ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายขัตติยะ จำปาทอง
|
1. นางสาวสุกัญญา กุลนอก
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงไมร่า ซาอิ๊ด
|
1. นายอานนท์ เหมะคช
|
3 |
โรงเรียนมัธยมแพรกษาวิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพลอยฤดี สุภะสร
|
1. นางสาวอรพินทร์ เสาตรง
|
4 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณัฐกฤตา แจ้งยุบล
|
1. นางสาวพัชรา รักษ์แก้ว
|
5 |
โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายคานัน ณศิลา
|
1. Mr.Jonathan Presland
|
6 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟทิพวัล |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกัญจน์ชญาน์ เมธานิธิวัชร
|
1. นางชมชนก ทองมูลเนือง
|
7 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเพลินพลอย แท่นแก้ว
|
1. นางสาวกมลรุจี วุ่นซิ้ว
|
8 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงแทนขวัญ และมิตร
|
1. นางสาวหัชญา หงษ์โยธี
|
9 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงโมนิก้า หงษ์ อีโวเนต์
|
1. MissChristane Mary Dador Kilog
|
10 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายวรปรัชญ์ ฉัตรวิริยะธรรม
|
1. MissChari Lou Lagdamen Porio
|
11 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชุติมา วงษ์พินิจ
|
1. นางสาวณัฐดา สิงห์สถิตย์
|
12 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายชนะชนม์ บุญมี
|
1. นางสาวไอรดาร์ ศรีวิชัย
|
13 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชญชัญญา เนียมหอม
|
1. นางสาวกฤติมา ย่อมอารีย์
|
14 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายนรณภัทร ทัศมี
|
1. นางสาวนิศารัตน์ พรมตัน
|
15 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงญาณิศา ซิงห์
|
1. นางสาวสุวรรณา เจษฎาวรานนท์
|
16 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายรชต ชางประยูร
|
1. นางเขมสิริ กิจเจริญโชติกุล
|
17 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชุติกาญจน์ เมืองเอื่ยม
|
1. นางสาวนฐอร ทักษิณโสภา
|
18 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพรนภา ชูบัว
|
1. นายกาญจนฤกษ์ ฤกษ์สง่า
|
19 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปาริสุทธิ์ แสวงดี
|
1. นายเสฏฐวุฒิ ขยันกสิกร
|
20 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพาขวัญ ชมภูภาส
|
1. นายชิดชัย โลกะธรรมะ
|
21 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายวุฒิพงศ์ ศรีพิกุล
|
1. นางสาวเกศสินีย์ ศรีสายพงษ์
|
22 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงอริสา แอน พ็อดเจอร์
|
1. นางสาวสิริโสภา โกมารกุล ณ นคร
|
23 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเป็นหนึ่ง สุวรรณวรดิษฐ์
|
1. นางสาวกนกกัญญ์ บุตรปาละ
|
24 |
โรงเรียนสาธิตบางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิชชาภา ทองพุ่ม
|
1. MissLiilibeth Bentor
|
25 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายไทเลอร์ ณพงศ์ ซินแคลร์
|
1. นายอรรถวรวุฒิ ตรากิจธนกุล
|
26 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายหมิงเหว่ย เฉิน
|
1. Mr.Erwin Pacheco Arguelles
|
27 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายหรรษา ยาวะโนภาส
|
1. นางสาวสิรินยา จุลพันธ์
|
28 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิมญดา แต้ตี่
|
1. MissVirginia Maaliw
|
29 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงลลิตา สีลาสวรรค์
|
1. นางสาวสุกันญา ขันทองดี
|
30 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงนุจชนันทน์ เขียนปัญญา
|
1. นางสาวนัทธนันท์ ทะไกรราช
|
31 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพรกนก หมีทอง
|
1. นางสาวตติยา เพ็งสิงห์
|
32 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณิชนันท์ ทะเรรัมย์
|
1. นางมัลลิกา กิจนุกรณ์
|
33 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกัลยาณี สีหะวงษ์
|
1. นางสาวธนิวรา ธนินคุณธนะ
|