ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ่อแก้วดงมะไฟมิตรภาพที่ 81 ฯ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาบ่อแก้วโนนสะอาด |
1. เด็กชายเอกพัฒน์ ปาไว 2. เด็กหญิงพัชราวดี คนเพียร
|
1. นางปิยะดา เพียรวิชา 2. นางอุดมรัตน์ เฮียงราช
|
19 |
|
2 |
โรงเรียนชุมชนบ้านกลางนาโน |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาโพนแพงบะหว้า |
1. เด็กชายปาราเมศ ดวงสุภา 2. เด็กหญิงภัทรวดี อุตลี
|
1. นางสาวลักขณา เหง้าละคร 2. นางวิไล สืบสุวรรณ
|
18 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านนาฮี |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาท่าก้อนนาฮี |
1. เด็กชายทินยาทร หนูไธสง 2. เด็กหญิงภัทรธิดา พรมแสง
|
1. นางรัตติยา วรเมธานนทกุล 2. นางอภิญญา ใครบุตร
|
9 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านสันติสุขสระแก้ว |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาคำตากล้านาแต้ |
1. เด็กหญิงพัชราพร กันยา 2. เด็กชายธนปพน แก้วแก่นคูณ
|
1. นายเกียรติศักดิ์ โทษาธรรม 2. นางเปรมนภา วงค์เตชะ
|
11 |
|
5 |
โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส(ราษฎร์บำรุง) |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเมืองวานร |
1. เด็กชายธีรพิชญ์ ศรีท้าว 2. เด็กหญิงธรรณวรรณ เจริญธนวานิชย์
|
1. นางสาวจุฑาทิพย์ บุตรแสนคม 2. นางสาวธัญลักษณ์ สิทธิสาร
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนบ้านดอนมุยหนองแฝก |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาลำห้วยโทงสหวิทยา |
1. เด็กชายธนธรณ์ อินธิบาล 2. เด็กหญิงพิยดา อาแพงพันธ์
|
1. นายเอกพงษ์ มาสวัสดิ์ 2. นายไกรยะวุฒิ ภูวรรณธนะศิลป์
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านดอนแดงคำอ้อ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาดงเหนือ |
1. เด็กชายนราวิชญ์ นาคสะเกษ 2. เด็กหญิงกัลยา ศรีวิเศษ
|
1. นางสาวปทุมรัตน์ ศรีประทุมวงศ์ 2. นางศิริพร บัวพุธ
|
7 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านดงบัง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาแพดหนองบัวสิม |
1. เด็กชายวสุพล พามา 2. เด็กหญิงโชษิตา อินธิเสน
|
1. นางกนกพร ฤาชัยสา 2. นางดวงหทัย วังใจ
|
11 |
|
9 |
โรงเรียนอนุบาลณิชากรบัณฑิต |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเอกชนท้องถิ่น |
1. เด็กชายกฤษณะ ดอนอุด 2. เด็กหญิงกมลลักษณ์ ห้วยทราย
|
1. นางฐิติพร จันทรมุลตรี 2. นางสาวสุนิตา โอณาวัฒน์
|
8 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านกุดเรือคำ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษากุดเรือคำ |
1. เด็กชายภูริพัฒน์ เจริญท้าว 2. เด็กหญิงอภิสรา สามร
|
1. ว่าที่ร้อยตรีทวีชัย ประศรี 2. นางพิมใจ วิลาไชย
|
15 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านหนองผือ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาโพนงามสามัคคี |
1. เด็กชายจักริน คำเกษ 2. เด็กหญิงวิชญาพร คำเกษ
|
1. นางสาวธิดาวรรณ นามเสาร์ 2. นางสุรัชฎา เดชขันธ์
|
6 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านเหล่าผักใส่ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาหนองกวั่งห้วยหลัว |
1. เด็กชายดาวประจักษ์ ใจเพียร 2. เด็กหญิงจิราวรรณ เจริญหมื่น
|
1. นางสาววิภาพร แสงพระจันทร์ 2. นางสาวอาชิรญาณ์ เขียวชอุ่ม
|
14 |
|
13 |
โรงเรียนนาจานกล้วยน้อย |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาม่วงมาย |
1. เด็กชายธนกร อินทรสิทธิ์ 2. เด็กหญิงกัญญารักษ์ สูงรัง
|
1. นางสาวพิสมัย ศรีอักเศษ 2. นายไปยพงษ์ ศรีอักเศษ
|
5 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านวังเยี่ยม |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาหนองแวง |
1. เด็กชายวิทวัฒน์ ตาสว่าง 2. เด็กหญิงศิวะลักษณ์ พึ่งพรม
|
1. นางสาวจิราภรณ์ แผ่นทอง 2. นายสันทยา พลศรีดา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนบ้านบะนกทา |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาหนองสนม |
1. เด็กชายยุติวิชญ์ จันทร์พุฒ 2. เด็กหญิงชไมพร โทบุดดี
|
1. นางบังอร กาญบุตร 2. นางสาวพรนภา ฤาเดช
|
16 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านธาตุตาลเดี่ยว |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาธาตุ |
1. เด็กชายบัญญพนท์ ทิธะ 2. เด็กหญิงนันทลิดา อินทนาม
|
1. นายชาญยุทธ วิปัสสา 2. นางพรทิพย์ อันทรบุตร
|
13 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านอากาศ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาลุ่มน้ำยาม |
1. เด็กชายชนะพล อ่อนโคกสูง 2. เด็กหญิงธมลวรรณ ไพรศรี
|
1. นางครองชิต แง่มสุราช 2. นางเสาวลักษณ์ บุพศิริ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
18 |
โรงเรียนบ้านห้วยแสง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเดื่อศรีวิชัย |
1. เด็กหญิงกิ่งแก้ว น้อยฤทธิ์ 2. เด็กชายนาวิน บุตรเพ็ง
|
1. นางสาวจริยา ธงยศ 2. นางจิราภรณ์ จันทร์คำเข้ม
|
17 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านซ่อมดู่ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาดงหม้อทอง |
1. เด็กหญิงมุฑิตา แก้วน้ำคำ 2. เด็กชายปกรณ์ ยางธิสาร
|
1. นางสาวกันต์กนิษฐ์ ในเวียง 2. นางสาววิลาสิณี ชนะธร
|
10 |
|