ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงอิษฎาอร กิมาคม (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงพิรญาณ์ เอี่ยมสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงธัญญารัตน์ มุขดา (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงอภิญญา สมสุข (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวนีรนุช พรมวงศ์ (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวชุติกาญจน์ เรืองพูน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกาบแก้ว มาสุข 2. นางสาวสมทรง คงจินดามุณี 3. นางเรืองรัตน์ นุกูลสุวรรณ
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงณิชานันท์ อ้นประวัติ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงกฤติมา จิตจันทร์ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวสรารัตน์ สังข์ศิริ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวสราวลี สังข์ศิริ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวฐิติมา สุวรรณรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวณัฏฐณิชา เพชรมณี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจีระนันท์ ศรีทอง 2. นางสาวบุษกร อ่อนน้อม 3. นางสาวสุชาสินี จินดาวงศ์
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงรุ่งไพลิน จันทรโชติ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงพิชญฎา ดีแก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงขวัญไทย สุวรรณหงษ์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงปัญญพร แก้วสองสี (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวนรินทิพย์ แซ่จู (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวยิ่งลักษณ์ แก้วประดิษฐ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจุรีรัตน์ บุญทอง 2. นางละออง สุขศรี 3. นางศริยา นาฑี
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงณัฏฐธิดา บุญเตี่ยว (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงช่อลดา ด้วงน้อย (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงหงส์นภา พิกุล (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงโสรญา สุยสุทธิ์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวฐานิกา สามเสาร์ (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวดวงฤทัยชนก แสงอำไพ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางยุพิน จันทบูลย์ 2. นางวิไล หนูคงแก้ว 3. นางสาวอาจารี อมาตยพันธ์
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงณัฐธยาน์ ขวัญพรหม (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงพิชามญชุ์ ศักดิ์พันธ์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงรุ่งรัศมิ์ ตันธนา (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงกัญญาณัฐ ทองบุญ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงปัทมพร คงสุข (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงกชพรรณ ชุมทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกัลยา วรกุลชัยวัฒน์ 2. นางลภัสรดา พรหมมณี 3. นางสาวศุภลักษณ์ แก้วบุตร
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงวรรส นาคสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงนพัตตรา รัตนวงศ์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงปวริษา ศรีวิเชียร (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงธนันกรณ์ พุ่มแก้ว (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงริษฎา หวังชูแก้ว (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงอติกานต์ ปลอดทองสม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจรัสศรี ทองเลิศ 2. นางสาวดวงเพ็ญ เมียนแก้ว 3. นางสาวพิทยา รัตนะชล
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงพิชญาพร ด้วงมี (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงธีร์วรา ทองบุญ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวชลธิชา ยงสวัสดิ์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงนภัสสรณ์ ปราบณรงณ์ (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงณิชานันท์ สุขบัว (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวเยาวภา ปลอดแก่นทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวศรลักษ์ แก้วจร 2. นางสุชัญญา สักพันธ์ 3. นางสาวอาภาพร ประทุมทอง
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายปรเมศวร์ สุขโอ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวทัดดาว ทองเทพ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวนิชาภัทร อินทรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงขวัญข้าว ดำแก้ว (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอุมาวดี เพ็ชรเล็ก (ขาดรูปภาพ) 6. นางสาวปิยฉัตร จิตภักดี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกวิตา นวลประจักร์ 2. นางกานต์สิรี กมลเจริญ 3. นางสาวชลธิชา สีสมอ่อน
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนปาดังติณสูลานนท์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงน้ำฝน อรุโณทัย (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงศลินดา ทองเอียด (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงดิว ทองมอญ (ขาดรูปภาพ) 4. เด็กหญิงมลฤดี - (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงปัทมพร เงินขาว (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงพนิดา เกตุแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชโลทร คงช่วย 2. นายสถาพร คงพันธ์ุ 3. นางสาวเบญจพร สุขแก้ว
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวปรียาดา แซ่ซิน (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวพัชราภรณ์ วิจิตร (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวสุภัสสรา สุขะปณะ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวไพลิน หลิว (ขาดรูปภาพ) 5. เด็กหญิงวทัญญุตา จ้องเพชร (ขาดรูปภาพ) 6. เด็กหญิงจิรัชญา โชดกดิลก (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกนกพร คล้ายดวง 2. ว่าที่ร้อยตรีธีรนัย หนูอุไร 3. นางสาวประภัสสร ณะสงฆ์
|
|