ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายวชิราวัชร์ เนื่องแนวน้อย 2. เด็กชายจีรภัทร แก้วศรีคราม
|
1. นายนิพนธ์ ก้อนทอง 2. นายอมฤทธิ์ เกตุจันทร์
|
2 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกิตติศักดิ์ พันธ์วิไล 2. เด็กชายธนาดิษย์ อุ่นเจริญเรืองเดช
|
1. นายกษิดิ์เดช สัตยานุมัฏฐ์ 2. นางสาวอภิชญา เสริมสิน
|
3 |
โรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชนาพิมพ์ จินดารมย์ 2. เด็กหญิงปารมี ตูมทอง
|
1. นางสาวกันยาพร ชัยศิริ 2. นายภานุมาศ หุ่นสุวรรณ
|
4 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธนนันท์ รอดเหม้น 2. นายธนวัฒน์ ศิริประทุม
|
1. นางสาวปิยะวดี ก้อนคำ 2. นางสาวพรรณิภา แสนพรม
|
5 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธรรมณัฐ นนตะพันธ์ 2. เด็กชายพงษ์ปณต สายหยุด
|
1. นางสาวปาริฉัตร สร้อยระย้า 2. นางสาวหนึ่งฤทัย ธีระอรรถ
|
6 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงนิศาชล หมวกหลำ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายอนันต์ พรมเสนสา 2. นางสาวอุดมวดี วรรณกูล
|
7 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายอัษฎายุธ บังคำ 2. เด็กหญิงกรกนก คำสำเริง
|
1. นางสาวกัญจนพร แซ่เจียม 2. นายสหรัตน์ กุฏอินทร์
|
8 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชีวาภร ตีรสุกิตติมา 2. เด็กชายอัครวัฒน์ เจริญผล
|
1. นางสาวกิตติกา ลายคราม 2. นางสาวสมฤดี โตงาม
|
9 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปรานปรียา สุภรัตน์ 2. เด็กหญิงศิริญญา มืดการุณ
|
1. นางสาวปาริชาติ เจริญศักดิ์ 2. นางสาวพรทิพย์ กู้เมือง
|
10 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงวรรณธณี ดียิ่ง 2. นางสาวอิศราภรณ์ บุญธรรม
|
1. นางสาวโชติกา แสงนาค ครูไม่ครบจำนวน
|
11 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายณภัทร บำรุงชาติ 2. เด็กชายกนกพล ทองสี
|
1. นายชูเกียรติ มีประเสริฐ 2. นางสาวพัทธรนันท์ มุขชาติ
|
12 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงญาตา พัทธโรจน์ 2. เด็กหญิงกัลยา เฮืองฮุง
|
1. นางสาวขนิษฐา เตชมณีวงศ์ 2. นายวิริทธ์พล ทองเรืองสกุล
|
13 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาววารุณี เพ็งจันดี 2. เด็กชายมหัทธโน คิดเห็น
|
1. นายวรุตม์ นันทวิจิตร 2. นายศิริโชติ ปัสสาคำ
|
14 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายศักรนันทน์ ศรีจันทร์ 2. เด็กชายสรรเพชร์ รุจิระวนิช
|
1. นางสาวศิริพรประภา ศรีเชียงสา 2. นายเทพพิทักษ์ เทียมยศ
|
15 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพรนภา วิลาจันทร์ 2. เด็กชายธนพล ฮามพรม
|
1. นางสาวธนัญภรณ์ รื่นเริง 2. นายธีรศักดิ์ ศรีวิลัย
|
16 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายอชิระ โฮซากะ 2. เด็กชายนรภัทร เพชรเรือนทอง
|
1. นายคณิศร โยลัย 2. นายณัฐวุฒิ กาพันธ์สิทธิ์
|
17 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายนิติวัฒน์ กันทะวะ 2. เด็กชายวีรภัทร วิเศษทรัพย์
|
1. นางสาวธาริณี พงศ์พิสิฏฐ์ 2. นางสาวหทัยชนก รัตนะศรี
|
18 |
โรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปรียา สินทรัพย์ 2. เด็กหญิงวิยภรณ์ สว่างแก้ว
|
1. นางชัญญา พรรณศรี 2. นางสาวอมรรัตน์ แก้วพิทักษ์
|
19 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายรัตนพร พัดประคอง 2. เด็กชายศิริณภัทร เพ็ชรจั่น
|
1. นายปริญญา ปัญญาเฉียบ 2. นางสาววดี ศรีเที่ยงตรง
|
20 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายศุภกฤต แหลมฉลาด 2. เด็กชายวรเมธ ยะแสง
|
1. นางสาวกนกวรรณ โพธิราช 2. นางสาวจารุเดือน จิ๋วจันทร์
|
21 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายเกียรติศักดิ์ สุขสุทธิ์ 2. เด็กชายชนะพล รุ่งเรือง
|
1. นางสาวกนกภรณ์ โพธิราช 2. นางสาวเพชรรัศมี กัณหาไธสงค์
|
22 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพัฒน์นรี กิตินันท์ 2. เด็กหญิงพิชามญชุ์ แก้วประภาค
|
1. นายพงษ์พันธ์ พุดสีเสน 2. นายสมพงษ์ ศลทอง
|
23 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิชญาพร อวนศรี 2. เด็กหญิงอารยา ยอดปาคฑาธิป
|
1. นายชนุตร์ เกตุฉันท์ 2. นางสาวอาริยา ชินโน
|