ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงโรสิตา ชาวเมืองแมน 2. เด็กชายศักดิ์ระพี รักษาพล 3. เด็กหญิงปณิชา วราวรนันท์ 4. เด็กหญิงกัญญารักษ์ พุ่มโพธิ์ 5. เด็กชายราชพฤกษ์ พลคชา
|
1. นายธนภูมิ พุ่มจันทร์ 2. นายธิวา พงษ์ฉิม
|
2 |
โรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชลณิสา สมใจ 2. เด็กหญิงเพชรรัตน์ จากประเสริฐ 3. เด็กหญิงอรณิชา หนูแก้ว 4. เด็กหญิงกรวรรณ ใจยิ้ม 5. เด็กหญิงสิรินดา ไผ่ตง
|
1. นายภูวดล ขันคำมาละ 2. นางสาววลัยพร มุสิกมาศ
|
3 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอชิรญา กรุดภู่ 2. นางสาววิจิตรา ขลิบทอง 3. เด็กหญิงศิริรัตน์ ต้นโพธิ์ 4. เด็กหญิงพศิกา มาลัยหอม 5. เด็กหญิงโมโม ศรีแก้ว
|
1. นายปริญ บุญยะประสพ 2. นายศักดิ์สิทธิ์ อนุศาสตร์ชน
|
4 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธนวรรธน์ เจริญทรัพย์ 2. เด็กหญิงกวินธิดา กองแสง 3. เด็กหญิงณัฐณิชา บุญรุ่ง 4. เด็กหญิงพิชามญชุ์ สีชัยมูล 5. เด็กหญิงเสาวลักษณ์ วิไลรัตน์
|
1. นางสาวดุษฎี พุ่มโพธิ์ 2. นางสาวปิยะภรณ์ พลแสน
|
5 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงธัญยาอันณ์ พุทธา 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ นิมิตร 3. เด็กหญิงโชติกา ศรเสนา 4. เด็กหญิงวีรยา ซาซง 5. เด็กหญิงจินวรา อินหวุ่น
|
1. นายชาญณรงค์ หยีปอง 2. นางสาวเยาวภาวรรณ เยาวมาลย์
|
6 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงภุมรินทร์ พิพิธกุล 2. เด็กชายเบญจพล อนุลีจันทร์ 3. เด็กหญิงกานต์นัฐดา ศรีสมมาก 4. เด็กหญิงกัญญาวีร์ คำภีระ 5. เด็กชายวรเวช งามฉลวย
|
1. นายธิเบศษ์ ศิริวรินทร์ 2. นางสาวเมทิยา รักพวก
|
7 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงทรงพร สุทธิโสม 2. เด็กหญิงบุญยาพร บัวบิน 3. เด็กหญิงพรพัชรนันท์ คุ้มทรัพย์ 4. เด็กหญิงวทันยา จิระวัทโธ 5. เด็กหญิงอมลรดา เล็กเลอสินธุ์
|
1. นางสาวธนาภา สิงห์โต 2. นางสาวนัฎฏชา แผ้วผา
|
8 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงวรินทร์พร ผมงาม 2. เด็กหญิงณฐธิดา เอี่ยมลออ 3. เด็กหญิงณัฐวลัญช์ สุขศิริรัตน์กุล 4. เด็กหญิงวรัญญา เดชะ 5. เด็กชายธนโชติ พุฒสุข
|
1. นางสาวศุภรัตน์ กองธรรม 2. นางสาวแพรวพรรณ จันตะคุณ
|
9 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปทิตตา ศาสตร์สมบูรณ์ 2. นางสาวชมพูนุช เพียรชอบ 3. เด็กหญิงเบญญาภา ภูปาทา 4. เด็กหญิงปุณยนุช เดชประจักษ์ 5. เด็กหญิงโชติกา ต้อนรับ
|
1. นางสาวจิราวรรณ จันทร์น้อย 2. นายพีรวิชญ์ ซื่อสกุลรัตน์
|
10 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายภูภูมิ วัชรธนาคม 2. เด็กชายณัฐดนัย บัวแก้ว 3. เด็กชายสุทธิพร รุ่งนพคุณศรี 4. เด็กชายพชร กระต่ายนาค 5. เด็กชายณัฐวรรธน์ เเมดฮู
|
1. นายสุเมธ เพชรัตน์โยธิน 2. นายอมรเทพ สังข์น้อย
|
11 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงวสิวิมล จันทร์ยังช่อง 2. เด็กหญิงรวิสรา เมืองสิทธิ์ 3. เด็กหญิงจุฑารัตน์ ทองภักดี 4. เด็กหญิงสุพรรษา ชูเลิศ 5. เด็กหญิงขวัญข้าว หูประโคน
|
1. นายนิรันดร์ วัฒนกลาง 2. นายภาคภูมิ ศรีตะลา
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายปฏิวัฒน์ เอี่ยมอินทร์ 2. เด็กชายอนุวัต แก้วอุดร 3. เด็กหญิงวรัญญา ศักดิ์ศรีจันทร์ 4. เด็กหญิงพัชรพร คำใจ 5. เด็กหญิงศุภสุตา จีนเจริญ
|
1. นางสาวชัชฎา จตุรพรประสิทธิ์ 2. นางสาวณัฐลดา สิมแสง
|
13 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกัญญ์ณัชชา เทนสิทธิ์ 2. เด็กหญิงณัฎฐณิชา ประเสริฐ 3. นางสาวอัญษิกา ศรีภูมิ 4. เด็กหญิงปริยากร ปิติเงินยากุล 5. นางสาวนันทิพร นุชรักษ์
|
1. นางสาวกมลฉัตร ทองแก้ว 2. นางสาวพรทิพย์ ทองน้อย
|
14 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธรรมยุทธ งามหาญ 2. เด็กชายพิชัย นามผล 3. เด็กหญิงฐิตาพร วิเศษหอม 4. เด็กหญิงชนกวนันท์ เทียบชรินทร์ 5. เด็กหญิงภูริชกัญญา จงเทพ
|
1. นางสาวจันทร์จิรา กองคำ 2. นายนันธชัย ซิ้มเจริญ
|