ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายณัฐภัทร พรรณา
|
1. นางสาวพรเพ็ญ ตุนาค
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายสหภพ คุ้มเขต
|
1. นายสิริพล วงศ์สุบรรณ
|
3 |
โรงเรียนมัธยมแพรกษาวิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชัดเจน ทองดุ้น
|
1. นางสาวกุลณัฐ บุญธรรม
|
4 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวปัญจมา เพ็งจันทร์
|
1. นางสาววรรณวิมล ฉัตรวรกิจพาณิช
|
5 |
โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายตีรณปริญญ์ ศรสวัสดิ์
|
1. Mr.Philip Durham
|
6 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟทิพวัล |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวเนตรชนก ฉิมพลี
|
1. MissMitchie L.Tumaliuan
|
7 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอมลวรรณ จูสนิท
|
1. นางสาววิภาดา ไหวพริบ
|
8 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอัญชิสา อ่อนนอจันทร์
|
1. นางสาวณัฐกานต์ อุทัยแพน
|
9 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวพิมพ์ชนก ชยาภรณ์
|
1. Mr.Richard Constable
|
10 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายจักรพรรดิ์ กองสมบัติ
|
1. นายอภิณัฐ ภู่ก๋ง
|
11 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวพิชานันต์ บุญสืบ
|
1. MissCharlene Lagdamen Porio
|
12 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวจิณห์นิภา พร้อมพิณ
|
1. นางสาวนงนุช เพชรหนู
|
13 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวฟารินดา บุตรดี
|
1. นางพชรวรรณ์ เพ็ชรชุม
|
14 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวพัชชิรดา วิศเวศวร
|
1. นางสาวฉัตตราตรีย์ จิรายุวัฒนา
|
15 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายศุภวัฒน์ อินทรสมุทร
|
1. นางสาววิมลสิริ ประชุมรัตน์
|
16 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวอรุชิ จันด์
|
1. นางสาวสุวรรณา เจษฎาวรานนท์
|
17 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวนาริศา โสรัจจตานนท์
|
1. นายนิติ อร่ามเรืองสกุล
|
18 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายปัณณวิชญ์ หมากทอง
|
1. นางสาวชลธิชา ลาแพงศรี
|
19 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวปภาดา คุ้มรักษา
|
1. นางสาววรรณรักษ์ จันทร์ยิ้ม
|
20 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวกัญญาณี จิรภัทรเมธี
|
1. นายอนุวัฒน์ แก้วดวงดี
|
21 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายฐานกร เหลืองศุภกรณ์
|
1. นางสาวธาริณี สละชีพ
|
22 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวพิชิตรา เสริมสุข
|
1. นางสาวจิตราวัฒน์ พูลทวีธรรม
|
23 |
โรงเรียนสาธิตบางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวธนารีย์ มีทรัพย์
|
1. MissLiilibeth Bentor
|
24 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายกรภัทร พลับพลา
|
1. นายอรรถวรวุฒิ ตรากิจธนกุล
|
25 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายโธมัส เฮนรี่ แล็บเบ็ธ
|
1. นางสาววัชราภรณ์ รวงผึ้ง
|
26 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชาญนริศ เเสงคำวัง
|
1. Mr.Lukasz Palka
|
27 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายวงศธร เจริญถกลศีล
|
1. Mr.Alec Doubleday
|
28 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาววรุณทิพย์ วันเพ็ง
|
1. นายชรินทร์ ศิริพันธ์
|
29 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายศิร รามชนะ
|
1. นางกัญญชุดา กีรติติ์พรรณราย
|
30 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวชมชนก เผือกโฉลง
|
1. นางสาวสุภาวิตา วารีศรี
|
31 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวศศิชา สุทธวา
|
1. นางหทัยชนก ไพโรจน์กิจตระกูล
|
32 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายรชต ดวงศรี
|
1. นายกำพล มัดจุปะ
|