ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนเกาะแต้วพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงธันยพร หมาดหมาน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงปวีณา มณี (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายธนินทร์ ธงดาชัย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวภัทรวดี เสียมใหม 2. นางสตรีรัตน์ รักด้วง
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายภูวิศ ทองรอด (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายภูกิจ ชูปานนิติกุล (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงภูริณัฐ ธรรมโชติ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชวลิต ด้วงเหมือน 2. นางสาวศุภลักษณ์ ณ พัทลุง
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายอภิสร เพอแสละ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายกิตติพัฒน์ รัตนนิมิตร (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงนันทวัน ศรีไหม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายรักก่อ ศิริวัฒน์ 2. นางอังคณา ชูจันทร์
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายมุอาวิน บินรินทร์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงณัชริญา ทองส่งโสม (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงภัทร์ธิรา มาลินี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางปรินดา ขุนแผน 2. นางสาวฟารีด๊ะ สันตี
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายกิตติภูมิ ทองอ่อน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายอนุภาพ มะรอเซะ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายจีรพัฒน์ สายจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรูฮายา เจะเลาะ 2. นายอิสมาแอล หมาดโต๊ะโส๊ะ
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวทิพมลฑา แก้วดี (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กชายชาญณรงค์ เรืองสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายธีรภัทร์ ร้อยศิลป์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวศิริวรรณ บูเก็ม 2. นายอิบรอเฮง สะนิ
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนสทิงพระวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงกิ้ฟฟารีญา นิยมเดชา (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงศุภรดา แก้วชูเสน (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงกัญญาณัฐ คงแก้วเคลื่อน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางพรทิพย์ รัชนีย์ 2. นางวรุษา นพสุวรรณ์
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงชวัลกร ไชยสวัสดิ์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงพิมพ์นารา ศุกรเสพย์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงรวิศรา พิกุลทองอำไพ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปนนท์ สิทธิสาร 2. นางเกวลิน ไชยสวัสดิ์
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงกาญจน์นัฏฐา คงกะพันธ์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงชนัญชิดา คลังธารณ์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงวารินยา ลาปีอี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวศุภณัฐกานต์ ดำมณี 2. นางสารภี เพชรสุวรรณ
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนควนเนียงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายศกุนต์ ทองมีขวัญ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณัฐณิชา ศรีเจริญ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาววริสา แก้วดี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจรัสลักษณ์ คงกัลป์ 2. นายวิสุทธิ์ คงกัลป์
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนจะโหนงพิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายศิวาพร จีระกาญจน์ (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงพิยดา ปัตตานิ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กชายวิริยะ พรมสุข (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปัญญดา ชูนวล ครูไม่ครบจำนวน
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงพิมทอง คล้ายสวน (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงอรอุมา คงไพฑูรย์ (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงจุฑาทิพย์ เสือทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปารวี ดูล๊ะ 2. นางสาวเบญจมา ชูช่วย
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนเทพพิทยาภาณุมาศ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงณัฐริกา เกื้อกูล (ขาดรูปภาพ) 2. เด็กหญิงวรรณดี คงคะนึง (ขาดรูปภาพ) 3. เด็กหญิงศศินิภา ชุมบุญรักษ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวณัฐกวี ทองมาก 2. นางสาวสุวรรณา ศรีวัชรวงศ์
|
|