ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนวิทยาสรรค์ศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงอัฟรีน อาแวปูเตะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวลิลา สันนะกิจ
|
2 |
0 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กชายพงศกร ศิริ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายสุรัฐ เจ๊ะเต๊ะ
|
3 |
0 |
โรงเรียนธิดานุเคราะห์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. เด็กหญิงเบญญาภา พิมลวงศ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายนฤเบศร์ พิริยะพิเศษพงศ์
|
4 |
0 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวพันธิรา แชทเทอร์รีน อาร์เนสัน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวรินต์ณพัต ดาเล้ง
|
5 |
0 |
โรงเรียนดารุลอูลูม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. เด็กชายนาอีฟ เทศอาเส็น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอิบตีซัม แลเม๊าะ
|
6 |
0 |
โรงเรียนมุสลิมสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 0] |
1. นางสาวสโรชา บุญตาหา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฮัฟเซาะห์ อารีหมาน
|
7 |
0 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายภุชเคนทร์ พละกุล (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอุราภรณ์ มหารงค์
|
8 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กชายไชยวัฒน์ ปิ่นเกตุ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอาภาสิริ อุ๋ยจ๋าย
|
9 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. เด็กหญิงกชนต ทิพย์จำนงค์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวเนติมา วรพันธุ์
|
10 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงวิลดาน ตุกังหัน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางจริยกร ประกอบชัยชนะ
|
11 |
0 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงบุญกิริยา ทานตะวัน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวจิระนันต์ สุวรรณวิหค
|
12 |
0 |
โรงเรียนควนโดนวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. เด็กหญิงฮอดียะบุชรอ ใบหมาดปันจอ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายอดุลย์ บิลหลี
|
13 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงสายศร ภิญโญประการ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสุภาณี หมอเต๊ะ
|
14 |
0 |
โรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงสุธาศีนี สุณีวงค์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวสุกัญญา ทิพย์รักษ์
|
15 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. เด็กหญิงพิชชญา ชนะนคร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวปัทมณัณท์ พรายแพร้ว
|
16 |
0 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กชายภูวเดช สุขรอด (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอภิญา ทองขาว
|
17 |
0 |
โรงเรียนเทพา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงดาริญญา ตรีแก้ว (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวเกศวิไล หนูปลอด
|
18 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. เด็กหญิงณัฐสิรี ถิระพร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวเกตุวดี ช่างเหล็ก
|