ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
0 |
เข้าร่วม |
|
โรงเรียนสทิงพระวิทยา |
1. นางสาวสุพิชฌาย์ สุวรรณรัตน์ |
1. นางจินตนา หนูทอง |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
56 |
เข้าร่วม |
14 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
1. นางสาวบุษมาดา ศรีสงคราม 2. เด็กหญิงพิมพ์ชนก คำสุวรรณ |
1. นางพรธนีย์ ผ่องอำพรรณ 2. นายธีรวัฒน์ มิ่งยอด |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
34 |
เข้าร่วม |
12 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
1. เด็กชายสุกฤษฎิ์ เอียดประพันธ์ |
1. นางพรพรรณ วิไลมงคลดี |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
30 |
เข้าร่วม |
14 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
1. เด็กหญิงปภาวี บุญราศรี |
1. นางสาวอัฉจรา พัฒนประภาพ |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
58 |
เข้าร่วม |
11 |
โรงเรียนระโนด |
1. นางสาวณิชวรรณ ยกรัตน์ |
1. นายเจษฎา โดดโดย |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
54 |
เข้าร่วม |
21 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
1. นางสาวกวินทรา ชุมแสง |
1. นายประพจน์ อนันตวรพจน์ |
7 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 |
45 |
เข้าร่วม |
15 |
โรงเรียนธรรมโฆสิต |
1. นายเต็มฟ้า ชัชวาลย์สระน้อย |
1. นางสาวภัทรกันย์ อินทมะโน |
8 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 |
42 |
เข้าร่วม |
16 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
1. นายเมธิชัย นวลละออง |
1. นางสาวโสภา แก้วไฟ |
9 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
36 |
เข้าร่วม |
15 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
1. เด็กชายภุชเคนทร์ พละกุล |
1. นางสาวอุราภรณ์ มหารงค์ |
10 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
30 |
เข้าร่วม |
6 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
1. นายธนกฤต สินวรกุล 2. นางสาวสุภัสสรา มหารงค์ |
1. นางสาวนงลักษณ์ หนูประสิทธิ์ 2. นางเชาวเรศ สุวลักษณ์ |
11 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
45 |
เข้าร่วม |
17 |
โรงเรียนธรรมโฆสิต |
1. นางสาวจิตตวีย์ เลิศสำราญชัย 2. นายวายุ ประสมพงศ์ |
1. นางมณฑา วรรณสุวรรณ 2. นางสาวกันติชา สิริโกศล |
12 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
20 |
เข้าร่วม |
18 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
1. เด็กชายกันต์ธีภพ ภูมิสมบัติ 2. เด็กชายธีร์ธวัช เพ็ชรล่อง |
1. นายฟัฎลูดีน หมันเหม 2. นายรัตนพล ทิพย์สุวรรณ์ |