ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาลุ่มน้ำยาม |
1. นางสาวธนภร ต้องสุวรรณ
|
1. นางสาวยุวะธิดา ไตรธรรม
|
2 |
โรงเรียนบ้านตาดโตน |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาหนองสนม |
1. นางสาวจิรัชยา กางทอง
|
1. นายจิระพงษ์ ศิริหัตถ์
|
3 |
โรงเรียนบ้านโคกแสง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษากุดเรือคำ |
1. เด็กชายณัฐชนน ชมจิตร
|
1. นางสาวชนันท์ดา สัพโส
|
4 |
โรงเรียนบ่อแก้วดงมะไฟมิตรภาพที่ 81 ฯ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาบ่อแก้วโนนสะอาด |
1. นางสาวธีรพร หอมแก้ว
|
1. นางสาวพรพรรณ ศรีประสงค์
|
5 |
โรงเรียนบ้านหนองแอกดอนสวรรค์ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาดงเหนือ |
1. เด็กชายอัมรินทร์ อินทรสิทธิ์
|
1. นายวรวุฒิ มีชาติ
|
6 |
โรงเรียนบ้านนากะทาด |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาท่าก้อนนาฮี |
1. เด็กชายต้นกล้า ทองวิเวก
|
1. นางสาวธันย์ดารินทร์ อ่อนศรี
|
7 |
โรงเรียนบ้านหนองแสงดงอีบ่าง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาคำตากล้านาแต้ |
1. เด็กชายสุริยา ศรีคล้ำ
|
1. นางสาวลัดดาวรรณ ทุมสะกะ
|
8 |
โรงเรียนบ้านหนองนาหารสมสนุกวิทยา |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาลำห้วยโทงสหวิทยา |
1. เด็กหญิงนฤมล สะวิตา
|
1. นางวรินธร อาจหาญ
|
9 |
โรงเรียนบ้านสุวรรณคีรี |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเมืองวานร |
1. นางสาวพรทิพา แก่นท้าว
|
1. นางปนิดดา พิมพิสาร
|
10 |
โรงเรียนบ้านกุดจาน |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาแพดหนองบัวสิม |
1. เด็กหญิงเบญญภา สะแสงสาร
|
1. นายณัฐกร จันทร์ชัย
|
11 |
โรงเรียนวัดบูรพาวิทยาการกุศล |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเอกชนท้องถิ่น |
1. เด็กชายชยกร ขุนแสง
|
1. นางสาววรรณภา อามาตย์มนตรี
|
12 |
โรงเรียนบ้านดงเสียว |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาโพนงามสามัคคี |
1. เด็กชายวรเมธ ลีแก้ว
|
1. นางสาวนันทิกานต์ น้อยชื่น
|
13 |
โรงเรียนบ้านดงยาง |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาม่วงมาย |
1. เด็กชายชนาธิป เทือกเพีย
|
1. นางสุดารัตน์ นิระปะกะ
|
14 |
โรงเรียนบ้านดงห้วยเปลือย |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาดงหม้อทอง |
1. เด็กชายธีระเดช จันทะสุทธิ์
|
1. นางสาวอาทิตา ชัยแสนท้าว
|
15 |
โรงเรียนบ้านยางคำ |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาเดื่อศรีวิชัย |
1. เด็กหญิงเขมจิรา อ่อนสุระทุม
|
1. นางสาวสใบพร รูปไสย
|
16 |
โรงเรียนท่าศรีไคลวิทยาคม |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาธาตุ |
1. นายวิทยา อาจโยธา
|
1. นายศักดิ์มงคล ผิวขำ
|
17 |
โรงเรียนบ้านบะหว้า |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาโพนแพงบะหว้า |
1. เด็กหญิงสุภาวดี วะเกิดเป้ง
|
1. นายอัฐพล กรุณานำ
|
18 |
โรงเรียนชุมชนบ้านห้วยหลัว |
สพป. สกลนคร เขต 3 กลุ่ม ศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาหนองกวั่งห้วยหลัว |
1. เด็กชายณัฐกฤติ์ รูปเหมาะ
|
1. นางสาวจิราวรรณ มันสะเด
|