเคณฑ์ (ขาดรูปภาพ) 4. นายธนวัฒน์ ดินเตบ (ขาดรูปภาพ) 5. นายธนภัทร หยีมะเหร็บ (ขาดรูปภาพ) 6. นายเก้าไตรคูณ ทองเพ็ชร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปฏิภาณ กูมุดา 2. นางปิยณัฐ ใจเหล็ก 3. นางสาวสุนทรี อักษรสว่าง
|
10 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายเกียรติภูมิ อำไพ (ขาดรูปภาพ) 2. นายวินัย เพิงคาม (ขาดรูปภาพ) 3. นายสรวิชญ์ แก้วอนันต์ (ขาดรูปภาพ) 4. นายพลากรณ์ สุวรรณรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 5. นายกชกร เสนพงค์ (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวฐิติวรดา ขุนทิพย์มาก (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธวัชชัย บุญยงค์ 2. นายวสันต์ ภูติรถยา ครูไม่ครบจำนวน
|
11 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายศุภากร กาญจนธาร (ขาดรูปภาพ) 2. นายธนวิชญ์ บุญยิเซ่ง (ขาดรูปภาพ) 3. นายอชิระ หนูเอก (ขาดรูปภาพ) 4. นายปรวิศร์ สุขแก้ว (ขาดรูปภาพ) 5. นายกล้าธรรม ชิตมณี (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาววิศรณ์รัศมิ์ แก้วละออง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปริญญา พัฒน์สีทอง 2. นายพิเศษ ภาติกะโชดก 3. นายสมหมาย อิสภาโส
|
12 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายวีระภาพ จันทร์อ่อน (ขาดรูปภาพ) 2. นายนวพรรษ ทัศกูลกิจ (ขาดรูปภาพ) 3. นายอภิสิทธิ์ รัตนบริพันธ์ (ขาดรูปภาพ) 4. นายภาณุวัฒน์ ขุนยัง (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอัจฉราพร ยอดแก้ว (ขาดรูปภาพ) 6. นายกฤตภัทร อิมะไชย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายสำราญ หมื่นสระชุม 2. นายอนุวัต เหมโก 3. นายอิสรางศ์ กองอินทร์
|
13 |
0 |
โรงเรียนเทพา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายเอกรัตน์ มะประสิทธิ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายกนกพล โนระดี (ขาดรูปภาพ) 3. นายธัชกฤต เกื้อก่อบุญ (ขาดรูปภาพ) 4. นายศิลา ปิลันธนาภรณ์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวรมย์ธีรา สุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวประภาพร บุญมาก (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายสุรเชษฐ กลับรอด 2. นางสาวอรทัย มั่งคั่ง 3. นายอิศร์ ชุมช่วย
|
14 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวณกชศมน พารามนต์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายปกรณ์ นาคมรกฎ (ขาดรูปภาพ) 3. นายนครินทร์ จินดากาญจน์ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวสมฤดี แซ่หว่า (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวกัญญาจิตร์ จุฑานฤนาท (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวฐิตารีย์ ศรีสหสโสภณ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปิยวัฒน์ ช่วยวงศ์ 2. นายอรรถกร ปถมกุล 3. นางสาวอุสุมา หนูเกื้อ
|