ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 2 บ้านสะเดา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายรัชชานนท์ พลห้า (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอรณี เหมหมุน
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนมัธยมจิตจัณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายสุริยะ ใบเงิน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปิยวรรณ เอกชะนะ
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนดารุลมะฮ์ดียะห์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวอารีหน๊ะ อนุเปโต (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอัสมา พันกาเขต
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนอบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายรอมฎอน ตระกูลนาวี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนันทิภา อ่ำปลอด
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนเกาะแต้วพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นายนนทวัฒน์ สุขหลังสวน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวภัทรวดี เสียมใหม
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนดารุลมาอาเรฟมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นางสาวนัศเราะห์ มะสมาน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวซิลมีย์ ตามาต
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนดารุลอูลูม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นางสาวณัศรินทร์ หมัดหมัน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอะมินา บินต่วน
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนมุสลิมสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นางสาวนันทิวา สันโด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจัฟนีย์ สังยาหยา
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวอริสรา ปิ่นแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายพงศ์ธร จันทร์ศรี
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวพรลภัส เพชรฤทธิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางปทุมมา ธีระมณีกุล
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวณัฐวิภา ชูแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสุพรรณี สารสำเร็จ
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายอรินชย์ ดุลยาภรณ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายทศพล โคกเขา
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายสุริยา แซ่ห้าว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางปรีดา ผลาสิงห์
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนทุ่งหว้าวรวิทย์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวเพชราภรณ์ รอดสุด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางกิ่งกาญจน์ สุวรรณโณ
|
|
15 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวอิสรีย์ สังขพันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางอินทิรา ศรีรัตนโชติ
|
|
16 |
0 |
โรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงโสภาศิริ พรหมชูแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกนกพร นพรัตน์
|
|
17 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวสุทธิชา พวงสุวรรณ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพิมภรณี หลุ๊ดหล๊ะ
|
|
18 |
0 |
โรงเรียนแสงธรรมวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายอับดุรรออุ๊ฟ หลีกันชะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรุสนี มะลี
|
|
19 |
0 |
โรงเรียนจะนะวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวพีชญา นิภานันท์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจิตราพร อรุณโณทัย
|
|
20 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวจันทรัศม์ ทองแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายวิสิทธิ์ ทองนอก
|
|
21 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาววรรณิดา สิทธิประการ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายประจักร์ สุขสะปาน
|
|