ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายอนาวิล แซ่ลิ้ว
|
1. นางสาวอัญชลี งามจำรัส
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปุณิกา เหิมหัก
|
1. นางสาวอนุสรา คำหลง
|
3 |
โรงเรียนมัธยมแพรกษาวิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณัฐฉริยา คำพิชิต
|
1. นายสุกิจ พฤฒิอาภากุล
|
4 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงธิชา เอกบรรณศิลป์
|
1. นายณัฐภูมิ ทองอร่าม
|
5 |
โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายสุรเกียรติ์ พากเพียรกิจ
|
1. นายชนพัฒน์ คหัฐสันต์
|
6 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟทิพวัล |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก ธรรมขจรจิต
|
1. นางสาวโสพิศ จิตรเสานะ
|
7 |
โรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกวิน สราญรมณ์
|
1. นางสาวอัญชลี เนตรแสง
|
8 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธนกฤต มลาสุนธ์
|
1. นางสาวนฤมล คะวินรัมย์
|
9 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชุติกาญจน์ ใจดี
|
1. นางสาววราภรณ์ แซ่อึ้ง
|
10 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเกศชยาภา นาคายาสุ
|
1. นางสาวอรทัย หลงทัพไทย
|
11 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายจิตวัต สาขจร
|
1. นางสาวณัฐริกา พรพล
|
12 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายภาคิน ยลประเวส
|
1. นายพงศธร อ่อนนวม
|
13 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงมินตรา ห้องดอกไม้
|
1. นางสาวจิรฎา แก้วทิม
|
14 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายพิบูลย์ ศรีสุวรรณ์
|
1. นายกฤษนที บุญล้อม
|
15 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายคณาธิป แก่นแก้ว
|
1. นางสาววิพรพรรณ สาระพางค์
|
16 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธนภัทร หาซุยซา
|
1. นางสาวปวีณา ปรือทอง
|
17 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปุญญพัฒน์ จิตรการวรกิจ
|
1. นางสาวธัญญลักษณ์ พูนสวัสดิ์
|
18 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกษิดิ์เดช เซ่งแตง
|
1. นางพรรณธร ยกย่อง
|
19 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายรชต ค้วนสมบุญ
|
1. นายพงศ์เทพ เขม้นกสิกรรม
|
20 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงอรอุมา แก้วสำราญ
|
1. นางสาวบุษยามาศ ประเสริฐกุล
|
21 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธีรภัทร สวาสดี
|
1. นางสาวแสงทิพย์ บุญจัด
|
22 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายวสุพล เกิดยอด
|
1. นายสุทธิ จีนเจือ
|
23 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงจิราเนตร จันทร์อุด
|
1. นายธวัชชัย ไชยชนะ
|
24 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธีรพนธ์ สุนทร
|
1. นางสาวขวัญชนก สุนทรสุข
|
25 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกันตพัฒน์ คำไทย
|
1. นางสาวกัชชลา อุทัยสินธุเจริญ
|
26 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายวรธันย์ สุขโชติ
|
1. นางสาวนุชนารถ เชื้อขุนทด
|
27 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกมลกานต์ แก้ววี
|
1. นางสาวสุนิตา แก้วลา
|
28 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายชวนากร ชาติชัยภูมิ
|
1. นางสาวอนุสรา จงอุดมชัยกิจ
|
29 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายสหรัฐ ศรีพันธะบุตร
|
1. นางสาวนุชธิตรา พงศ์จิระปัญญา
|
30 |
โรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชุติมา บินติ ชัยชะนะกุล
|
1. นางสาวณัฐธิดา ดวงมณี
|
31 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายปลายธันวา เชยกำเนิด
|
1. นางส่องอุษา ชุ่มบริบูรณ์
|
32 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงสุพิชฌาย์ เดชรัตน์
|
1. นางสาวกัญญาณัฐ ผลผาเลิศ
|
33 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายเกียรติภูมิ ตุ้มทอง
|
1. นางสาวรุจี ศรีสุข
|
34 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงวริศรา พุ่งอุไร
|
1. นางสาวจุฑามาศ ศรีตา
|
35 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายซาน รีเชียง
|
1. นายสราวุธ บรรดาศักดิ์
|