ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายรชต คำนิล 2. เด็กชายอดิศร ยิ้มละม้าย 3. นายประพัทธพงศ์ ละคร
|
1. นางสาวมนัสนันท์ ชูจิตต์ ครูไม่ครบจำนวน
|
2 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวสุภาพร ทรัพย์มงคล 2. นายณัฐวุฒิ ล้านจ๊ะ 3. นายยศกร อุมาวงสกุล
|
1. นายฐาปกรณ์ จันทร์สุข 2. นางสาวภัทรพร บุนนาค
|
3 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวธนินท์รัฐ โอภาสเจริญกิจ 2. นางสาวปรียานุช ไชยสง 3. นางสาวบุญยวีร์ จันทร์ภิรมย์
|
1. นางสาววีรอร เลี่ยมยองใย 2. นางสาวสุชญา ชีใจงาม
|
4 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวญาณี ไม้ 2. นางสาวเบญจมาพร เพ็ชรนิล 3. นางสาววรัญญา โพธิ์งาม
|
1. นางสาวกรรณิการ์ ยงเขตรกิจ 2. นางสาวณภัชษร มุสิกิจมณี
|
5 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวสรัลรัตน์ พุกเขียว 2. นางสาวพิชญา มีชัยโย 3. นายธนพร คำลาย
|
1. นางสาวดารุณี รักซ้อน 2. นางสาววัชรินทร์ ต๊ะสิน
|
6 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายฮานิฟา อามิล 2. นายพลวัฒน์ ชุมชิต 3. นางสาวพิชชาภา เดชน้อย
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงชุดาณัฎฐ์ เเสนเหลาเจริญยิ่ง 2. นางสาวอุไร ศรีดำ
|
7 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธัญกร กิจการ 2. นางสาววนิดา แก้วมะ 3. นางสาววริศรา มณีศรี
|
1. นางนงลักษณ์ บุญเพ็ง 2. นางสาวอมรรัตน์ มีเงินลาด
|
8 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายณัฐภูมิ แก้วไทรเลิศ 2. นายภูริพัฒน์ รัตนกาญจน์ 3. นายอธิป ศรีจันทร์
|
1. นายธีรพงค์ เนียมสด 2. นางสาวพัชร์ณิชชา ชูรัตน์ชัยสิน
|
9 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอัญธิกา สีหานู 2. นางสาวญัณฑิตา จันนามอม 3. นางสาวธัญสิริ พรมมาก
|
1. นางธมนณัฏฐ์ พรเจริญ 2. นายภัทรพงศ์ วันต๊ะ
|
10 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวณัฐธิดา ชนวีร์ชยังกูร 2. นางสาวฐิตารีย์ ยศปัญญา 3. นางสาวเฌอฟ้า สำอางค์เอม
|
1. นางสาวชนากานต์ เงาศรี 2. นายสุริยันต์ ใหม่โสภา
|
11 |
โรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวภัทราภร เพลิดแก้ว 2. นางสาวปิยะธิดา ชูปัญญา 3. นางสาวสุพันษา สว่างแก้ว
|
1. นางสาวนางสาววิภาภรณ์ น้อยสวัสดิ์ 2. นางสาวน้ำฝน กรมเพ็ชร
|
12 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวเยาวพา คงเจริญ 2. นางสาวนนทิชา สายขุน 3. นางสาวอภิญญา นุชสา
|
1. นางสาวปนัดดา จำปาทอง 2. นางสาวอรวรรณ์ แพนลำ
|
13 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายอิทธิศักดิ์ ทองรอด 2. นายเพชรศิริ สิมาฉายา 3. นางสาวรมิตา ปราบทวายศูนย์
|
1. นางสาวกัญญาภัค ด้วงพรม 2. นางสาวธนาวรรณ สุดทองมล
|