ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายเฉลิมรัชน์ เส็นสาแร๊ะ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวชนันทิตา ตราชู (ขาดรูปภาพ) 3. นายวัศพล สุขสวัสดิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายจิรพัฒน์ มีพันแสน 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงราตรี พุทธทอง
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายปัณณทัต บุญชูวงค์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณัฐณิชา เพชรประดับ (ขาดรูปภาพ) 3. นายปยุต แก้วมณี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายจอมพร จันทน์เสนะ 2. นายพิพากษา บุญฤทธิ์
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายกิตติกานต์ พันธ์ฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวดลพร คนกล้า (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวณัฐวดี แก้วทองมา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางรัสรียา ปังหลีเส็น 2. นางสาวลียานา ประทีบวัฒนพันธ์
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวอารีน่า ปาทาน (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวฐิติพร โพธิ์เจริญ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวคนึงรัก พลลิพัง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพรพิสุทธิ์ มียัง 2. นางสาวฟารีด๊ะ สันตี
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายเมธัส บุญแช่มพร (ขาดรูปภาพ) 2. นายนิฟุรกร นิและ (ขาดรูปภาพ) 3. นายฟาอีซัน หะยีมะสาและ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนางนิศาชล เอียดดี 2. นางสาวปวันพัสตร์ เซ่งศรีส่ง
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวนริศรา หวังเหล็ม (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณัฐณิชา ไชยเต็มปล้อง (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวพรรณพิสา อำพะสุโร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธนากร มนต์ประสาธน์ 2. นางสาวปรีดา สารีกามา
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวธัญกมล โพธิ์มน (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณฐมน แซ่หลี (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวมติมนต์ พรหมปลอด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธนัชกฤศ จันทร์ผุด 2. นายวรุตม์ พรหมแก้ว
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายขยางกูร เครือปราณีต (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวญาณิศา จันทรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวณิชกานต์ สอนแป้น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางธนัญญา อารมฤทธิ์ 2. นายสุรชัย แซ่คู
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายทวีทรัพย์ อังคณาวิจิตร (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวภัทราพร พุดทอง (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวปัณณรัตน์ สุขเดิมรอด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายธนัช ประดับศรี 2. นางลฎาภา ธรรมโชโต
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายอธิวัฒน์ เจนสันติ (ขาดรูปภาพ) 2. นายนัฏฐวัฒน์ วิศพันธ์ุ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวอริญชญา เทพอ่อน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปารวี ดูล๊ะ 2. นางสาวเบญจมา ชูช่วย
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวสุจิรา มโนกิจอุดม (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวมีนธิตา ไชยขวัญ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวพีรดา แก้วกอเอียด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายประจักร์ สุขสะปาน 2. นางสาวพิชญ์สินี แก้ววิชิต
|
|