ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายปัณกร มีเวชสม 2. นายนันทสิทธิ์ ป้องภัย
|
1. นายณรงค์ชัย แสงฤทธิ์ 2. นายราชภูมิ หาญมะโน
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายเอกฉัท สถาผล 2. นายสิริวิชญ์ จั่นเผือก
|
1. นางนรีกานต์ วรกุลวัฒนา 2. นายมารุต จันญะฉาย
|
3 |
โรงเรียนมัธยมแพรกษาวิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายพลภัทร หงษ์ศิริ 2. นายภูวเนศวร์ โชนอนุ
|
1. นางสาวกิ่งกมล คงสิน 2. นายพัชรพล อินตา
|
4 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายพงศ์ปณต โตสกุลวงค์ 2. นายธนกร ใจกุม
|
1. นางสาวประภัสสร กรัดสุข 2. นายปัณณทัต จำปากุล
|
5 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชัชชนก อิสสระ 2. นายปฏิพล อินทรสูตร
|
1. นางสาวพรรณิภา แสนพรม 2. นางสาววิรัลพัชร จันทร์เกียรติกร
|
6 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายภาณุพงศ์ เรืองเสมอ 2. นายศุภวิชญ์ มีแทน
|
1. นางสาวหนึ่งฤทัย ธีระอรรถ 2. นางสาวอรพรรณ กิมะพงศ์
|
7 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายจักรพรรดิ์ กองสมบัติ 2. นายณฐนนท ศรีคง
|
1. นางสาวณภัชษร มุสิกิจมณี 2. นางสาวศรัณญา ฐานิตสรณ์
|
8 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายอินทัศน์ วังวงษ์ 2. นายดลฐประสุข วุฑฒยากร
|
1. นางสาวกฤษณา เหล่าเทพ 2. นายธวัชชัย พรมวงค์
|
9 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายจักริน ตรุษจา 2. นายปารเมศ หมอยา
|
1. นายณัฎฐพล นามไพร 2. นายสหรัตน์ กุฏอินทร์
|
10 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวสุรัตนาวี จันหอม 2. นางสาววชิราภรณ์ แสงแก้ว
|
1. นายกมลพัธน์ หลักหาญ 2. นายสกลภัทร ปรีดากุลวัฒนะ
|
11 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวธนิดา กล่ำแสง 2. นางสาวปริญรดา ฉายโรจนกุล
|
1. นางสาวพรทิพย์ กู้เมือง 2. นายวีระชัย เฟื่องฟู
|
12 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายวีรวัฒน์ พ่วงธานี 2. นายอธิป อนันตภูมิ
|
1. นางสาวโชติกา แสงนาค ครูไม่ครบจำนวน
|
13 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายนพเดช ภักดีกุล 2. นายภูมินทร์ สุขเพีย
|
1. นายณัฐพล เชียงมา 2. นางสาววลัยลักษณ์ อันทานุวงศ์
|
14 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชาคริต ภาคถิน 2. นายอธิตพล สุภาสอน
|
1. นายอโนชา มาอุ่น ครูไม่ครบจำนวน
|
15 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายพงศภัค ศรีสุข 2. นางสาวเพชรสินี ประทาน
|
1. นางสาวพรหมพร เพิ่มพูล 2. นายวิริทธ์พล ทองเรืองสกุล
|
16 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธนพล วนกิจรุ่งเรือง 2. นายพงศ์สัณห์ ขันธพงษ์วารี
|
1. นายพลภัทร ลักคะติ ครูไม่ครบจำนวน
|
17 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายณัฐวุฒิ ประสมศรี 2. นายพุทธิพงษ์ พรหมอยู
|
1. นายจาตุรนต์ เจริญสุข 2. นายพงศ์พิพัฒน์ ทองสหธรรม
|
18 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายอชิรวิทย์ สุขนันท์ 2. นางสาวสัณห์ฤทัย มั่นศรีจันทร์
|
1. นางสาวจุลรักษ์ จุลกะ 2. นายศิริโชติ ปัสสาคำ
|
19 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายภูมิปัตย์ จาติกะวนิชค์ 2. นายธีรวัฒญ์ รุ่งสว่าง
|
1. นางสาวศิริพรประภา ศรีเชียงสา 2. นายเทพพิทักษ์ เทียมยศ
|
20 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธนวัฒน์ อนงค์เวช 2. นายขจรศักดิ์ ทองพยงค์
|
1. นายรณกฤต พงศ์จรยา 2. นายสราวุธ สงค์จันทร์
|
21 |
โรงเรียนสาธิตบางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวจิรัชญา แก้วเล็ก 2. นางสาวธิญาดา ทองเฟื่อง
|
1. นายกฤตนัย แววสูงเนิน 2. นางสาววริศรา สิงห์โตทอง
|
22 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชนาธิป นามพลเเสน 2. นายสิรภพ โพธิ์วัง
|
1. นายณัฐวุฒิ กาพันธ์สิทธิ์ 2. นางสาวปาริฉัตร บุตรงาม
|
23 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายศุภนัฐ นิสภัครกุล 2. นายธนโชติ แก้วชูฟอง
|
1. นางสาวฐานิยา เกิดปรางค์ 2. นายสันติ พลเรือง
|
24 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายปกเกศ ถวิลไพร 2. นายวีรภัทร ขีดศรีทอง
|
1. นายสรวิช อินเรือง 2. นางสาวสิริยากร พลลา
|
25 |
โรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายกิติพล โพธิ์เอี่ยม 2. นายจีรภัทร์ บกน้อย
|
1. นางชัญญา พรรณศรี 2. นางสาวอมรรัตน์ แก้วพิทักษ์
|
26 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชนันธร ละม้ายนิล 2. นายวรชัย เรืองกันฐ์
|
1. นายจุติพร แก้วสุวรรณ 2. นางสาววดี ศรีเที่ยงตรง
|
27 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายกิตติ สุดสวาท 2. นางสาวพนัชกร มั่นคง
|
1. นายชลทิตย์ ดวงเลิศ 2. นายศุภชัย สุขสะอาด
|
28 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายกัณฑ์อเนก กมลศิริ 2. นายปวริศว์ มีสอาด
|
1. นายพงษ์พันธ์ พุดสีเสน 2. นายสมพงษ์ ศลทอง
|