ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายธนกฤต จงวิไลเกษม (ขาดรูปภาพ) 2. นายนพพล จันทรพิมพ์ (ขาดรูปภาพ) 3. นายวิลเลี่ยม เบ็คมันน์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางพรไพลิน ประดิษฐอุกฤษฎ์ 2. นางสาวอรพรรณ เจริญสุข
|
2 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายกฤษติธี บุญเดช (ขาดรูปภาพ) 2. นายอาดิล วาแวนิ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวขวัญมนัส เส็มหมาน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายวีระพจน์ กิมาคม 2. นายศักดา ไชยสุวรรณ
|
3 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 1(เอ็งเสียงสามัคคี) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายศักดิ์นที เจริญวงค์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวเบญญาภา ทองมาตร (ขาดรูปภาพ) 3. นายไตรภพ ธรรมรังศรี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนรุตม์ ตรีวรพันธุ์ 2. นายสุริยันต์ ดำแป้น
|
4 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายภัทรกร ฤทธิ์เลิศ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวกชพรรณ เหมพันธุ์ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาววรรณษา สุขะปุณพันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกรรณิกา เขียวจันทร์ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงนฤมล พิทยาธรรมทิตย์
|
5 |
0 |
โรงเรียนตะเครียะวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายภูริวัฒน์ มะกาว (ขาดรูปภาพ) 2. นายธราดล ตั้งเซ่ง อินทกูล (ขาดรูปภาพ) 3. นายณัฐพล ทวีสุข (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางบุญราตรี เพ็ชร์สุวรรณ 2. นายอาทร แดงช่วย
|
6 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นายกฤตภาส คงกัณฑ์ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวเกวลิน หนูทอง (ขาดรูปภาพ) 3. นายยุทธภูมิ เพ็งสุริยา (ขาดรูปภาพ)
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงขนิษฐา ชาตรี 2. นายรัตนพล ทิพย์สุวรรณ์
|
7 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายพิสิษฐ์ ชาวสวน (ขาดรูปภาพ) 2. นายปวีณ วนิชพัฒนเศรษฐ์ (ขาดรูปภาพ) 3. นายศุภกฤต อังศุภาพงศ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอิภิเดช พงศ์แผ้ว 2. นายอิสรา สำเร
|
8 |
0 |
โรงเรียนกำแพงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวเพชรลดา อาดสะอาด (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวพศิกา ตันประดิษฐ์ (ขาดรูปภาพ) 3. นายธีรภัทร วงอนุ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายยามีน หวันตาหลา 2. นางศศิธร หลงหัน
|
9 |
0 |
โรงเรียนละงูพิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายอิสริยะ สันแก้ว (ขาดรูปภาพ) 2. นายเอาฟาอ์ หมันหย่อง (ขาดรูปภาพ) 3. นายฟัยย์ดี้ วรรณพิรุณ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายทวีป สันแก้ว 2. นายบุญเลิศ ยาแลหวา
|
10 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายนราทร เดชาอดิศัย (ขาดรูปภาพ) 2. นายพชร พุทธสิทธิ์ (ขาดรูปภาพ) 3. นายเจษฎา รักชาติ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวทัศนีย์ เล็บกะเต็บ 2. นางสาวนริสรา เกิดพุ่ม
|
11 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายกีรติ รักนิ่ม (ขาดรูปภาพ) 2. นายธนวิชญ์ ถาวรกาญจน์ (ขาดรูปภาพ) 3. นายนิฮาตินณ์ อินทองแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวณัฐรินีย์ หนูชัยแก้ว 2. นางบานเย็น จันทรวงศ์เกษม
|
12 |
0 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายธนพล ไหมแก้ว (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาววรินทร เอียดมาอ่อน (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวอุษาศจีร์ จันทร์ขาว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายชยณัฐ เพชรนุ่ม 2. นายธีรภัทร ไกรแก้ว
|
13 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายพงศกร สุ่มเมา (ขาดรูปภาพ) 2. นายสุทธิภัทร แซ่โง้ว (ขาดรูปภาพ) 3. นายจิตติพัฒน์ จันเพ็ชรสี (ขาดรูปภาพ)
|
1. ว่าที่ร้อยตรีวรวุฒิ เหมเด็น 2. นายอัศนี รัตนชัย
|
14 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายกวินกร สายโนวงค์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายชามินต์ และหลี (ขาดรูปภาพ) 3. นายอนุวัฒน์ ศิริสวัสดิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนาตยา พรรณสิทธิ์ 2. นางสาวมุจลินท์ คณะทอง
|
15 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายรัชพล เทพแก้ว (ขาดรูปภาพ) 2. นายธนวัฒน์ ทองกัลยา (ขาดรูปภาพ) 3. นายสายฟ้า ศรีธนูมาศ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกนกวรรณ จุลฉีด 2. นางสาวธิดารัตน์ จันทร์แก้ว
|
16 |
0 |
โรงเรียนพัฒนาศาสตร์มูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายธณรัตน์ เส็นทอง (ขาดรูปภาพ) 2. นายเตชากร เรืองสุวรรณ์ (ขาดรูปภาพ) 3. นายกรวิทย์ เหมหมิ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววิจิตรา มิสา 2. นางอาอีฉ๊ะ บินอาสัน
|