ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายประยงค์ สารภูมิ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระแก้ว |
ประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
2 |
เรือโทสุวัฐ แก้วเมฆ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระแก้ว |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
3 |
นายสีดา เทียบอุ่น |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระแก้ว |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
4 |
นายประสาน เลือดทหาร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนอรัญประเทศ |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
5 |
นางจุฑามาส เทพหัสดิน ณ อยุธยา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสระแก้ว |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
6 |
นายจำเนียร พวงแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทัพพระยาพิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
7 |
นายพรชัย กิจนิมิตร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนตาพระยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
8 |
นายชัยทัศน์ จ้องสกุลวงษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวังน้ำเย็นวิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
9 |
นางอุบลรัตน์ ศรีษะเกตุ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนคลองหาดพิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
10 |
นายสาณิศ ภูมิเรศสุนทร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเกษมพิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
11 |
นายวิษณุ เกิดในหล้า |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทัพราชวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
12 |
นางสาววันฤดี สำราญสุข |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวังสมบูรณ์วิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
13 |
นางวรรณวณา พิทักษ์สงคราม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวังไพรวิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
14 |
ว่าที่ ร.ต.ธนาโชค แก้วประทีป |
ผู้อำนวยการโรงเรียนคลองน้ำใสวิทยาคาร |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
15 |
นายคงทัศษณ์ คงเมือง |
นายคงทัศษณ์ คงเมือง |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
16 |
นายอภิรัฐร์ รอดเกิด |
ผู้อำนวยการโรงเรียนร่มเกล้าวัฒนานคร สระแก้ว รัชมังคลาภิเษก |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
17 |
ว่าที่ ร.ต.บรรพต อินทร์พิมพ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนซับม่วงวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
18 |
นายจิรศักดิ์ ศรีทองคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒนานคร |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
19 |
นางสุภาพรรณ น้อยเมล์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนซับนกแก้ววิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
20 |
นายสุรวุฒิ พวงจำปา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก้งวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
21 |
นางสาวสุนิษา สาลีพวง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเขาฉกรรจ์วิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
22 |
นางปาลิดา พิมพา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสิริราชอนุสรณ์ |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
23 |
นายเรวัตร สุดโต |
ผู้อำนวยการโรงเรียนไทรเดี่ยววิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
24 |
นายรังสิมันตุ์ สุระนาถ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทรัพย์สมบูรณ์วิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
25 |
นางพัชรี แก้วสุพรรณ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมเทศบาลเมืองวังน้ำเย็น |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
26 |
นางวิมล ร่วมจิตร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนดาราสมุทร สระแก้ว |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
27 |
นายนันทพล สุขสำราญ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนดาราสมุทร อรัญประเทศ |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
28 |
นางโสภิณ วิริยะพาณิชย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพวงคราม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
29 |
นายประยูร พูลทรัพย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสำเร็จวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
30 |
นายชุมพจน์ พรพงษ์กุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพรพงษ์กุล |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
31 |
นายกรกฎ บุตรเนียร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสุภวิทย์ |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
32 |
นางนรินทร์สุดา พันธฤทธิ์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ |
กรรมการอำนวยการและเลขานุการ |
|
|
33 |
นางยุพนนาฏ เกตานนท์ |
พนักงานราชการ |
กรรมการอำนวยการและผู้ช่วยเลขานุการ |
|
|
34 |
นางสาวจันทิมา เกตมณี |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
กรรมการอำนวยการและผู้ช่วยเลขานุการ |
|
|
35 |
นางสาวพรสุดา สร้อยชื่น |
ครูโรงเรียนสระแก้ว |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
36 |
นายมงคล เกตุมณี |
ครูโรงเรียนวังน้ำเย็นวิทยาคม |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
37 |
นายปานชัย ดีผึ้ง |
ครูโรงเรียนคลองหาดพิทยาคม |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
38 |
นายสถาพร แสนรักษ์ |
ครูโรงเรียนวังหลังวิทยาคม |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
39 |
นายกายสิทธิ์ วาดไธสง |
ครูโรงเรียนวังสมบูรณ์วิทยาคม |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
40 |
นายนธพงศ์ วงมาเกษ |
ครูโรงเรียนวังไพรวิทยาคม |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
41 |
นางสาวกรชนก ชลสินธุ์ |
ครูโรงเรียนอรัญประเทศ |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
42 |
นางเขมภัทร นพอาจ |
ครูโรงเรียนอรัญประเทศ |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
43 |
นายอลงกรณ์ ชมภูแดง |
ครูโรงเรียนทัพพระยาพิทยา |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
44 |
นางสาวสุกัญญา ขันติวงศ์ |
ครูโรงเรียนทัพพระยาพิทยา |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
45 |
นายปิยะบุตร ทุ่งโพธิ์ |
ครูโรงเรียนคลองน้ำใสวิทยาคาร |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
46 |
นายฐณเมศร์ เชาว์วัชราเวทย์ |
ครูโรงเรียนซับม่วงวิทยา |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
47 |
นางสาวพันทิพย์ภา ทาอั้ว |
ครูโรงเรียนร่มเกล้าวัฒนานคร สระแก้ว รัชมังคลาภิเษก |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
48 |
นางสาวกฤษณา สมบัติ |
โรงเรียนตาพระยา |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
49 |
นางสาวศุภลักษณ์ สิงห์หลง |
ครูโรงเรียนทัพราชวิทยา |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
50 |
นายสมพร บวบหอม |
ครูโรงเรียนสระแก้ว |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
51 |
นางสาวชลธิดา บำรุง |
ครูโรงเรียนทัพราชวิทยา |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
52 |
นางสาวลาวรรณ์ ขันเงิน |
ครูโรงเรียนวัฒนานคร |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
53 |
นางสาวเกศราภรณ์ กุลอุปฮาด |
ครูโรงเรียนวัฒนานคร |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
54 |
นางสาววิรินทร์ อินทร์ธูป |
ครูโรงเรียนวัฒนานคร |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
55 |
นางสาวทำนอง พิระชัย |
ครูโรงเรียนทัพพระยาพิทยา |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
56 |
นางกัญญรัช นราศรี |
ครูโรงเรียนท่าเกษมพิทยา |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|
57 |
นายกัมปนาท เทียนจันทร์ |
ครูโรงเรียนสระแก้ว |
คณะกรรมการดูแลระบบและกรอกข้อมูล |
|
|