ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนวิทยาสรรค์ศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงฮาบีบี้ หมัดอะด้ำ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางรอชีด๊ะ หวันมาแสะ
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนสิงหนครวิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงศรัญญา หะยีสา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฟิตรี ตาเล๊ะ
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนอบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายจิรัฐ ไชยรัตน์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวลัดดาวัลย์ หมัดสมัน
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนเกาะแต้วพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายยชญ์ชานน พลวัน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสตรีรัตน์ รักด้วง
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนดารุลมาอาเรฟมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กหญิงนัจญมี หลีเอบ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนุชจรีย์ สาลำ
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนอรุณศาสน์วิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กชายภาคภูมิ ขุนนา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสูรียะ ปะดุกา
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนตัรกี้ยะตุลอุมมะห์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กชายฆ๊อสซาน ยาวาหาบ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฟารีด๊ะ ลีงาล่าห์
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงธัญพิชชา ย่องลั่น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายพงศ์ธร จันทร์ศรี
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงบัณฑิตา รามสมภพ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวผกามาส แซ่กั้ง
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงคานซา สายสะโร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจิราตรี บุญยอด
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กชายฐิติวัสส์ ผลมาก (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนันทนา อิศโร
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงพนิตพิมพ์ สิริโชคชัยกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางปรีดา ผลาสิงห์
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนท่าศิลาบำรุงราษฎร์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงโยษิตา เวลาดี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววนิดา อุ่นนวน
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงสวิตตา ชูทองคำ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางศิริพร จินดาราม
|
|
15 |
0 |
โรงเรียนรัตภูมิวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงสุฑารัตน์ นะกูล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกชมน สำกำปัง
|
|
16 |
0 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงนันท์นภัส บุญณะทอง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ รัตนมณี
|
|
17 |
0 |
โรงเรียนแสงธรรมวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงวีรนุช เหล็มปาน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรุสนี มะลี
|
|
18 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายสิษฐ เดชดุลยธัญกร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปิยะนุช ขุนภักดี
|
|
19 |
0 |
โรงเรียนกอบกุลวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายธีรวัฒน์ เพ็ชรจินดา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฝาตีม๊ะ รอมานี
|
|
20 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงณัฐนันท์ พิทักษ์สุข (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฮูด่า หมูดเส็ม
|
|