ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกมลชนก ศรีรินทร์ 2. เด็กหญิงอัยยา ภูมิพิชัยกุลภักดี 3. เด็กหญิงวิภาดา รัตนวงค์ 4. เด็กหญิงอารยา กวนหลวง 5. เด็กชายวนศักดิ์ หมื่นแสน
|
1. นางสาวกรวิภา เหลาลาภะ 2. นายศิวนัท บริทัด
|
2 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงภคพร ขำสร้อยทอง 2. เด็กหญิงณัฐิดา แพงโท 3. เด็กหญิงศิริรักษ์ เหล่าหวายนอก 4. เด็กหญิงจิดาภา ไชยภพ 5. เด็กหญิงณัฏฐารยา วิศิษฏ์กมลกุล
|
1. นายสนธยา ขวัญกิจสมบัติ 2. นางสาวเจนจิรา ทุยบือสิม
|
3 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเก๋ วรกุมาร 2. เด็กหญิงจริยา วาสนาสุขเจริญ 3. เด็กหญิงชนัญชิดา สินธุ์คำมูล 4. เด็กหญิงพิพรรษพร เนียมสุวรรณ 5. เด็กหญิงวนิศรา ภุชงค์ประเวศ
|
1. นายณัฐวัฒน์ เเก้วมณี 2. นางสาวนุชสุดา เสริมสมรรถ
|
4 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงธันยชนก ตรงศูนย์ 2. เด็กหญิงธันชนก สุฤทธิ์ 3. เด็กหญิงสุชาวดี อภิชาติ 4. เด็กหญิงสุพิศรา หงษ์กร 5. เด็กหญิงอรอนันต์ เหมะธุลิน
|
1. นางสาวรุจิรา พรมเกษ 2. นางสาวสุนิสา บูชา
|
5 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงวรรณภา กรนุ่ม 2. นายนที พงศ์สวัสดิ์ 3. เด็กหญิงธิติกานต์ อานมี 4. เด็กหญิงพรรณปพร ลอยสะเทือน 5. เด็กหญิงเมสิณี ชาวบ้านใน
|
1. นางมะลิดา เพ็งวงษา 2. นายเจนณรงค์ วาสทอง
|
6 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงมนต์ธิตา วัลภูงา 2. นางสาววิมลมณี ชัยสิทธิ์ 3. เด็กหญิงทณภร อึ้งวิเชียร 4. เด็กหญิงธนัญญา ศรีไพรวัน 5. นางสาวพัทธ์ธีรา หาดคำ
|
1. นางสาวจันทร์วิมล อนุอัน 2. นางสาวนฤสา นาเมืองรักษ์
|
7 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงคณาพร เพ็ชรพ่วง 2. เด็กหญิงสุชาดา หวานเย็น 3. เด็กหญิงธัญญาภรณ์ คุ้มเหม 4. เด็กชายธันวา พรมมาลา 5. เด็กหญิงอาภารัตน์ สวัสดิ์ทับ
|
1. นางสาวนันธมนต์ พิมพร 2. นางสาวเยาวภาวรรณ เยาวมาลย์
|
8 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงภัทรมุนินทร์ เทศกระทึก 2. เด็กหญิงพัชมณ คงบำรุง 3. เด็กหญิงพลอยใส พุธศรี 4. เด็กหญิงพิชญาภา จันปุ่ม 5. เด็กหญิงวิลาสินี คำสิงห์
|
1. นายธิเบศษ์ ศิริวรินทร์ 2. นางสาวเมธิยา รักพวก
|
9 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายเกียรติคุณ ปะกังพะลัง 2. เด็กหญิงมีนา มีชรารัตน์ 3. เด็กหญิงรัชชนก ธูปหอม 4. เด็กหญิงอาจารี บุญมี 5. เด็กหญิงสุดารัตน์ แดงสงวนสุข
|
1. นางสาวชณิชา ปราบผาสุขวนิช 2. นางสาวธนาภา สิงห์โต
|
10 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวพิมพมาศ เหลี่ยมเพ็ชร 2. นางสาวธนพร มณีลุน 3. นางสาวณิชนันท์ ช้างท่าถั่ว 4. นางสาวศุกภารัตน์ ทรงราชากร 5. เด็กหญิงอรอินท์ สมความคิด
|
1. นางสาวกรกนก ทนงค์ 2. นางสาวจุฑารัตน์ ไพศาลโรจนรัตน์
|
11 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายณัฎฐพงศ์ สายแก้ว 2. เด็กหญิงญานิกา แสนกล้า 3. เด็กหญิงรดา หวังสมบูรณ์ดี 4. เด็กหญิงพิมพ์ธกรณ์ พาลีบัตร์ 5. เด็กหญิงอธิชา ผลอินทร์
|
1. นางสาวธิดารัตน์ อักษร ครูไม่ครบจำนวน
|
12 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงฉัตรณิชา เมฆกิจ 2. เด็กหญิงอินธิอร ศิริเมือง 3. เด็กหญิงญาตา พัทธโรจน์ 4. เด็กหญิงวรรณริตา พุ่มจันทร์ 5. เด็กหญิงนันท์พัฒน์ คงบุญช่วย
|
1. นายชัยรัตน์ ล้ำฤทธิ์ 2. นายธนภัทร กวาวปัญญา
|
13 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวภัทราภรณ์ เทียบจริง 2. นางสาววรางคณา วุ่นพันธุ์ 3. นางสาวธัญญารัตน์ ยินดี 4. เด็กหญิงณิชกุล ไชยศล 5. เด็กหญิงกัญญาพัชร สายจิตต์
|
1. นายชนะพันธ์ ม่วงอ่อน 2. นางสาวมาลัย โหม่งพุฒ
|
14 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกมลวรรณ บุญคง 2. เด็กหญิงอลิศรา จูมกุมาร 3. เด็กหญิงอังศุมา ศรีอินทร์ 4. เด็กหญิงวิชุดา อาแก้ว 5. เด็กหญิงศิริวรรณ โทนแก้ว
|
1. นางสาวกรรณิการ์ สรนุวัตร 2. นางสาวสุพัตรา ภู่เจริญสิริ
|
15 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงนิจตา นิยม 2. เด็กหญิงนฤชล สิริธัญญโชค 3. เด็กหญิงกนกลักษณ์ สระไกร 4. เด็กหญิงกัญญาภัค กัญญะพงษ์ 5. เด็กหญิงวราพร ดอนไพรย้อน
|
1. นางสาวกัณฐิกา โคตรสาลี 2. นางสาวฤดี เนียมหอม
|
16 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงไอชญาดา ศรีดารุณศิลป์ 2. เด็กหญิงปิณฑิรา นามมูล 3. เด็กหญิงณัฎฐณิชา เทพจันตา 4. เด็กหญิงณัฐนรี ชัยชาญ 5. เด็กหญิงจันทร์จิรา จันทร์บำรุง
|
1. นางสาวกาญจนา บุญญา 2. นางนุศรา โอริคาสะ
|
17 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายรชานนท์ รุ่งเรือง 2. เด็กชายปรินทร อินทนะ 3. เด็กหญิงสายน้ำผึ้ง รอดรักษา 4. เด็กหญิงสิริกานต์ ลาดำ 5. เด็กหญิงอรุณฤดี ทิบำรุง
|
1. นายธนิสร กิตติสามเสน 2. นายวิรพล สีอ่อน
|
18 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงซานิฌญา จันทร์งาม 2. เด็กหญิงรัญญาพร สาครทำ 3. เด็กหญิงสิรีธร พูลเกิด 4. เด็กหญิงธมลวรรณ แซ่ตั้ง 5. เด็กหญิงพรหมภัสสร เวียงอินทร์
|
1. นางสาวจินตหรา ชัยจิตร 2. นางสาวณภัค ไตรทิพย์
|
19 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณัชชาอร เกิดบุญมาก 2. เด็กหญิงพลอยใส ทองเสม 3. เด็กหญิงนราวัลย์ พิมพัฒน์ 4. เด็กหญิงอาภาภรณ์ นุชสา 5. เด็กหญิงจิราพร ขำเนตร
|
1. นางธมนณัฏฐ์ พรเจริญ 2. นางสาวสุวนันท์ เขื่อนพงค์
|
20 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงสุชานาถ ขันตีมิตร 2. เด็กหญิงคฑามาศ จันทร์สุภา 3. เด็กหญิงรัชดาภรณ์ คงแรงดี 4. เด็กหญิงกฤตาภรณ์ มาตบรรเทา 5. เด็กหญิงบุษราพร สารเล็ก
|
1. นายณัฐพร แป้นถึง 2. นายนิยม ขจรเนติกุล
|
21 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายอานัส แดงเนียม 2. เด็กหญิงประภาพรรณ จันทรานนท์ 3. เด็กหญิงมลนภา นุชสา 4. เด็กหญิงวลีวรรณ แซ่ตั้ง 5. เด็กหญิงสุภาพร จันทรัตน์
|
1. นางสาวธนวรรณ อุทุมพร 2. นางสาวศุภิสรา บางระมุง
|
22 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณัทวรรณ หงวนสูงเนิน 2. เด็กหญิงจิตตานันท์ ทุนดี 3. เด็กหญิงณัฐธิดา สูงสันเขต 4. นางสาวฐิติชญาน์ ศักดาวงศ์ 5. เด็กหญิงอารญาภรณ์ อิสสระวงศ์เทวา
|
1. นางสาวช่อผกา วุฒิสาร 2. นางสาวพรหมพร ชูพรหมวงศ์
|
23 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิมพ์วิภา ปราณีตพลกรัง 2. เด็กหญิงวริสา ศิริเวชนันท์กุล 3. เด็กหญิงกัญญารัตน์ บุญส่งดี 4. เด็กหญิงน้ำทิพย์ ชอบธรรม 5. เด็กหญิงธาราสมุทร สุขสำราญ
|
1. นางสาวชลนภัทร มียอด 2. นายสมัชชา โกมลฐิตินันท์
|