ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
0 |
โรงเรียนดาวนายร้อย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายพันวา เสียมเหล็ก (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวภคปภา กำเหนิดผล
|
|
2 |
0 |
โรงเรียนพะตงวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายกฤษฎา วงค์โชคสกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงกนกวรรณ สุขแก้ว
|
|
3 |
0 |
โรงเรียนศอลาหุดดีน |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายอภิสิทธิ์ สาบวช (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปภัสสร พุทธสุภะ
|
|
4 |
0 |
โรงเรียนธรรมศาสน์วิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กชายศักรินทร์ สาดีน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอัสม๊ะ ฮะอุรา
|
|
5 |
0 |
โรงเรียนดารุลมาอาเรฟมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กชายอับดุลมูฮัยมิน ศรียาน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางฟาตีมะฮ์ เก็มเส็น
|
|
6 |
0 |
โรงเรียนมุสลิมสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กหญิงรัติภรณ์ บิลอะหลี (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจัฟนีย์ สังยาหยา
|
|
7 |
0 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงขวัญชนก เกษเหมือน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายจอมพร จันทน์เสนะ
|
|
8 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงสราลัญ ทัศนลีลพร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาววนิดา อาตตันตรา
|
|
9 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายจิรกร เกื้อหนุน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสุภาณี คงประมูล
|
|
10 |
0 |
โรงเรียนพิมานพิทยาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายขอบฟ้า สุวรรณรัตน์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวกฤษณา เด่นกาญจนศักดิ์
|
|
11 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงณัจลาอ์ ยุนุ๊ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรัศมี จันทร์นูน
|
|
12 |
0 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 42 |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงพัทร์ธีรา หัสหมัด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวศิริวรรณ บูเก็ม
|
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กชายดรุณเดช เหมศิริศักดิ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรัมภา ตั้งโรจนะกุล
|
|
14 |
0 |
โรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงน้ำอ้อย มอญกำเนิด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางอรัญญา คนธารักษ์
|
|
15 |
0 |
โรงเรียนรัตภูมิวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงณัฐวรรณ จันทร์คง (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวเพ็ญนภา วิสะมิตะนันท์
|
|
16 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายจิร บุรณนานนท์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวโสภิตา อินทองสี
|
|
17 |
0 |
โรงเรียนกอบกุลวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายนพณัฐ ชัยกิจ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฝาตีม๊ะ รอมานี
|
|
18 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายภารุช เลิศวีรนนทรัตน์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายสักริยา เอียดฤทธิ์
|
|