ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายปารเมษฐ์ เชาว์ธนาเกียรติ
|
1. นางสาวศรัญญา ดาหา
|
2 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงวัลย์ลดา แก้วสุวรรณมีชัย
|
1. นางสาวนันท์นิชา ธีระจาตุพัฒน์
|
3 |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณัฐฐิมา อ้อยเทียน
|
1. นายศราวุธ สมีนาง
|
4 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิชญาภา สันทัด
|
1. นางสาวเบญจมาพร จันทิพย์
|
5 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายวีรพงษ์ ศิริวรภา
|
1. นายธีรศักดิ์ เดชารัตน์
|
6 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ สังขสุวรรณ
|
1. นางสาวบุษยาพร วิลาศสกุลวงศ์
|
7 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธัญพิสิษฐ สุขตา
|
1. นายกฤษนที บุญล้อม
|
8 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายนวพล ทองคำ
|
1. นางสาวพุธิตา มโนรมชัชวาล
|
9 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงจินดามณี วิชาชน
|
1. นางสาวปัทมา น้อยม่วง
|
10 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายคชินทร์ชัย อรุณมณี
|
1. นางสาวธมกร นาควิจิตร
|
11 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกีรติ เหมือนบุญ
|
1. นางสาวธนภรณ์ ใจดี
|
12 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายอนวัช นาวิกพันธุ์
|
1. นายปริเยศ พวงมะณี
|
13 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงชนกนันท์ พิริยะมงคลสุข
|
1. นายปิยภูมิ จอมหงษ์
|
14 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกันภัย กะสีวัฒน์
|
1. นางสาวจงจิต รื่นภาคทรัพย์
|
15 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายอภิวิชญ์ ธนะภูมิชัย
|
1. นางสาวลักขณา น่าบัณฑิต
|
16 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายติณณภพ กบิลสิงห์
|
1. นางสาวณิชา เมทา
|
17 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกวินภพ ผ่องไสยศรี
|
1. นางสาวสุธิดา เจริญรัมย์
|
18 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายอภิสิทธิ์ บุญไกร
|
1. นางสาวสุนิตา แก้วลา
|
19 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายณัฐพงษ์ ชมมาลีธนาวัฒน์
|
1. นางสาวปาลีภัสส์ ธัญเมธจารุโรจน์
|
20 |
โรงเรียนเปร็งวิสุทธาธิบดี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงพิมล กาญจวงศ์มณี
|
1. นางสาวณัฐธิดา ดวงมณี
|
21 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายณัฐพงศ์ คำอุเทน
|
1. นายนรินทร์ มิถุนดี
|
22 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงอารยา จุลพรหม
|
1. นางสาวพัชรีย์ ตักสินลา
|
23 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายสุทธิกานต์ โซโต๊ะ
|
1. นายนราวัฒน์ ศรีสวัสดิ์
|
24 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงสุชาวดี บานเย็น
|
1. นางชุมแพ วีรบรรจง
|
25 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายฐิติปมัตถ์ ฟักศิริ
|
1. นายสราวุธ บรรดาศักดิ์
|