ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงจันทร์จิรา คนหมั่น
|
1. นางสาวสุกัญญา กุลนอก
|
2 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงอารยา คุ้มภัย
|
1. นางสาวภริตา พรหมคุณ
|
3 |
โรงเรียนมัธยมแพรกษาวิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงบัณฑิตา ดวงสถิต
|
1. นางสาวลริณธรณ์ สิรศรัญพัฒน์
|
4 |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชาย วิรุฬพัฒน์ หอมสุวรรณ์
|
1. นางสาวธัญธิดา โชคคณาพิทักษ์
|
5 |
โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปัตย์ทวีคูน นาคประเสริฐ
|
1. นางสาวกมลทิพย์ พลอยนิล
|
6 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟทิพวัล |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงศิริดา ประสารแก้ว
|
1. นางชมชนก ทองมูลเนือง
|
7 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายธีรเทพ แก้วประดับ
|
1. นายธนพงษ์ ฟักเฟื่อง
|
8 |
โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงฐิตินันท์ ธาราจันทร์
|
1. MissFlora Melicher
|
9 |
โรงเรียนมัธยมวัดใหม่สมุทรกิจวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายณัฐพงศ์ กันศรี
|
1. นายอภิณัฐ ภู่ก๋ง
|
10 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายกรวิชญ์ พรหมพิชัย
|
1. MissMaria Erica Panibawan De La Cruz
|
11 |
โรงเรียนเทศบาล 1 (เยี่ยมเกษสุวรรณ) |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายคุณธรรม ผสมทรัพย์
|
1. นางพชรวรรณ์ เพ็ชรชุม
|
12 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายอันวาร์ ละเหร่า
|
1. นางสาวพนิตา วังพรม
|
13 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายณัฎฐากร วุฒิสรรค์สกุล
|
1. นางสาววราลักษณ์ แก่นจำรูญ
|
14 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศศึกษา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวปุญญพัฒน์ พัฒนไพศาลสิน
|
1. นางสาวสุวรรณา เจษฎาวรานนท์
|
15 |
โรงเรียนราชประชาสมาสัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมภ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปรนัน เขียวเพชร
|
1. นางสาวพัชรมน บุญประสิทธิ์
|
16 |
โรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงนิศรา สำราญสุข
|
1. นางสาวเปรมจิตต์ ปิตุรักษ์พงษา
|
17 |
โรงเรียนวัดทรงธรรม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายศิวกร เชี่ยวเอี่ยมวัฒนา
|
1. นายสรเดช บุญประดิษฐ์
|
18 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวนนท์ชญาน์ นิธิอริยะนนท์
|
1. นางสาวนันทนัช สาลีพันธ์
|
19 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายวรธันย์ อภิรดีเสถียร
|
1. นายนนทวัฒน์ ทองคำมา
|
20 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายพชรเดช ป้องแก้ว
|
1. นางสาวชญานันทน์ โชติอนันตพงษ์
|
21 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงทวิกรานต์ อินราง
|
1. นางบุญปลูก ลิมปพฤกษ์
|
22 |
โรงเรียนสาธิตบางนา |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายอรรถพล ตระกูลคำม่วง
|
1. MissLiilibeth Bentor
|
23 |
โรงเรียนทรงวิทยาเทพารักษ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเจสสิก้า เมย์
|
1. นางอัญชลี โพธิจักร
|
24 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายจิรายุ โยสิทธิ์
|
1. Mr.Erwin Pacheco Arguelles
|
25 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายชยวิทย์ พิศพาร
|
1. นางสาวจิราพร พันเพชร
|
26 |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงปภาดา เชื้อพันธ์
|
1. Mr.Alec Doubleday
|
27 |
โรงเรียนหลวงพ่อปานคลองด่านอนุสรณ์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กชายศุภวิชญ์ เกาไศยนันท์
|
1. นางสาวอมรรัตน์ สุพรมอินทร์
|
28 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงณัฎฐณิชา คงคณะ
|
1. นางสาวพัชรี นิสัยตรง
|
29 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงรัญชิดา สานุกิจ
|
1. นางสาวจิดาภา สำเภานนท์
|
30 |
โรงเรียนพูลเจริญวิทยาคม |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงเขมจิรา นาคง
|
1. นางสาวนันทพร แก้วหาญ
|
31 |
โรงเรียนบางแก้วประชาสรรค์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. เด็กหญิงศุภากานต์ ปัง
|
1. นางลัดดาวัลย์ อยู่พันธ์
|