ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
272 |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 7 ห้อง กลุ่มที่ 1 ห้อง 172, กลุ่มที่ 2 ห้อง 173 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
2 |
273 |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 7 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 174, กลุ่ม 2 ห้อง 175 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
3 |
821 |
สืบครรลองท่องจำบทอาขยาน ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 5 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 151, กลุ่ม 2 ห้อง 152 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 น. เป็นต้นไป |
4 |
822 |
สืบครรลองท่องจำบทอาขยาน ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 5 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 155, กลุ่ม 2 ห้อง 156 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 น. เป็นต้นไป |
5 |
819 |
เสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 334, กลุ่ม 2 ห้อง 335 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 น. เป็นต้นไป |
6 |
820 |
เสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 441, กลุ่ม 2 ห้อง 445 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 น. เป็นต้นไป |
7 |
650 |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 161, กลุ่ม 2 ห้อง 162 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
8 |
651 |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 6 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 163, กลุ่ม 2 ห้อง 164 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
9 |
654 |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 341, กลุ่ม 2 ห้อง 342 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
10 |
655 |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 343, กลุ่ม 2 ห้อง 344 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
11 |
652 |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 345, กลุ่ม 2 ห้อง 346 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
12 |
653 |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 347, กลุ่ม 2 ห้อง 348 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
13 |
658 |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 231 และ 232, กลุ่ม 2 ห้อง 233 และ 234 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
14 |
657 |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง กลุ่ม 1 ห้อง 241 และ 242, กลุ่ม 2 ห้อง 243 และ 244 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-10.30 |
15 |
686 |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา หอประชุมโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 น. เป็นต้นไป |
16 |
687 |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา ศูนย์เรียนรวมฯ อาคาร 2 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 น. เป็นต้นไป |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
282 |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4202-4203 |
26 ม.ค. 2567 |
13.00-15.00 |
2 |
283 |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 4302-4303 |
26 ม.ค. 2567 |
13.00-15.00 |
3 |
677 |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้อง STEM |
26 ม.ค. 2567 |
09.30 - 16.30 |
4 |
678 |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้อง STEM |
26 ม.ค. 2567 |
09.30 - 16.30 |
5 |
679 |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา |
26 ม.ค. 2567 |
09.30-16.30 |
6 |
680 |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา |
26 ม.ค. 2567 |
09.30-16.30 |
7 |
286 |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1302 - 1304 |
26 ม.ค. 2567 |
09.30-11.30 |
8 |
287 |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 1302 - 1304 |
26 ม.ค. 2567 |
09.30-11.30 |
9 |
288 |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-11.00 |
10 |
289 |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ |
26 ม.ค. 2567 |
12.00-14.00 |
11 |
688 |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 4401 - 4403 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-16.30 |
12 |
689 |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 5403-5405 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-16.30 |
13 |
690 |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4202-4203 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-11.30 |
14 |
691 |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 4302 -4303 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00-11.30 |
15 |
726 |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร 4 ชั้น 2 และ 3 ห้อง 4201 และ 4301 |
26 ม.ค. 2567 |
10.00-11.30 |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
300 |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
โรงเรียนสีกัน (วัฒนานันท์อุปถัมภ์) อาาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องสุขศึกษา |
30 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
2 |
301 |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสีกัน (วัฒนานันท์อุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมราชพฤกษ์ |
30 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
3 |
302 |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อาคาร 15 ชั้น 4 ห้อง หอประชุม |
30 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
4 |
303 |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อาคาร 15 ชั้น 4 ห้อง หอประชุม |
30 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
5 |
304 |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม ตึกเฉลิมพระเกียรติ ร.๙ อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมเพชรสุทธิ |
24 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
6 |
641 |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
โรงเรียนวัดสุทธิวราราม ตึกพัชรนาถบงกช อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 108 ปี |
24 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
7 |
305 |
การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ หอประชุม ชั้น 1 ห้อง หอประชุมคุณหญิงบุญเลื่อน เครือตราชู |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
8 |
306 |
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมโรงเรียน |
30 ม.ค. 2567 ลำดับที่ 1 - 10 |
08.30-16.00 |
9 |
307 |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา อาคารพิพิธภัณฑ์คงเที่ยง ชั้น 1 ห้อง พิพิธภัณฑ์พืช |
30 ม.ค. 2567 |
08.30-16.30 |
10 |
308 |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
โรงเรียนนนทรีวิทยา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 60 ปี |
30 ม.ค. 2567 |
08.30-16.30 |
11 |
309 |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง อาคาร1 |
29 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
12 |
310 |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง อาคาร 2 |
29 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
13 |
661 |
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมปาริชาตภิรมย์ |
31 ม.ค. 2567 |
08.30-16.30 |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
799 |
การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ม.1-ม.3 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ๒ อาคาร 1 ชั้น 3 |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
2 |
800 |
การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ม.4-ม.6 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ๒ อาคาร 1 ชั้น 3 |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
3 |
045 |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 241-244 |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
4 |
046 |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 245-248 |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
5 |
629 |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131-132 |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
6 |
048 |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133-135 |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
7 |
049 |
การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 341-343 |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
8 |
050 |
การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 344-346 |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
9 |
052 |
การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ๒ ศูนย์กีฬา |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
10 |
054 |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 541-544 |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
11 |
055 |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545-548 |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
12 |
057 |
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ๒ โรงอาหาร |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
13 |
058 |
การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ๒ โรงอาหาร |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
643 |
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนสารวิทยา อาคารหอประชุมรัชมงคล ชั้น 2 |
28 ม.ค. 2567 |
08.30 - 17.00 |
2 |
644 |
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสารวิทยา อาคารหอประชุมรัชมงคล ชั้น 2 |
29 ม.ค. 2567 |
8.30 - 17.00 |
3 |
135 |
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น ชั้น2 ห้อง หอประชุมกังวารจิตต์ |
24 ม.ค. 2567 |
09.00-16.30 |
4 |
136 |
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น ชั้น 2 ห้อง หอประชุมกังวารจิตต์ |
24 ม.ค. 2567 |
09.00-16.30 |
5 |
138 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้องสมุด อาคารดอนเฟื่อง |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
6 |
139 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้องประชุมมิตรสัมพันธ์ |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
7 |
140 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้องสมุด อาคารดอนเฟื่อง |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
8 |
141 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้องประชุมมิตรสัมพันธ์ |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
9 |
156 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้อง 244 อาคาร 2 |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
10 |
157 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้อง 233 อาคาร 2 |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
11 |
158 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้อง 244 อาคาร 2 |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
12 |
159 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้อง 233 อาคาร 2 |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
13 |
611 |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้อง 244 อาคาร 2 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
14 |
612 |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้อง 233 อาคาร 2 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
15 |
613 |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้อง 244 อาคาร 2 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
16 |
614 |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้อง 233 อาคาร 2 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
17 |
160 |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้องสมุด อาคารดอนเฟื่อง |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
18 |
161 |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้องประชุมมิตรสัมพันธ์ |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
19 |
270 |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้องสมุด อาคารดอนเฟื่อง |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
20 |
271 |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ห้องประชุมมิตรสัมพันธ์ |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
21 |
649 |
การประกวดดนตรีประเภทวงดุริยางค์เครื่องลม (Wind Ensembles) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนหอวัง (หอประชุม) |
11 ม.ค. 2567 |
08.30 - 12.00 |
22 |
692 |
การประกวดดนตรีประเภทวงดุริยางค์เครื่องลม (Wind Ensembles) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนหอวัง (อาคาร Horwang Music Academy) |
11 ม.ค. 2567 |
08.30 - 12.00 |
23 |
258 |
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง หอประชุมดอนเฟี่อง ชั้น 4 |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
24 |
259 |
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง หอประชุมดอนเฟี่อง ชั้น 4 |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.30 |
25 |
116 |
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุม |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
26 |
117 |
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุม |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
27 |
065 |
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุม |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
28 |
066 |
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุม |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
29 |
067 |
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด พลอากาศเอก หม่อมราชวงศ์ ศิริพงษ์ ทองใหญ่ ผู้บัญชาการทหารอากาศ |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
30 |
068 |
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด พลอากาศเอก หม่อมราชวงศ์ ศิริพงษ์ ทองใหญ่ ผู้บัญชาการทหารอากาศ |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
31 |
069 |
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด พลอากาศเอก หม่อมราชวงศ์ ศิริพงษ์ ทองใหญ่ ผู้บัญชาการทหารอากาศ |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
32 |
070 |
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด พลอากาศเอก หม่อมราชวงศ์ ศิริพงษ์ ทองใหญ่ ผู้บัญชาการทหารอากาศ |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
33 |
071 |
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องอุ่นใจ |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
34 |
072 |
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องอุ่นใจ |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
35 |
087 |
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องอุ่นใจ |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
36 |
088 |
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องอุ่นใจ |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
37 |
094 |
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม พนม วงศ์วิเศษ |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
38 |
095 |
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม พนม วงศ์วิเศษ |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
39 |
098 |
การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม พนม วงศ์วิเศษ |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
40 |
099 |
การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม พนม วงศ์วิเศษ |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
41 |
105 |
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องศูนย์การเรียนรู้ภาษาอังกฤษ AUAA Language Center |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
42 |
106 |
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องศูนย์การเรียนรู้ภาษาอังกฤษ AUAA Language Center |
22 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
43 |
109 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องศูนย์การเรียนรู้ภาษาอังกฤษ AUAA Language Center |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
44 |
110 |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องศูนย์การเรียนรู้ภาษาอังกฤษ AUAA Language Center |
22 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
45 |
120 |
การแข่งขันวงเครื่องสายผสมขิม ม.1-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม พนม วงศ์วิเศษ |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
46 |
124 |
การแข่งขันวงเครื่องสายผสมปี่พาทย์ไม้นวม ม.1-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุม |
23 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
47 |
128 |
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็ง ม.1-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา หอประชุมโรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา ชั้น 2 ห้อง หอประชุม |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
48 |
129 |
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 |
โรงเรียนดอนเมืองจาตุรจินดา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม พนม วงศ์วิเศษ |
23 ม.ค. 2567 |
13.00 - 17.00 |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
693 |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคาร 12 ชั้น 3-4 ห้อง สาย 1 ห้องดรุณธรรม สาย 2 ห้อง1243 |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-16.30 |
2 |
694 |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคาร 10 ชั้น 4 ห้อง ห้อง MSP 1 และ MSP 2 |
31 ม.ค. 2567 |
07.00-16.00 |
3 |
803 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาสเปน ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารวชิรา ชั้น 1 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย (617) |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
4 |
805 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษารัสเซีย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารวชิรา ชั้น 1 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย (617) |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
5 |
806 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเมียนมา ม.4-ม.6 |
|
- |
|
6 |
807 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเวียดนาม ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารวชิรา ชั้น 1 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย (617) |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
7 |
809 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเขมร ม.4-ม.6 |
|
- |
|
8 |
810 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษามลายู ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารวชิรา ชั้น 1 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย (617) |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
9 |
714 |
การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสารวิทยา ห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติ ห้อง มัลติมีเดีย |
30 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
10 |
716 |
การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา |
30 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
11 |
715 |
การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษาฯ |
25 ม.ค. 2567 ลำดับที่ 1 - 20 |
09.00-16.00 |
12 |
812 |
การแข่งขันละครสั้นภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ELC |
22 ม.ค. 2567 ลำดับที่ 1 - 6 |
13.00-16.00 |
13 |
697 |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคาร 13 ชั้น 3-4 ห้อง สาย1 ห้อง 1332 สาย2 ห้อง 1342 |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-16.30 |
14 |
698 |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคาร 10 ชั้น 3 ห้อง 1031 และ 1032 |
31 ม.ค. 2567 |
08.30-16.30 |
15 |
813 |
การแข่งขันละครสั้นภาษาสเปน ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
16 |
814 |
การแข่งขันละครสั้นภาษารัสเซีย ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารวชิรา ชั้น 1 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย (617) |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
17 |
815 |
การแข่งขันละครสั้นภาษาเมียนมา ม.4-ม.6 |
|
- |
|
18 |
816 |
การแข่งขันละครสั้นภาษาเวียดนาม ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
19 |
817 |
การแข่งขันละครสั้นภาษาเขมร ม.4-ม.6 |
|
- |
|
20 |
818 |
การแข่งขันละครสั้นภาษามลายู ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารวชิรา ชั้น 1 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย (617) |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
21 |
801 |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคาร13 ชั้น 2 ห้อง ห้อง 1322, 1323 และ 1324 |
31 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
22 |
802 |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ อาคารวชิรา ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์ภาษาฝรั่งเศส (613) และห้องศูนย์ภาษาจีน (615) |
31 ม.ค. 2567 |
08.00-10.00 |
23 |
703 |
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 |
โรงเรียนบางกะปิ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
24 |
704 |
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 |
โรงเรียนบางกะปิ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 341 |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
25 |
717 |
การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 |
โรงเรียนบางกะปิ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 312 |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
26 |
706 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสารวิทยา อาคารหอประชุมรัชมงคล |
30 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
27 |
709 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ฝรั่งเศส |
30 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
28 |
708 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องศูนย์ฝรั่งเศส 133 |
25 ม.ค. 2567 ลำดับที่ 1 - 20 |
09.00-16.00 |
29 |
707 |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ELC |
22 ม.ค. 2567 ลำดับที่ 1 - 6 |
09.00-12.00 |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
191 |
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า สนามฟุตบอล |
24 ม.ค. 2567 |
09.00 เป็นต้นไป |
2 |
192 |
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า สนามฟุตบอล |
24 ม.ค. 2567 |
09.00 เป็นต้นไป |
3 |
804 |
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุม |
19 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
4 |
808 |
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุม |
19 ม.ค. 2567 |
13.00-16.00 |
5 |
811 |
การแข่งขันการปฐมพยาบาล ม.1-ม.3 |
โรงเรียนมัธยมวัดบึงทองหลาง อาคารเอนกประสงค์ ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมกังวารจิตต์ |
18 ม.ค. 2567 |
09.00 เป็นต้นไป |
6 |
199 |
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุม |
30 ม.ค. 2567 |
09.00 เป็นต้นไป |
7 |
202 |
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ หอสมุด ม.ปลาย ชั้น 1 ห้อง HCEC |
31 ม.ค. 2567 |
08.00 - 17.00 |
8 |
203 |
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์ฯ หอสมุด ม.ปลาย ชั้น 1 ห้อง HCEC |
31 ม.ค. 2567 |
08.00 - 17.00 |
9 |
206 |
การแข่งขันหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย หอประชุม |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
10 |
207 |
การแข่งขันหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย หอประชุม |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
11 |
625 |
การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องโสตฯ |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
12 |
626 |
การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องนวัตกรรม |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
089 |
การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 |
โรงเรียนหอวัง อาคาร10 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1-2 |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 14.00 |
2 |
121 |
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2, ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 4 |
26 ม.ค. 2567 |
08.00-12.00 |
3 |
125 |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมชำนิประศาสน์ |
25 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
4 |
126 |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมชำนิประศาสน์ |
25 ม.ค. 2567 |
09.00-16.00 |
5 |
134 |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนปทุมคงคา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 และ คอมพิวเตอร์ 4 |
23 ม.ค. 2567 |
09.00 - 14.00 |
6 |
080 |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 - 7 |
26 ม.ค. 2567 |
08.00-12.00 |
7 |
040 |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์3 คอมพิวเตอร์ 4 |
25 ม.ค. 2567 |
09.00 - 14.00 |
8 |
053 |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 125 |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
9 |
635 |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสารวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 |
23 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
10 |
063 |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122, 124 |
23 ม.ค. 2567 |
09.00 - 14.00 |
11 |
064 |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126, 128 |
23 ม.ค. 2567 |
09.00 - 14.00 |
12 |
634 |
การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 |
โรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย อาคารญานี ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1,ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 14.00 |
13 |
114 |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1305,1302 |
24 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
14 |
104 |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1303,1304 |
24 ม.ค. 2567 |
09.00-12.00 |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
602 |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โดมด้านหลัง |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 13.00 |
2 |
039 |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โดมด้านหลัง |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 13.00 |
3 |
603 |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โรงอาหาร1 (โซนด้านล่าง) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
4 |
062 |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โรงอาหาร1 (โซนด้านล่าง) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
5 |
604 |
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โรงอาหาร1 (โซนด้านบน) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
6 |
056 |
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โรงอาหาร1 (โซนด้านบน) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
7 |
605 |
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.00 |
8 |
079 |
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 16.00 |
9 |
606 |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง (ลานอเนกประสงค์) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
10 |
084 |
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
11 |
607 |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โดม (หน้าอาคาร 1) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
12 |
100 |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โดม (หน้าอาคาร 1) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
13 |
623 |
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โดม (หน้าอาคาร 1) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
14 |
624 |
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โดม (หน้าอาคาร 1) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
15 |
609 |
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โดม (หน้าอาคาร 1) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
16 |
115 |
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ โดม (หน้าอาคาร 1) |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
17 |
610 |
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคา่ร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
18 |
123 |
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ อาคา่ร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา |
26 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
ที่ |
ID |
รายการแข่งขัน |
สถานที่ |
วันที่ |
เวลา |
1 |
238 |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
2 |
021 |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
3 |
025 |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
4 |
027 |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
5 |
029 |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
6 |
051 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
7 |
059 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
8 |
075 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
9 |
078 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
10 |
081 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
11 |
082 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
12 |
083 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
13 |
085 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
14 |
086 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |
15 |
093 |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 |
โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร |
11 ม.ค. 2567 |
09.00 - 12.00 |