ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายปัณณวัชญ์ คนหาญ
|
1. นางสาวปิยธิดา ชัชวาลพรมราช
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายภูมิภัทร ภู่กัณฑ์
|
1. นางวาริษา ตั้งมั่นดี
|
3 |
โรงเรียนมัธยมแพรกษาวิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายภาคภูมิ ทะนิน
|
1. นางสาวลริณธรณ์ สิรศรัญพัฒ์
|
4 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิชญา ธรรมวุฒิอนันต์
|
1. นางสาวชนกกร บุญเกิด
|
5 |
โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเบญญาภา คำดี
|
1. Mr.Jonathan Presland
|
6 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟทิพวัล |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงคุณธรรม สิริอภิวัฒนกุล
|
1. MissCharry Fe Dagairag
|
7 |
โรงเรียนมหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชาลิสา ย่อมจะโปะ
|
1. นางสาวสายทิพย์ ใหม่น้อย
|
8 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายญาณเดช วงษ์อัยรา
|
1. นางสาวจีรนันท์ ยุ่นประยงค์
|
9 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวธิดาวีร์ เกตุสาคร
|
1. นางสาวนันชลี โพธิ์สุวรรณ
|
10 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเบญจมาศ โสภาศรี
|
1. Mr.Laiki Tac-An Ancajas
|
11 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเมษา ชะลำนัย
|
1. นายอภิณัฐ ภู่ก๋ง
|
12 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปิยพร แดงสีใส
|
1. MissLouella Dagangan Nacua
|
13 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงบัณฑิตา จันทร์ทัต
|
1. นางสาวกัญญาภัฎ แสงใหญ่
|
14 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงคาดฝัน อ่ำทอง
|
1. นางสาววรางคณา อุปมัย
|
15 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปิยดา พิมทอง
|
1. Mr.Redentor Francisco Cayanong
|
16 |
โรงเรียนสาขลาสุทธีราอุปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกันยารัตน์ สำราญวงศ์
|
1. นายศิลา ผิวคล้าย
|
17 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงวริสา ชัมภูชนะ
|
1. นางสาวพนิดา บุญเจียม
|
18 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายพีรดนย์ เฉิน
|
1. นางสาวสุวรรณา เจษฎาวรานนท์
|
19 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงมณินทร พรมมา
|
1. นางสาวธนัฏฐา โพธิ์ทอง
|
20 |
โรงเรียนเทศบาลปากน้ําศิริวิทยานุสรณ์ (ในระบบสาธิตมหาวิทยาลัยรามคําแหง) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงศจิกา เปี่ยมฤดี
|
1. นางนันท์นภัส ชาศรี
|
21 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงธัญญาภรณ์ ธนกิจปิยรัตน์
|
1. นายอมรศักดิ์ เสนาราช
|
22 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณัฐนิชา รุ่งเรือง
|
1. นางสาวจริยาวรรณ ศรีสวัสดิ์
|
23 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเอมมิกา กลั่นอักโข
|
1. นางสาวศรินยา แสนยุ
|
24 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายจักรภัทร บุญภา
|
1. นางสาวฉัตรวิไล ปานพุ่ม
|
25 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเมธาพร ว่องไว
|
1. นางสาวกนกทิพย์ กองสงคราม
|
26 |
โรงเรียนสาธิตบางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธิร นิงสานนท์
|
1. MissLiilibeth Bentor
|
27 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายปรเมธ ยินดีผลเจริญ
|
1. นายต่อศักดิ์ หนูเสริม
|
28 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงใบบัว พัฒนะชัยสิริ
|
1. Mr.Erwin Pacheco Arguelles
|
29 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงจารุกัญญ์ ชวลิตวาณิชย์
|
1. นางสาวอรธีรา อุดมพงศ์
|
30 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงภัทรวดี มุ่งดี
|
1. MissVirginia Maaliw
|
31 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงฐิตินันท์ รมยะสมิต
|
1. นางสาวอิศรา ใจสอน
|
32 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงธีร์พร หาญกิจรุ่ง
|
1. นางสาววิภาดา ทองคำเภา
|
33 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพันธสรณ์ พรหมพันธ์
|
1. นางสาวจุฬารัตน์ ภิญโญชาติ
|
34 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปวริศา อภิวัฒนวรกุล
|
1. นางสาวกชาภร เริงศักดาอมร
|
35 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงนันท์นภัส วระเดช
|
1. นางสาวธีรารัตน์ ทองลาย
|