ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนระโนด |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวพาณิภัค กาลรักษ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวสุชาวดี วราชี (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาววีรยา เคี่ยมขาว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวชดาภรณ์ กาเลี่ยง 2. นายเจษฎา โดดโดย
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายณัฐพงศ์ แก้วบุบผา (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณัฏฐ์พิชา เฉลิมเมือง (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวอนัญญา ตรึกตรอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกันทิชา ทองกอบ 2. นายธนากร บุญพันธ์
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายกานต์กวิน กายรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายศรัณย์ภัทร บุญรัตนไมตรี (ขาดรูปภาพ) 3. นายนัทธพงศ์ ทุมพร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนาวี มะสมัน 2. นางฟารีดา กุลโรจนสิริ
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวพัณณิตา ทองมาก (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวซันวานี หลังยาหน่าย (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวภัทรธิดา หาดหาย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนิศาชล เอียดดี 2. นางสาวปวันพัสตร์ เซ่งศรีส่ง
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนละงูพิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายเมธัส ปัญญาคม (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาววนัสยา หลังนุ้ย (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวณิชากร ศรีจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนัดวะฮ์ แคยิหวา 2. นางสาวสันนิสา สมัยอยู่
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนสทิงพระวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวกัญชพร ก๋งหุย (ขาดรูปภาพ) 2. นายทรงวุฒิ ขุนราช (ขาดรูปภาพ) 3. นายสิทธิโชค เขียวเล่ง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวณิชาภัทร ขำพล 2. นางพรทิพย์ รัชนีย์
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวธนิดา ชัยนาม (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวทรรศิกา ลิ่มสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวชนัญชิตา อินทะสุวรรณ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายปนนท์ สิทธิสาร 2. นางเกวลิน ไชยสวัสดิ์
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวกานต์มณี เลปนะสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 2. นายอนวัช สร้างอำไพ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวศิรดา สมิทธิ์เยาวกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสุรีย์พร แซ่ตัน 2. นายเจตนพัทธ์ แสงทอง
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนควนเนียงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายธนวัฒน์ จันทโร (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวเกวลิน ทองชุมนุม (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวธนพร จันทร์สุริวงษ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจรัสลักษณ์ คงกัลป์ 2. นายวิสุทธิ์ คงกัลป์
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวชาลีฟะ ขุนทอง (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวธารารัตน์ หาศิริ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวฮุสนี สุหลี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางภฤศพร หมื่นสระชุม 2. นางสาวอังคณา จินดากุล
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายพิชญุตม์ นุ่นกำเหนิด (ขาดรูปภาพ) 2. นายปัณณพัฒน์ อินทร์แก้ว (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวเพ็ญพิชชา ชายทองแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนรินทร์ คุณเจริญ 2. นางสาวอุมาวดี เส็นอุมา
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนเทพพิทยาภาณุมาศ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวณัฐรัตน์ แก้วรุ่ง (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวธัญธิตา ช่วงรัตน์ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวปัทมภรณ์ ขวัญทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวณัฐกวี ทองมาก 2. นางสาวสุวรรณา ศรีวัชรวงศ์
|
|