ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านเชียงเพ็ง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาหนองสนม |
1. เด็กชายวีรศักดิ์ ปลุกใจ 2. เด็กหญิงพิชญานัน หุนติราช
|
1. นางสาวชฎาภรณ์ ฟองอ่อน 2. นางสาวฤณลภฤศ ถวิลคำ
|
19 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านโนนสะอาดนาเหมือด |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาบ่อแก้วโนนสะอาด |
1. เด็กหญิงอทิติยา พะโส 2. เด็กชายเอกภพ ขันสงค์
|
1. นางลำไพ ทับเงิน 2. นางสาวสาวิตรี พุทธนาวงค์
|
18 |
|
3 |
โรงเรียนชุมชนบ้านกลางนาโน |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาโพนแพงบะหว้า |
1. เด็กชายอัครวินท์ มังโลคา 2. เด็กหญิงประวีณา เฟือยงาราช
|
1. นางสาวลักขณา เหง้าละคร 2. นางวิไล สืบสุวรรณ
|
17 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านนาฮี |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาท่าก้อนนาฮี |
1. เด็กชายอานนท์ อินธิเสน 2. เด็กหญิงชนิดา กองบา
|
1. นางรัตติยา วรเมธานนทกุล 2. นางอภิญญา ใครบุตร
|
10 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านดงเหนือ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาดงเหนือ |
1. เด็กหญิงสิรินทรา ร้อยพิลา 2. เด็กชายบารมี อุ่นวิเศษ
|
1. นางวนิดา เสนสิทธิ์ 2. นางวราศิลป์ กุลวงค์
|
15 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านหนองนาหารสมสนุกวิทยา |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาลำห้วยโทงสหวิทยา |
1. เด็กชายปิยวัช สิงประเสริฐ 2. เด็กหญิงกนกอร จุลขันธ์
|
1. นางกรกนก ศิลารัตน์ 2. นางสาวศิรภัสสร พรมสาขา
|
8 |
|
7 |
โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส(ราษฎร์บำรุง) |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเมืองวานร |
1. เด็กชายจารุวัฒน์ ทัศมี 2. เด็กหญิงธนัญญา ธิวงศ์
|
1. นางสาวจุฑาทิพย์ บุตรแสนคม 2. นางสาวณัฐธิดา ไชยยศ
|
9 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านหนองบัวสิม |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาแพดหนองบัวสิม |
1. เด็กชายรณพีร์ โคตรสวรรค์ 2. เด็กหญิงจิราภา ธรรมรักษ์
|
1. นางสาวจุฬาวรรณ ภูคำวงค์ 2. นางสาววรางคณา ห้วยทราย
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนธารปัญญา |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเอกชนท้องถิ่น |
1. เด็กชายปัณณธร หาญชนะ 2. เด็กหญิงกัญญารินทร์ ดวงสุภา
|
1. นางสาวนะลิตา โกษาแสง ครูไม่ครบจำนวน
|
14 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านกุดเรือคำ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษากุดเรือคำ |
1. เด็กหญิงมุทิตา เชื้อหาญ 2. เด็กชายทรงวศิน จำปาวัน
|
1. ว่าที่ร้อยตรีทวีชัย ประศรี 2. นางพิมใจ วิลาไชย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนบ้านท่าแร่ดงปลาปาก |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาโพนงามสามัคคี |
1. เด็กชายณัฏฐพล ทองนาง 2. เด็กหญิงสาวิตรี ผ่องใสสี
|
1. นางสาวพรปวีณ์ งิ้วโสม 2. นางสาวพัชรา ติงมหาอินทร์
|
13 |
|
12 |
โรงเรียนอนุบาลบ้านม่วง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาม่วงมาย |
1. เด็กชายศรัณยู ทองโกฏิ 2. เด็กหญิงญานิศา บรรเทา
|
1. นางนาถฤดี หมายมั่น 2. นายไพฑูรย์ งามบุตรดา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนอนุบาลคำตากล้า |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาคำตากล้านาแต้ |
1. เด็กหญิงนันณภัทร โชติไกรรัตน์ 2. เด็กชายอธิวัฒน์ สุดแสง
|
1. นางชูศรี คำชามา 2. นางละไมล์ อินธิปีก
|
16 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านคำลอดพื้น |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาหนองกวั่งห้วยหลัว |
1. เด็กชายศุภณัฐ นันไทสง 2. เด็กหญิงปริสรา มาวะลุน
|
1. นางสาวรัชกร พลศักดิ์ 2. นางสาววรรณภา คำหล้า
|
6 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านวังเยี่ยม |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาหนองแวง |
1. เด็กหญิงณัฐธิดา หมู่แก้ว 2. เด็กชายณัฐวิโรจน์ เข็มจักร
|
1. นางสาวจิราภรณ์ สิงหา 2. นายสันทยา พลศรีดา
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนบ้านธาตุตาลเดี่ยว |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาธาตุ |
1. เด็กชายสกลวรรธน์ รำเพยพล 2. เด็กหญิงกนกนิภา ยะพลหา
|
1. นางสาวดารุณี สาริบุตร 2. นางพรทิพย์ อันทรบุตร
|
7 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านอากาศ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาลุ่มน้ำยาม |
1. เด็กชายปฐวีกรณ์ นามวิเศษ 2. เด็กหญิงกวินทิพย์ คำเกาะ
|
1. นางกรรณิกา สิมงาม 2. นางชลิดา ฉลาดเขียว
|
11 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านดอนแดง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเดื่อศรีวิชัย |
1. เด็กชายธนวัฒน์ สารโภคา 2. เด็กหญิงณัฐรดา เสตโถ
|
1. นางสาวผาณิตดา กรุณานำ 2. นางวิดาวรรณ ไขแสง
|
12 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านซ่อมดู่ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาดงหม้อทอง |
1. เด็กชายนันทพัทธ์ โนนยะโส 2. เด็กหญิงณัฐิตา กวางเลาะพุง
|
1. นางสาวกันต์กนิษฐ์ ในเวียง 2. นางสาวขนิษฐา กุดแถลง
|
4 |
|