ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวชนากานต์ ถินทอง 2. นางสาวอชิรญาณ์ คูจิระประเสริฐ 3. นางสาวอันนา ซันสะมัน
|
1. นายฐานพัฒน์ สุทธิวัฒน์สกุล 2. นางบรรเจิด ชัยจิรารักษ์
|
2 |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวธีรตี ดีประเสริฐ 2. นางสาวสุนิสา วงค์ชมภู 3. นางสาวนุชปวีณ์ กองอุด
|
1. นางสาวขวัญจิรา เพชรประโคน 2. นางอุมาพร ร่างน้อย
|
3 |
โรงเรียนมัธยมวัดศรีจันทร์ประดิษฐ์ ในพระบรมราชานุเคราะห์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวทิภาภรณ์ ปานณรงค์ 2. นางสาวศิริลักษณ์ สุขโภคา 3. นางสาวจิดาพร นิ่มนวล
|
1. นายธีระพร ไวยครุฑธี 2. นางปานทอง แสงจันทร์งาม
|
4 |
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายศิริพล วันเพร้าพริ้ง 2. นายชัยชนะ แซ่เหียบ 3. นางสาวศุจินันท์ วีระพงศ์สกุล
|
1. นางสาวนวลนภา คล้ายทองคำ 2. นางสาวลลิดา ลั่นหมื่นไวย์
|
5 |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายสุขสันต์ มุ่งอุทุม 2. นายกันต์พงษ์ อินขลิบ 3. นายอิทธิเดช น้อยประศรี
|
1. นางสาวจารุวรรณ ถิ่นธานี 2. นางสาวรัตน์ดาวรรณ ปิ่นทอง
|
6 |
โรงเรียนสมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายธนกฤต ชุ่มชูจันทร์ 2. นางสาวกานต์ธิดา ธนูศร 3. นางสาวกิตติยา พูนปาน
|
1. นางสาวสุนันทา โชคชัย 2. นางสาวอิสรีย์ แก้วสกุลทรัพย์
|
7 |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาววรัทยา อิ่มรัตนรัก 2. นางสาวภารดี หาญภาณุศรี 3. นางสาวเมลิสสา เกตุกัณหา
|
1. นางสาวฉัตรอรุณ วรรณเวช 2. นางสาวทวิดา มาลัยทอง
|
8 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) สมุทรปราการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายปิติโชติ ขาวฟ้อน 2. นางสาวบุณยสุดา วิจิตรประเสริฐ 3. นางสาวธัญจิรา แสนสุภา
|
1. นางสาวจุฬาลักษณ์ ปานดำ 2. นายมนตรี หิรัญสีทอง
|
9 |
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายมงคล ภูคำ 2. นางสาวธิดาพร อภิสุธานี 3. นางสาวอัญชลี สารสาส
|
1. นายณัฐกานต์ ธีปะนะ 2. นายธีรพงค์ เนียมสด
|
10 |
โรงเรียนราชวินิตสุวรรณภูมิ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นายชลกร คุณช่างทอง 2. นางสาวพัชราภรณ์ วงษ์เปรม 3. นางสาวอริศรา นาคแก้ว
|
1. นางสาวนุจรีย์ บุญหลิม 2. นางสาวเดือนเพ็ญ ม่วงงาม
|
11 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวพัชริญา รัตนะวงศ์กุล 2. นายนิธิกร เสียมกระโทก 3. นายพัชรพล บุตรใจ
|
1. นางสาววรรณวิภา เขียวรอด 2. นางสาวสิริภัทร มกกงไผ่
|
12 |
โรงเรียนบางพลีราษฎร์บำรุง |
สพม. สมุทรปราการ |
1. นางสาวชุติกาญจน์ จำปาหอม 2. นางสาวกชกร อ่อนพฤกษ์ภูมิ 3. นายกิตติพงษ์ กลัดปิ่น
|
1. นายวันเฉลิมชัย จุลพันธ์ 2. นายวุฒิกร บัวจูม
|