ลำดับ |
ลำดับแข่ง |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
0 |
โรงเรียนตายุตตอลีบาต |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวคารีมะห์ หะยีเจ๊ะนิ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวนุสราภา มะลี (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวอาฟานีย์ ใจมันดี (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวสุดารัตน์ มะสาสา (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอานิตา มะดีเยาะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นายลุกมาน แมะอูมา ครูไม่ครบจำนวน
|
2 |
0 |
โรงเรียนรัศมีอนุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวฟิรดาว มามะ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาววิลาศิณี สิงหาด (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวอาฟีญ่า จิหวัง (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวฮานีธา เขร็มกา เขร็มกา (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอัลวานี ละแม (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวซุลฟา หีมพินิจ 2. นางสาวรอฮีหมะ สาและ
|
3 |
0 |
โรงเรียนส่งเสริมอิสลาม |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 0] |
1. นางสาวรินลดา มะสัน (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวปุดตรี ยีโกะ (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวฮัสวานี หมัดหลี (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวนาซีย๊ะห์ สาอุ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวฝาซีย๊ะ หลีอิ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวละออง เส็นหมูด 2. นางสาวหวันซูไบด๊ะห์ สอมะลี
|
4 |
0 |
โรงเรียนธรรมโฆสิต |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวธิดารัตน์ แก้วเรืองรอง (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวพิธามญช์ มณีนวล (ขาดรูปภาพ) 3. นายอนุวัฒน์ ใจแก้ว (ขาดรูปภาพ) 4. นายอานนท์ นินสุวรรณ (ขาดรูปภาพ) 5. นายภูมินทร์ ภูมิธร (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวอดีละห์ ยือเร๊าะ 2. นายอาริฟ ดาแม
|
5 |
0 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวนัฐกาญจน์ คงศรี (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวโยษิตา สุขสว่างผล (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวโกลัญญา แก้วรัตนะ (ขาดรูปภาพ) 4. นายณัฏฐกิตติ์ นิลตีบ (ขาดรูปภาพ) 5. นายถิรชัย นิลโมทย์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางนูรีต้า ถั่วดี 2. ว่าที่ร้อยตรีอุกฤษฏ์ สหันกฤษ
|
6 |
0 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 1] |
1. นางสาวอภิชญา มณีเอี่ยม (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวศิริรักษ์ แก้วปาน (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวกชกร และตี (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวดลธิตา สุวรรณพุทธรัก (ขาดรูปภาพ) นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวนุรนี ลาเตะ ครูไม่ครบจำนวน
|
7 |
0 |
โรงเรียนสตูลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวนาซีเตาะห์ สังการี (ขาดรูปภาพ) 2. นายสำเริง ปานประทีป (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวกานดา หมัดตานี (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวชุติกาญจน์ หลงสะเตี๊ยะ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวนิตยา มาลัย (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวซอบารียะห์ ปุนยัง 2. นายยุวนันท์ อาหน่าย
|
8 |
0 |
โรงเรียนควนโดนวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นางสาวฟิรดาวส์ สะอิ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวซามิยะห์ ยาสาหลี (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวอัลวาริณ ยาโกบ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวสุรัญญา เส็นหลีหมาด (ขาดรูปภาพ) 5. นายตับลิก เด่นดารา (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางอาสลีดา ยูโซ๊ะ ครูไม่ครบจำนวน
|
9 |
0 |
โรงเรียนกำแพงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สตูล 1] |
1. นายฟาร์อัยดีน ลีลานนท์ (ขาดรูปภาพ) 2. นายธีร์ธวัช กลิ่นเขียว (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวปาริตา หมาดเตี้ย (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวณัฐนิชา นาคมา (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวมาดีน่า หัวแท้ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางมารีย๊ะ แดงตี ครูไม่ครบจำนวน
|
10 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายธีรโชติ พิรุณ (ขาดรูปภาพ) 2. นายเฟาซัน ยุทธิปูน (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวสุชานุช สุขสบาย (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวปุณยวีร์ ทองอินทราช (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวนิรัชพร ชูกลิ่น (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวยารียะห์ ราแดง ครูไม่ครบจำนวน
|
11 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นายนรวิชญ์ นวลเจริญ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวศศินันท์ สะทุน (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวกฤติมา จันทโร (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวลลิตา ทรัพย์ขวัญ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอรุณรัตน์ เขียวสาตร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางวิภาดา หมัดอะดัม 2. นางสาวสารีพะห์ หะนีแยนา
|
12 |
0 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 2] |
1. นางสาวฮุสนา พุ่มเกื้อ (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณัฐณิชา ภูเขาทอง (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวกรกนก วงศ์ทอง (ขาดรูปภาพ) 4. นายราชัญ มาลิกัน (ขาดรูปภาพ) 5. นายฉัตรดนัย สีนาคล้วน (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวซูฮัยณี สาอะ 2. นายรอสาหลี เหมหมาน
|
13 |
0 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นายยูมาอัต อับดุลอาซิส (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาวณีรานุช ปาแน (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวอติมา เส็นแอ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาวมัลลิกา โต๊ะบ่าหมะ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวซัยดานี ตนยะแหล๊ะ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวพาซีละห์ เตะ ครูไม่ครบจำนวน
|
14 |
0 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวกมลรัตน์ สินไชย (ขาดรูปภาพ) 2. นางสาววิรากานต์ ล่วนล่อง (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวปิยธิดา ทองเจริญ (ขาดรูปภาพ) 4. นางสาววิทายา ญานุปิติศักดิ์ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวขวัญข้าว สว่างจันทร์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวนุรอีมาน มะลี 2. นางสาวมณฑกานต์ หนูน้อย
|
15 |
0 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล [กลุ่ม สงขลา 3] |
1. นางสาวหวันสารีน่า ปะดุกา (ขาดรูปภาพ) 2. นายเกียรติศักดิ์ งามสุข (ขาดรูปภาพ) 3. นางสาวโซเฟีย ลอแม (ขาดรูปภาพ) 4. นายสิทธิกร เกษเจริญ (ขาดรูปภาพ) 5. นางสาวอารียา นิลพันธ์ (ขาดรูปภาพ)
|
1. นางสาวฟาตีฮะห์ ลูมะ 2. นางสาวอาสุมา เด็นอาเร๊ะ
|