ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกมลชนก พุทธรักษา
|
1. นายศิวนัท บริทัด
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายอัมรินทร์ ปราลีวงษ์
|
1. นายวัชรพงษ์ ชฎารัตน์
|
3 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงธัญญารัตน์ ทิพย์บุญทรัพย์
|
1. นางสาวสุรีย์พร สิงหนารถ
|
4 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงสุมาลี แสงสุวรรณ์
|
1. นางสาวสุจิรา ประกอบผล
|
5 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิมรภัทร โสพัส
|
1. นางสาวสุนิสา บูชา
|
6 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงวรณัน ปุญญวราศิริ
|
1. นายรัมภาภัสร์ กิจรักษา
|
7 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายจักรพันธ์ หนูสมตน
|
1. นางสาวปาริมา เมืองซอง
|
8 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงหงส์หยก เหมทรัพย์
|
1. นางสาวธนาภรณ์ บุญจันทร์
|
9 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณภัทรสรินทร์ พรมรัตน์
|
1. นางสาวขวัญฤทัย รัตนวาณิชกุล
|
10 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงธัญพิชชา หมวกใหม่
|
1. นายเจนณรงค์ ก้อนคำ
|
11 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงนริศรา เอี่ยมสะอาด
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ ไพศาลโรจนรัตน์
|
12 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายตะวัน พิมเสน
|
1. นางจีรภา มนูสาร
|
13 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกิตติพงศ์ ศักดิ์ไพฑูรย์
|
1. นายธนภัทร กวาวปัญญา
|
14 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปรียานุช บุนนาค
|
1. นางสาวมาลัย โหม่งพุฒ
|
15 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงบุญญาพร ริมปิรังษี
|
1. นายจตุพล จาตุรนต์
|
16 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณัฐวรรณ สุภเลิศ
|
1. นายปราศรัย เจตสันติ์
|
17 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายเปาวริศ วงศ์เครือศร
|
1. นางสาวพัชรี ดีพิจาร
|
18 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายศรัณย์ภัทร บุญธนาเรืองหิรัญ
|
1. นางสาวจินตหรา ชัยจิตร
|
19 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงสุทธิดา บุระพวง
|
1. นายนพรัตน์ แบบกัน
|
20 |
โรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายคชารี เจริญกลิ่น
|
1. นายญาณกวี บุญทัน
|
21 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายเนตรชนก สร้อยทอง
|
1. นางสาวธนวรรณ อุทุมพร
|
22 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงรัตนา แซ่ซื้อ
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพนิดา กาฬภักดี
|
23 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปภาวรินท์ ภู่ทอง
|
1. นางสาวดวงเนตร ไทยประกอบ
|
24 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงสุธิดา ปัญญาใส
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวนิดา สมภูมิ
|