ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
2 |
โรงเรียนมัธยมแพรกษาวิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายภากร สมตน 2. นางสาวปนัดดา นุชแสงพลี 3. นางสาวศศินิภา ดำเขียว
|
1. นางสาวสาวิตรี สีตนไชย 2. นางสาวเบญญาภา เหลือถนอม
|
3 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายปิยะพงษ์ พงษ์เรือง 2. นางสาววิจิตรา เถื่อนผา 3. นายภาสุพล ยอดสุข
|
1. นางสาวนริศราภรณ์ วิบูลชัย 2. นางสาวสุวจี สุวรรณประภา
|
4 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายกรวัฒน์ โตพุ่ม 2. นางสาวจิราภา น้อยรินทร์ 3. นางสาวจุฑารัตน์ ทองเพีย
|
1. นางสมหมาย จงเจือกลาง 2. นางสุวิชาดา อัศวเรขา
|
5 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวปัทมพร ภู่เชย 2. นางสาววริศรา ป้อมแก้ว 3. นางสาวภานรินทร์ ทองมล
|
1. นางสาววาธิณี ชมบุญ 2. นายศิรวริศ ชมทะเล
|
6 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวณัฏฐณิชา มเหยงค์ 2. นางสาวพิมพ์มาดา ไชยบัน 3. นางสาวสุชัญญา พลเมืองศรี
|
1. นายธนกฤต แหลมฉลาด 2. นายสิทธิชัย โพธิ์
|
7 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวจิราภา ศรีหาบุตร 2. นางสาวณัฐชา ละอายทุกข์ 3. นางสาวชนิสรา สนธิ์สุพรรณ์
|
1. นายชนกันต์ บุญกิจ 2. นางสาวอัษชลีพร ชัยวัตร
|
8 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายอิทธิราช คำนอก 2. นางสาวเกวลิน รอดบำรุง 3. นางสาวภัทรจาริน ปิ่นปั่น
|
1. นางสาวซอฝียะห์ สาล่าห์ 2. นางสาวเกวลิน พงศ์กิตติ์วิริยะ
|
9 |
โรงเรียนเซนต์ราฟาแอล |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวภัทรินทร์ พันธุรัตน์ 2. นางสาวปัทมพร พรหมจิตร์ 3. นางสาวณัชชา แซ่โง้ว
|
1. นายวิเชษฐ์ ละมัย 2. นายศราวุธ ทาบุดดา
|
10 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวนันท์นลิน กิตยวัฒนจิต 2. นางสาวอรุชิ จันด์ 3. นางสาวพัทรดา ฐาปนวรชัย
|
1. นางวัชรี วรรณฉวี 2. นายสมญา ทันสมัย
|
11 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายพีรพัฒน์ จันทร์เทศ 2. นางสาวนลัทพร เจียมผดุง 3. นางสาวอรณภัทร ปั้นนาค
|
1. นายจักรภพ พันธ์พิมพ์ 2. นางสาววรันธร อัศวธีรากุล
|
12 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวศิริพร ประจวบสุข 2. นางสาวกัลญาณี วนาไธสง 3. นายศิริปรีชาพันธ์ จันทร์ทอง
|
1. นางสาวละออง ประดับมุข 2. นางสาววรรวิสา สังฆะกาโร
|
13 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอรพรรณ สมัครกสิกิจ 2. นางสาวพัฒธริดา จตุรนาคากุล 3. นางสาวชลธิชา ศรีสุข
|
1. นางสาวเพชรลดา สระแก้ว 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงแพรวพรรณ เปียดประโคน
|
14 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายเทพประธาน สิงห์ทอง 2. นางสาวพรรณภา สังข์วร 3. นางสาวอินทุอร เปรมปรีดา
|
1. นางนันทวัน อิงพงษ์พันธ์ 2. นางสาวปรมาภรณ์ งามศรี
|
15 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธีรภัทร ขาวฉลาด 2. นางสาวนฤเนตร โอวาทวงษ์ 3. นางสาวปิยาพัชร กิจไพศาล
|
1. นางกิตติยาภรณ์ นามวงศ์พรหม 2. นางสาวจิราวรรณ ณ ราช
|
16 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวธัญญลักษณ์ วิมลรัศมิ์ 2. นางสาวเกตน์สิรี ศรียันต์ 3. นางสาวพิณพรรณ ศรีสุขา
|
1. นายธนศกร ชำนาญ 2. นางสาวนงนุช กบิล
|
17 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาววทันยา ขจรเสถียรวรกุล 2. นายนิธิศ เรืองมณีนพ 3. นางสาวณัฏฐ์ธนัน เหลืองอ่อน
|
1. นางสาวกำไล โสมกูล 2. นางสาวจิตต์ แววตา
|
18 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายอรุชา สุขประจันทร์ 2. นางสาวจิดาภา ไชยรักษา 3. นางสาวกรวรรณ ยอดยา
|
1. นางปิยนุช พลชัย 2. นางสาวรสิกา พรหมคุณ
|
19 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวสร้อยฟ้า แหวนหล่อ 2. นางสาวอุษามณี ศรีทะจันทร์ 3. นายวัชรพงศ์ ผันโพธิ์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงกัญณภัทร สุดสวาสดิ์ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุนิสา คงจันทร์ทอง
|
20 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชยุตพงษ์ จงสกุลธรรม 2. นางสาววรพิชชา สุตุ่ยฟองดี 3. นางสาวภูษณิศา เผือกบางนา
|
1. นายธีรวัฒน์ ภิรมย์รักษ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
21 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอารีรัตน์ สิทธิเจริญโชคชัย 2. นางสาวศุภนิดา ตองอ่อน 3. นางสาวณัฐณิชา เนตรสงคราม
|
1. นางสาววรรณวิสา จันทร์โสภา 2. นางสาวเกศกนก มีสุขใจ
|
22 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวภัทรพรรณ นิ่มยังดี 2. นายธีรภัทร วงค์สม 3. นางสาววินัสทญา แก่นเมือง
|
1. นางสาวสุพรรษา สุบรรณโรจน์ 2. นางสาวอัญชลี มั่นน้อย
|
23 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวจิรภิญญา อินทรสถิตย์ 2. นางสาวจีรณา กรึงไกร 3. นางสาวปิยรัตน์ โนมะวงศ์
|
1. นายกฤษฎา มุ่งวัฒนา 2. นางสาวณัฐธนาพรรณ เกษโกศล
|
24 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายอาธิพงษ์ พรมณี 2. นายปริยากร สังข์ทอง 3. นายธีรดนย์ สวัสดี
|
1. นางสาวนันทนา บุญชู 2. นายเฉลิมพงษ์ ณรงค์ชีวพัฒน์
|
25 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวปภาวรินทร์ ภาลางาม 2. นางสาวปรียาภัทร แสนทิพย์ 3. นางสาววรรณภา บุญเต็ม
|
1. นางสาวปาล์ม ฟองเอม 2. นางสาวสาวิตรี ปราบนอก
|
26 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายนันทภพ สีอ่อน 2. นางสาวพิมทอง จำรัสแสง 3. นางสาวขนิษฐา ศรีทอง
|
1. นางลักษิกา อัญญะพรสุข 2. นายสุปวีณ์ ชูรัศมี
|