ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายวีรเทพ ร่วมชื่น 2. นางสาวปุณยวีร์ แก้วนา
|
1. นางสาวกรวิภา เหลาลาภะ 2. นางสาวสุปราณี ประทุมราช
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายจิรภัทร สุดดี 2. นางสาวสุพิชชา เขียวใจ
|
1. นางสาวจันทิวา หิดกำปัง 2. นางพรวิภา ทองสุนทร
|
3 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธัญเทพ สุรงค์ปรีชา 2. นางสาวน้ำทิพย์ สุขสำราญ
|
1. นางสาวสุนิสา ศรีสิทธิ์ 2. นางสาวอัจฉรา เตชนันท์
|
4 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟทิพวัล |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวกุลนิษฐ์ แสงจันทร์รุ่ง 2. นางสาวดนยา อุทัยศรี
|
1. นางจิราภา แสงนิล 2. นางวิจิตรา พันพา
|
5 |
โรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธิเบท เจริญสุขพร้อม 2. นางสาวกัลญารัตน์ สนขู่
|
1. นางสาววลัยพร มุสิกมาศ 2. นางสาวสวิตตา บุญเชิญ
|
6 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายวรณัฐ เกษมรัตน์ 2. นางสาวณญาดา เศวตสตุลานนท์
|
1. นายณัฐวุติ จันสุนา 2. ว่าที่ร้อยตรีพิศุทธิ์ ตงเจริญ
|
7 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอัญมณีย์ กลิ่นแก่นจันทร์ 2. นายสุวรรณภูมิ อินทรชัย
|
1. นางสาววริทยา สง่างาม 2. นางสาวอณัชชฎา โยธา
|
8 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายจิราเมธ ศาลาสวัสดิ์ 2. นางสาวอัยย์รินทร์ ขำคง
|
1. นางมะลิดา เพ็งวงษา 2. นายเจนณรงค์ วาสทอง
|
9 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายจารุกิตติ์ หงษ์ทอง 2. นางสาวกมลชนก ประสานสุข
|
1. นางสาวกุลชลี อุ่นคำ 2. นางสาวปริศนา มหาพรหม
|
10 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายโยธิน สุวรรณ์ 2. นางสาวจิดาภา นันดี
|
1. นางสาวธนาภรณ์ บุญจันทร์ 2. นางสาวนิภาพร อาจนาเสียว
|
11 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายวุฒิภัทร เจริญบูรพา 2. นางสาวธนิษฐา คงแคล้ว
|
1. นางสาวกชามาศ การสมโชค ครูไม่ครบจำนวน
|
12 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวสุณิสา กลั่นบิดา 2. นายรัฐวีร์ เสนาะสันต์
|
1. นางสาวพิชเนตร ชุ่มแจ่ม 2. ว่าที่ร้อยตรีสายัณห์ แจ๊ดทอง
|
13 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธัญวัฒน์ โคตรสมบัติ 2. นางสาวช่อเพชร แสไพศาล
|
1. นางสาวกนกนฤมล ขอญาติกลาง 2. นางสาวเสาวลักษณ์ เชื้อหอม
|
14 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายภัทรกร กลั่นเอม 2. นางสาวณัฎฐณิชา อยู่คง
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ ไพศาลโรจนรัตน์ 2. นางสาวฐิติพร แสงรีย์
|
15 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายสิทธิพล กล่ำดิษฐ์ 2. นางสาวอัมพาพันธ์ เอี่ิยมสำอางค์
|
1. นายประสิทธิ์ กุยประเสริฐ 2. นางพัชรษิธวัณ สุขนิติพัส
|
16 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายนวกุล เข็มทอง 2. นางสาวปภาวรินทร์ ศรแผลง
|
1. นางสาวน้ำผึ้ง เกษมศิริวัฒน์ 2. นายวรวิทย์ เสียงกอง
|
17 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชิษณุพงศ์ พันโนฤทธิ์ 2. นางสาวสุภารัตน์ บรรจงลักษณ์
|
1. นางศรัญญา ทำสุนา 2. นางสาวอัจฉรา ไกรทอง
|
18 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอินทุอร เปรมปรีดา 2. นายนรวรรธน์ ปัญญาเดโช
|
1. นายกฤช เชื้อแถว 2. นางสาวสุทธิชา ใจมนต์
|
19 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายขวัญชัย ก่อชนะพงศ์ 2. นางสาววาสนา สมจิตร
|
1. นางสาวพัตธรา บุญมา 2. นางสาวรัชฎาพร ชำนิยัญ
|
20 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายภาณุพงศ์ กล้าหาญ 2. นางสาวสวรรยา ตามศรี
|
1. นางกิตติรัตน์ หิรัญภูมิ 2. นางสาวตวงรัตน์ พร้อมพิมพ์
|
21 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวนภัสษณันท์ เป้าสุวรรณ 2. นายภูกิจ ปภากุลสิทธิ์
|
1. นางสาวชลธิชา สุระ 2. นายภูเดช จีระวัฒนากิจ
|
22 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวพฤษพร พันธุออน 2. นายเตวิทย์ เขียวหวาน
|
1. นายภพประเสริฐ ปีสุขยิ่งเจริญ 2. นางสาวสุภาพร พุฒิเปรมเดช
|
23 |
โรงเรียนสาธิตบางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายณภัทร์ ฐาปนาสุขกุล 2. นางสาวธัญเรศ ทองเฟื่อง
|
1. นางสาววันทนีย์ ทองอำไพ 2. นายสาคร ตันตะวาโย
|
24 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายภควัฒน์ เพชรชู 2. นางสาวณัฐรินีย์ เศรษฐพงษ์
|
1. นางสาวสุภาพร จงมีสัตย์ 2. นางสาวเมธาวี พูลขวัญ
|
25 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชิตวร เสวีวัลลภ 2. นางสาวปุณณภา รัตนเรืองศักดิ์
|
1. นางกำไร อำไพ 2. นางสาววราภรณ์ เคลือน้ำคำ
|
26 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวเมษา สุขผ่อง 2. นายศิริชัยภักดิ์ เพ็ชรจั่น
|
1. นายพงศกร เกิดใบ 2. นางสาววรรณพร พรหมศิริ
|
27 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายกิตติภูมิ สุดเฉลียว 2. นางสาวสุนิสา ทองดี
|
1. นางสาวสถาพร สอนกนิษฐ์ 2. นางสาวสุนิตย์ แก้วสีกิจ
|
28 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธราดล ชุ่มเย็น 2. นางสาวณัฐติญากรณ์ อนุประดิษฐ์
|
1. นายกานต์ชนก บุญจัด 2. นายชนาธิป วิเศษแก้ว
|
29 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายกษิดิ์เดช แพงพิมพ์โล้ 2. นางสาวปิณฑิรา ไมตรีนุกุล
|
1. นางมณีรัตน์ ปิณะถา 2. นางสาวอาภากร แจ้งสว่าง
|
30 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายทวีพูล วิทยะโอชะ 2. นางสาวณัฐวดี แซ่ย่อง
|
1. นายยุทธนา มีกลิ่นหอม 2. นางสาวยุวดี แช่มเชื้อ
|